TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,881
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,881 2,000
tanzania_electric_supply_company-tanesco-_logo-png.498143
Shirika la Umeme Tanzania - (Tanzania Electric Supply Company Limited - TANESCO), Tunaomba mtupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri kupitia huu uzi nasi tutawajibu.

Tunawaomba mzingatie yafuatayo ili kurahisisha ufafanuzi na ufumbuzi wa tatizo au taarifa husika;

1.ENEO HUSIKA

(Mnaweza kuwa eneo moja lakini mnahudumiwa na transfoma au njia ya kusambaza umeme (feeder) tofauti)

2.NAMBA YA SIMU

(Wakati mwingine umeme upo kote isipokuwa kwako hivyo na rahisi kuwasiliana na wewe)

3.KARIBU NA NINI

(Kuna alama vitu au watu mashuhuri karibu na eneo lako mfano ofisi ya Serikali ya Mtaa, Mahakama, Kituo cha Polisi nk)

4.JINSI YA KUFIKA MAKAZI YAKO

(Toa ufafanuzi wa jinsi ya kufika makazi yako,chukulia unamuelekeza mtu ambaya hajawahi kufika kabisa)

5.MKOA,WILAYA NA KITONGOJI/KIJIJI

(Taarifa hii ni muhimu sana kusaidia kubaini eneo husika lipo wapi kwani yapo maeneo yanayofanana kwa majina lakini yapo Mikoa tofauti mfano Magomeni ipo Dar es Salaam na Mkoa wa Mtwara pia.)

6.KAMA NI TATIZO LA MITA NINI KINATOKEA UKIWEKA UMEME

(Kila mita ina ujumbe wake unaoashiria kitu fulani hivyo kubainisha ujumbe kunamsaidia mpokea taarifa kukupatia maelezo sahihi mfano mita namba 24339173921 inaonyesha error 77)

7.KAMA NI KUSHINDWA KUNUNUNUA UMEME UNAPATA UJUMBE GANI NA UNANUNUA KWA NJIA GANI

(Ujumbe huu ni muhimu sana kuweza kubaini chanzo cha tatizo pamoja na njia iliyotumika kununulia umeme mfamo Mpesa, Tigopesa, Maxcom nk)

TUNAENDELEA KUWASIHII WATEJA WETU KUZINGATIA UTOAJI WA TAARIFA SAHIHI NA FASAHA KWA HUDUMA BORA ZAIDI KUTOKA TANESCO.

ENDELEA KUFURAHIA HUDUMA BORA KUTOKA TANESCO

Vilevile pitia threads hizi kupata Maelezo ya ziada;

LUKU:Mfumo wenye Tija kwa Wateja na TANESCO

Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Zijue taratibu za kufuata ili kufungiwa umeme na TANESCO

Kw mawasiliano Kituo cha Miito ya Simu (+255) 22194400 or (+255) 768 985 100 Mitandao ya kijamii Tanescoyetu (@tanescoyetu) | Twitter Facebook: Tanesco Yetu

HAPA CHINI NI NAMBA ZA SIMU ZA MIKOA

Ofisi ya Mkoa wa Mbeya Simu ya Mkononi (+255) 757 529 380 ya Mezani (+255) 252 504 219

Ofisi ya Mkoa wa Ilala Simu ya Mkononi (+255) 784 768 586 ya Mezani (+255) 222 133 330

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kusini (Magomeni) Simu ya Mkononi (+255) 715 271 461/ (+255) 784 271 461

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kaskazini (Mikocheni) Simu ya Mkononi (+255) 784 768 584 / (+255) 716 768 584 ya Mezani (+255) 222 700 367/ (+255) 222 701 602 / (+255) 222 774 098

Ofisi ya Mkoa wa Temeke Simu ya Mkononi (+255) 712 052720 / (+255) 758 880155 / (+255) 732 997361

Ofisi ya Mkoa wa Pwani Simu ya Mkononi (+255) 78 5122020 / (+255) 65 7108782ya Mezani (+255) 23 2 402 386

Ofisi ya Mkoa wa Arusha Simu ya Mkononi (+255) 75 8 174 343 Mezani (+255) 272 506 110

Ofisi ya Mkoa wa Tanga Simu ya Mkononi (+255) 658 122 412/ (+255) 687 677 667 Mezani (+255) 27 2 646 779

Ofisi ya Mkoa wa Kilimanjaro Simu ya Mkononi (+255) 765 397 925/ (+255) 682 771 310 Mezani (+255) 272 755 007/8

Ofisi ya Mkoa wa Manyara Simu ya Mkononi (+255) 689 795 599 / (+255) 75 9 534 130 Mezani (+255) 272 530 590

Ofisi ya Mkoa wa Mwanza Simu ya Mkononi (+255) 759 777 786 / (+255) 687 910 202 Mezani (+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

Ofisi ya Mkoa wa Geita Simu ya Mkononi (+255) 744 085 696 Mezani (+255) 28 2520330

Ofisi ya Mkoa wa Kagera Simu ya Mkononi (+255) 78 5 787 898 / (+255) 75 3 120 701 Mezani (+255) 282 220 061

Ofisi ya Mkoa wa Mara Simu ya Mkononi (+255) 762 165 087 / (+255) 732 985 672

Ofisi ya Mkoa wa Simiyu Simu ya Mezani (+255) 282 700 180

Ofisi ya Mkoa wa Dodoma Simu ya Mkononi (+255) 782 161 643 Mezani (+255) 262 321 728

Ofisi ya Mkoa wa Morogoro Simu ya Mkononi (+255) 68 4889272 / (+255) 65 4829046 Mezani (+255) 232 613 501/2

Ofisi ya Mkoa wa Singida Simu ya Mkononi (+255) 71 4 477 445 / (+255) 732 960 924 / (+255) 689 373 757 Mezani (+255) 262 502 133

Ofisi ya Mkoa wa Tabora Simu ya Mkononi (+255) 786 558 510 / (+255) 763 162 868

Ofisi ya Mkoa wa Shinyanga Simu ya Mkononi (+255) 754 521 070 Mezani (+255) 28 2762120

Ofisi ya Mkoa wa Kigoma Simu ya Mkononi (+255) 78 3720598 Mezani (+255) 28 2802668

Ofisi ya Mkoa wa Katavi Simu ya Mkononi (+255) 68 8345200

IMETOLEWA NA:- Ofisi ya Uhusiano

TANESCO Makao Makauu.

NAMBA ZA SIMU ZA MADAWATI YA DHARURA YA TANESCO MIKOA YOTE

1. Ilala

0222133330/ 0784 768586/ 0715 768586.

2.Kinondoni Kusini (Magomeni)

0784271461/ 0715271461

3. Kinondoni Kasikazini(Mikocheni)

0784 768584/ 0716 768584

4. Temeke

0222138352/ 0732 997361/ 0758881055/ 0712 052720

5. Pwani
078 5122020/065 7108782/023 2402386

6. Mbeya
0759 777781/0787 023422


7.Arusha
0758174343/
0622612501/
+255 27 2506110

8.Tanga
0658 122 412/0687 677 667/ 027 2646 779

9. Kilimanjaro
0765 397 925/0682 771 310/ (+255) 272 755 007/8

10 Manyara
0689 795 599/ 0627938951

11. Mwanza
0759 777 786/0687 910 202/
(+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

12. Geita
0744 085 696/(+255) 28 2520330

13.Kagera
078 5 787 898 / 075 3 120 701/(+255) 282 220 061

14.Mara
0788 950 688/
028 262 2020/
0762 165 087

15.Simiyu
+255 282 700 180/0626383440/0745044072

16. Dodoma
0782 161 643/(+255) 262 321 728

17. Morogoro
068 4889272 /065 4829046/ (+255) 232 613 501/2

18 Singida
071 4 477 445 /0732 960 924 / 0689 373 757/(+255) 262 502 133

19. Tabora
0786 558 510 /0763 162 868

20. Shinyanga
0754 521 070/(+255) 28 2762120 /
0783 521 070

21. Kigoma
078 3720598/(+255) 2988226

22. Katavi
0688345200

23. Rukwa
0252161120/0768879813
24. Songwe
0684 611716/0763 430381.

25. Ruvuma
0252602281/0763 194 979/0787 758 986

26. Njombe
0744703988

27. Mtwara:
0789 999942/023 2333902

28. Iringa 0262702019/0739203015

29. Lindi
0752518247/0685692786


Kituo cha Miito ya simu/Call Centre Makao Makuu

0768 985 100/0222194400

Facebook
www.facebook.com/tanescoyetu

Twitter
www.twitter.com/tanescoyetu

Tovuti
www.tanesco.co.tz

Barua pepe
Customer.service@tanesco.co.tz

Imetolewa na:
Ofisi ya Uhusiano
TANESCO Makao Makuu
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,881
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,881 2,000
Naumia sana kuona linachukuliwa kama mzaha wakati limebeba Mapato yenu ajira kwa Watanzania na faida kwa Nchi kwa kulipa kodi kulingana na Ninachopata..... Week Mbili kweli....??
Kazi hii ifanyika leo mpendwa mteja wetu
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,024
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,024 2,000
Halafu kutumia hili neno "mpendwa mteja wetu" mnakera sana wakati hakuna uhalisi wowote kiutendaji! Tafuteni neno lingine la kuzugia mnapojibu hoja za watu humu
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,881
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,881 2,000
Halafu kutumia hili neno "mpendwa mteja wetu" mnakera sana wakati hakuna uhalisi wowote kiutendaji! Tafuteni neno lingine la kuzugia mnapojibu hoja za watu humu
Tatizo ni nini na namba yako ya simu boss wetu? Tupo kukusikiliza na kukuhudumia muda wote
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,137
Points
2,000
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,137 2,000
Mimi ni mkazi wa Kigamboni,nimeomba kuunganishiwa umeme na nimelipia,ili kuniungania inatakiwa nguzo 1 ndio umeme ufike kwangu,nimeambiwa nisubiri siku 60 je tatizo ni nini nguzo au waya au mita maana siku 60 kujenga nguzo 1 ni muda mrefu naomba ufafanuzi.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,881
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,881 2,000
Mimi ni mkazi wa Kigamboni,nimeomba kuunganishiwa umeme na nimelipia,ili kuniungania inatakiwa nguzo 1 ndio umeme ufike kwangu,nimeambiwa nisubiri siku 60 je tatizo ni nini nguzo au waya au mita maana siku 60 kujenga nguzo 1 ni muda mrefu naomba ufafanuzi.
Umelipa tarehe ngapi kwa jiba gani?
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,137
Points
2,000
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,137 2,000
Nililitarajia jibu hili,Tanesco Kigamboni kuna matatizo makubwa sana,kasi ya utendaji haiendani na kauli mbiu ya uchumi wa viwanda ,mpo kisiasa zaidi ngoja tusubiri ziara ya Mh.Rais labda ataondoa kero ya umeme Tanesco Kigamboni.
 
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
875
Points
500
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
875 500
Tanesco mmeanza kukatakata umeme Kimara.Wiki ya pili hii sasa mnakata hovyo tu bila taarifa.Huu umeme wenzenu tunazalishia Mali,why are you doing this?Matatizo gani Haya yasiyoisha kwenu?
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,881
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,881 2,000
Tanesco mmeanza kukatakata umeme Kimara.Wiki ya pili hii sasa mnakata hovyo tu bila taarifa.Huu umeme wenzenu tunazalishia Mali,why are you doing this?Matatizo gani Haya yasiyoisha kwenu?
Eneo gani mpendwa mteja wetu.Tunaomba namba yako ya simu tukuunge WhatsApp group Kimara
 
msonganzila

msonganzila

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
196
Points
225
msonganzila

msonganzila

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
196 225
Asanteni sana Ndugu zangu Tanesco na wote mliohusika Kutatua Tatizo langu, Mimi ni Mteja wenu wa DODOMA nilileta malalamiko kuhusu Mita ya kiwanda cha kukamua Mafuta ,Jumatatu wamekuja mafundi na wamefunga Mita mpya, hapa nafurahia huduma tu..... Asanteni sana pia nawatakia kazi njema
 
Monseur

Monseur

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
458
Points
500
Monseur

Monseur

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
458 500
Asanteni sana Ndugu zangu Tanesco na wote mliohusika Kutatua Tatizo langu, Mimi ni Mteja wenu wa DODOMA nilileta malalamiko kuhusu Mita ya kiwanda cha kukamua Mafuta ,Jumatatu wamekuja mafundi na wamefunga Mita mpya, hapa nafurahia huduma tu..... Asanteni sana pia nawatakia kazi njema
Hongera sana
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,881
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,881 2,000
Asanteni sana Ndugu zangu Tanesco na wote mliohusika Kutatua Tatizo langu, Mimi ni Mteja wenu wa DODOMA nilileta malalamiko kuhusu Mita ya kiwanda cha kukamua Mafuta ,Jumatatu wamekuja mafundi na wamefunga Mita mpya, hapa nafurahia huduma tu..... Asanteni sana pia nawatakia kazi njema
Tunashukuru sana mpendwa mteja wetu
 
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
875
Points
500
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
875 500
Eneo gani mpendwa mteja wetu.Tunaomba namba yako ya simu tukuunge WhatsApp group Kimara
mkuu hili ni tatizo la eneo lote la Kimara.Hivi nnavyokuandikia na leo pia hakuna umeme kuanzia Baruti hadi stop over na kuendelea.Na kila siku unakatwa saa 5 na dk 20 asubuhi.Hakuna taarifa yoyote iliyotolewa.Watu tumeinvest milions kwenye biashara za umeme na tunadaiwa mikopo na kodi za serikali,inakuaje nyie wenzetu mko comfortable kukata tu umeme kwa mambo madogo madogo?Hamuwezi kuschedule maintenance zenu bila kukata umeme?Hii sio dunia ya kukatia watu umeme.Sasa kama huko mna maintenance za mwezi mzima unataka kuniambia nini?kwamba utanikatia umeme mwezi mzima?nilishasema humu nna miaka 20 sasa na mabiashara haya,sikumbuki ni lini umeme wenu ulitulia walau kwa miezi minne bila kukatika Dar.This is disgusting!Watz tubadilike.Kuna wakati mtu unafikiria kukwepa kodi kwa maujinga kama haya!My point is,acheni kukata umeme,jifunzeni kubadilika kisayansi.
 
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
875
Points
500
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
875 500
Wananchi kibao hapa wanasubiri huduma yangu na nyie mmekata umeme.Laiti kungekuwa na generator cheap ya kuendesha hii mitambo yangu ningerarua na kuvunja nguzo zenu kabisa,nisitumie umeme wenu!msss!
 

Forum statistics

Threads 1,313,896
Members 504,678
Posts 31,807,460
Top