TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri


TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,535
Likes
554
Points
280
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,535 554 280
tanzania_electric_supply_company-tanesco-_logo-png.498143
Shirika la Umeme Tanzania - (Tanzania Electric Supply Company Limited - TANESCO), Tunaomba mtupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri kupitia huu uzi nasi tutawajibu.

Tunawaomba mzingatie yafuatayo ili kurahisisha ufafanuzi na ufumbuzi wa tatizo au taarifa husika;

1.ENEO HUSIKA

(Mnaweza kuwa eneo moja lakini mnahudumiwa na transfoma au njia ya kusambaza umeme (feeder) tofauti)

2.NAMBA YA SIMU

(Wakati mwingine umeme upo kote isipokuwa kwako hivyo na rahisi kuwasiliana na wewe)

3.KARIBU NA NINI

(Kuna alama vitu au watu mashuhuri karibu na eneo lako mfano ofisi ya Serikali ya Mtaa, Mahakama, Kituo cha Polisi nk)

4.JINSI YA KUFIKA MAKAZI YAKO

(Toa ufafanuzi wa jinsi ya kufika makazi yako,chukulia unamuelekeza mtu ambaya hajawahi kufika kabisa)

5.MKOA,WILAYA NA KITONGOJI/KIJIJI

(Taarifa hii ni muhimu sana kusaidia kubaini eneo husika lipo wapi kwani yapo maeneo yanayofanana kwa majina lakini yapo Mikoa tofauti mfano Magomeni ipo Dar es Salaam na Mkoa wa Mtwara pia.)

6.KAMA NI TATIZO LA MITA NINI KINATOKEA UKIWEKA UMEME

(Kila mita ina ujumbe wake unaoashiria kitu fulani hivyo kubainisha ujumbe kunamsaidia mpokea taarifa kukupatia maelezo sahihi mfano mita namba 24339173921 inaonyesha error 77)

7.KAMA NI KUSHINDWA KUNUNUNUA UMEME UNAPATA UJUMBE GANI NA UNANUNUA KWA NJIA GANI

(Ujumbe huu ni muhimu sana kuweza kubaini chanzo cha tatizo pamoja na njia iliyotumika kununulia umeme mfamo Mpesa, Tigopesa, Maxcom nk)

TUNAENDELEA KUWASIHII WATEJA WETU KUZINGATIA UTOAJI WA TAARIFA SAHIHI NA FASAHA KWA HUDUMA BORA ZAIDI KUTOKA TANESCO.

ENDELEA KUFURAHIA HUDUMA BORA KUTOKA TANESCO

Vilevile pitia threads hizi kupata Maelezo ya ziada;

LUKU:Mfumo wenye Tija kwa Wateja na TANESCO

Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Zijue taratibu za kufuata ili kufungiwa umeme na TANESCO

Kw mawasiliano Kituo cha Miito ya Simu (+255) 22194400 or (+255) 768 985 100 Mitandao ya kijamii Tanescoyetu (@tanescoyetu) | Twitter Facebook: Tanesco Yetu

HAPA CHINI NI NAMBA ZA SIMU ZA MIKOA

Ofisi ya Mkoa wa Mbeya Simu ya Mkononi (+255) 757 529 380 ya Mezani (+255) 252 504 219

Ofisi ya Mkoa wa Ilala Simu ya Mkononi (+255) 784 768 586 ya Mezani (+255) 222 133 330

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kusini (Magomeni) Simu ya Mkononi (+255) 715 271 461/ (+255) 784 271 461

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kaskazini (Mikocheni) Simu ya Mkononi (+255) 784 768 584 / (+255) 716 768 584 ya Mezani (+255) 222 700 367/ (+255) 222 701 602 / (+255) 222 774 098

Ofisi ya Mkoa wa Temeke Simu ya Mkononi (+255) 712 052720 / (+255) 758 880155 / (+255) 732 997361

Ofisi ya Mkoa wa Pwani Simu ya Mkononi (+255) 78 5122020 / (+255) 65 7108782ya Mezani (+255) 23 2 402 386

Ofisi ya Mkoa wa Arusha Simu ya Mkononi (+255) 75 8 174 343 Mezani (+255) 272 506 110

Ofisi ya Mkoa wa Tanga Simu ya Mkononi (+255) 658 122 412/ (+255) 687 677 667 Mezani (+255) 27 2 646 779

Ofisi ya Mkoa wa Kilimanjaro Simu ya Mkononi (+255) 765 397 925/ (+255) 682 771 310 Mezani (+255) 272 755 007/8

Ofisi ya Mkoa wa Manyara Simu ya Mkononi (+255) 689 795 599 / (+255) 75 9 534 130 Mezani (+255) 272 530 590

Ofisi ya Mkoa wa Mwanza Simu ya Mkononi (+255) 759 777 786 / (+255) 687 910 202 Mezani (+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

Ofisi ya Mkoa wa Geita Simu ya Mkononi (+255) 744 085 696 Mezani (+255) 28 2520330

Ofisi ya Mkoa wa Kagera Simu ya Mkononi (+255) 78 5 787 898 / (+255) 75 3 120 701 Mezani (+255) 282 220 061

Ofisi ya Mkoa wa Mara Simu ya Mkononi (+255) 762 165 087 / (+255) 732 985 672

Ofisi ya Mkoa wa Simiyu Simu ya Mezani (+255) 282 700 180

Ofisi ya Mkoa wa Dodoma Simu ya Mkononi (+255) 782 161 643 Mezani (+255) 262 321 728

Ofisi ya Mkoa wa Morogoro Simu ya Mkononi (+255) 68 4889272 / (+255) 65 4829046 Mezani (+255) 232 613 501/2

Ofisi ya Mkoa wa Singida Simu ya Mkononi (+255) 71 4 477 445 / (+255) 732 960 924 / (+255) 689 373 757 Mezani (+255) 262 502 133

Ofisi ya Mkoa wa Tabora Simu ya Mkononi (+255) 786 558 510 / (+255) 763 162 868

Ofisi ya Mkoa wa Shinyanga Simu ya Mkononi (+255) 754 521 070 Mezani (+255) 28 2762120

Ofisi ya Mkoa wa Kigoma Simu ya Mkononi (+255) 78 3720598 Mezani (+255) 28 2802668

Ofisi ya Mkoa wa Katavi Simu ya Mkononi (+255) 68 8345200

IMETOLEWA NA:- Ofisi ya Uhusiano

TANESCO Makao Makauu.

NAMBA ZA SIMU ZA MADAWATI YA DHARURA YA TANESCO MIKOA YOTE

1. Ilala

0222133330/ 0784 768586/ 0715 768586.

2.Kinondoni Kusini (Magomeni)

0784271461/ 0715271461

3. Kinondoni Kasikazini(Mikocheni)

0784 768584/ 0716 768584

4. Temeke

0222138352/ 0732 997361/ 0758881055/ 0712 052720

5. Pwani
078 5122020/065 7108782/023 2402386

6. Mbeya
0759 777781/0787 023422


7.Arusha
0758174343/
0622612501/
+255 27 2506110

8.Tanga
0658 122 412/0687 677 667/ 027 2646 779

9. Kilimanjaro
0765 397 925/0682 771 310/ (+255) 272 755 007/8

10 Manyara
0689 795 599/ 0627938951

11. Mwanza
0759 777 786/0687 910 202/
(+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

12. Geita
0744 085 696/(+255) 28 2520330

13.Kagera
078 5 787 898 / 075 3 120 701/(+255) 282 220 061

14.Mara
0788 950 688/
028 262 2020/
0762 165 087

15.Simiyu
+255 282 700 180/0626383440/0745044072

16. Dodoma
0782 161 643/(+255) 262 321 728

17. Morogoro
068 4889272 /065 4829046/ (+255) 232 613 501/2

18 Singida
071 4 477 445 /0732 960 924 / 0689 373 757/(+255) 262 502 133

19. Tabora
0786 558 510 /0763 162 868

20. Shinyanga
0754 521 070/(+255) 28 2762120 /
0783 521 070

21. Kigoma
078 3720598/(+255) 2988226

22. Katavi
0688345200

23. Rukwa
0252161120/0768879813
24. Songwe
0684 611716/0763 430381.

25. Ruvuma
0252602281/0763 194 979/0787 758 986

26. Njombe
0744703988

27. Mtwara:
0789 999942/023 2333902

28. Iringa 0262702019/0739203015

29. Lindi
0752518247/0685692786


Kituo cha Miito ya simu/Call Centre Makao Makuu

0768 985 100/0222194400

Facebook
www.facebook.com/tanescoyetu

Twitter
www.twitter.com/tanescoyetu

Tovuti
www.tanesco.co.tz

Barua pepe
Customer.service@tanesco.co.tz

Imetolewa na:
Ofisi ya Uhusiano
TANESCO Makao Makuu
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,227
Likes
1,295
Points
280
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,227 1,295 280
Mkuu wala hujaibiwa. Kihalisia unapofungiwa meter mpya inakuwa na pre loaded units 50 (mkopo) ambazo utakaponunua umeme mara ya kwanza utakatwa kuzilipa (mkopo).

Inawezekana meter uliyofungiwa haikuwa pre loaded na units 50 bali ni 10 hivyo kama umenunua umeme ukakatwa hiyo tshs elfu kumi na saba na kitu ina maana umekatwa units 50.

Hivyo kama umefanikiwa kununua fika na receipt yako hiyo kwenye office ya tanesco kisha claim units zako 40 kuna fomu utajaza na utapewa utaratibu jinsi ya kuzipata.
Asante sana kiongozi kiukweli nashukur kwa ifafanuzi wenu maana mpaka nakuja kuomba ufafanuzi humu nilikuwa sielewi chochote zaidi ya mapicha picha tu
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,227
Likes
1,295
Points
280
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,227 1,295 280
Umeme wa rea unambwembwe...hebu washa taa zote ulale
Sawa mkuu dar kuna umeme wa rea kumbe basi itakuwa raha sana wakati sie ndo tunakatwa na mavat yasiyona kichw na miguu ili nyie huko mbwinde na nanjirinji mpate mteremko kama sio kitonga ama ganda la ndizi mtereze
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,227
Likes
1,295
Points
280
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,227 1,295 280
Lipa tu si uliipenda mwenyewe
Hivi we umesoma mada kabla ya kuandika huu upuuzi wako???? Nani. Aliezingumzia kulipa hapa kwani rist za mauzo ya tanesco huioni hapo kwwny picha inajielewa ...mimi cjakataa kulipa nachodai ni haki yangu nalipaje zaid hata ambacho sjatumia.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
4,373
Likes
4,739
Points
280
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
4,373 4,739 280
Umetumia acha utapeli dogo
Hivi we umesoma mada kabla ya kuandika huu upuuzi wako???? Nani. Aliezingumzia kulipa hapa kwani rist za mauzo ya tanesco huioni hapo kwwny picha inajielewa ...mimi cjakataa kulipa nachodai ni haki yangu nalipaje zaid hata ambacho sjatumia.
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,227
Likes
1,295
Points
280
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,227 1,295 280
Duh
Tanesco wanalalamikiwa sana

Wanahitaji watu kuchunguza mambo yanayotendwa na wafanyakazi kujipatia pesa kwa kutenda uovu.

Lazima system yao itakuwa na mapungufu na ndio wanapenya kuzitumia kupata chao kwa kuibia wateja.

Utendaji wa wengine.. inabodi wajiongeze.. waanze kuja kutuomba ushauri humu JF wafundishwe jinsi ya kuzuia hayo.. kuna njia nyingi kwa kutegemea na jambo au majambo.
Wala hujakosea sana aise inaonekana mfumo wao niwa kizamani sana waje tu tutwasaodia kwa ajili ya faida yetu sote .
 
fesee

fesee

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
451
Likes
253
Points
80
Age
31
fesee

fesee

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
451 253 80
Nmekuambia nmepewa unit 10 sio 50 hizo 50 unazosema ww ni kwa zamani kwa sasa wanatoa 10 sasa labda kama wanakuongeza baada ya kununua ndio maana niko hapa kutaka kujua zaidi
Jamaa yngu kawekewa meter week iliyopita amepewa unt 10 akaambiwa sense ofisin kbla hazijaisha na pesa ili akalipie na asajiliwe na akifanya hvyo ataongezewa 40 zioizobk na kununua zingine
 
kandamatope

kandamatope

Senior Member
Joined
May 19, 2018
Messages
132
Likes
82
Points
45
kandamatope

kandamatope

Senior Member
Joined May 19, 2018
132 82 45
Mgao wa umeme naona ratiba imebadilika? Tabata dampo juzi umeme umekatwa ,jana umeme umekatwa na leo umeme umekatwa
Sasa ile ratiba ya j,nne na j,tano haipo tena sasa imeletwa nyingine mbaka leo alhamisi umeme hakuna tena
Toeni taarifa rasmi wananchi tujue mgao huu mpya unakwenda mbaka lini?
 
Mtoomondo

Mtoomondo

Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
75
Likes
26
Points
25
Mtoomondo

Mtoomondo

Member
Joined Oct 19, 2012
75 26 25
Kwa jina naitwa ABBASY KAPERA Mimi naishi Mkoa wa tanga WILAYA ya Korogwe kata ya Kilole mtaa wa mikoroshini ombi langu kwenu kutuletea umeme watu yupo wengi tunaohitaji umeme kwanini msitulelee kama mradi ili wananchi tupate umeme na nyinyi mpate mapato Kwa maana Mimi peke yangu nguzo zaidi ya tano ni gharama kubwa sana ukilinganisha na kipato changu alafu mtu ukivuta wengine wanavuta kiulaini kwann sasa msilete kama mradi au nini kifanyike tuletewe kama mradi View attachment 940735
Kaka hutajibiwa n'go , watakaojibiwa na kuhudumiwa ni wale wenye fedha zao na mamlaka mbalimbali serikalin. We kaa ukisubiri.
 
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,346
Likes
727
Points
280
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,346 727 280
Naomba kueleweshwa; Nyumba yangu ipo umbali wa nguzo tatu kutoka kwenye line ya umeme. Nikitaka kuingiza umeme nyumbani kwangu, ni nani anayepaswa kugharimia nguzo kati ya mimi na TANESCO?
 
G

gabatha

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
112
Likes
15
Points
35
G

gabatha

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
112 15 35
Nimeharibikiwa na mita ya Luku Sikh ya 3 Leo nafatilia Tanesco mpk sasa hawajaja kuibadilisha na kwa mujibu wa kitengo chao cha Technical support Mikocheni wanadai mita za Luku zimeisha na hawajui lini zitapatikana. Naomba tupewe utaratibu tufanyaje kuliko kutulaza gizani Sikh ya 3 .
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,098
Likes
13,648
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,098 13,648 280
Toa pesa kidogo uone kama zimeisha au bado zipo

Hata saa sita usiku utaletewa mita hapo
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,205
Likes
1,561
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,205 1,561 280
Tanesko wanafanya kazi vile wanavyotaka wao.sio wewe.na hakuna anaeweza kuwapangia chochote,yaani kama wako sayari nyingine.
 
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
1,064
Likes
1,021
Points
280
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
1,064 1,021 280
Sasa huu uongo wao hivi utaisha lin?Mbona wanatuonyesha kila siku itv kuna kiwanda cha mita hapa tz.
Mi mwenzenu nimewachoka hawa watu basi tu yani
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,321