TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

Ona hii mbuz inayoish tabata haijawah hata kufka hapo gairo acha kukaril maisha ndio mana dar ushoga unashamil kulko mikoan kwasababu ya ugum wa maisha sio tabia wala homon utakuta umeliwa tacore il ulipiwe chumba kinondon miez sita wakat mkoan iyo kodi n ya miaka miwil kalien kukomaa na dar muone mspoishia kua ma chawa

Acha kututukana
 
Daslm inatakiwa waongezeke maana mzunguko wa pesa ni mkubwa kuliko maeneo mengi ya Tanzania...
 
Nipo Dar es Salaam ni wiki ya pili sasa toka nimetoka Dodoma kuja huku Dar es Salaam kushughulikia mambo yangu ya kikazi.

Nimefuatilia na kuchunguza kusema ukweli vijana wengi wanapoteza muda, vibarua wanavyofanya wanaishia kulipwa 4,500 mpaka 7,000 na hapo ale chakula avae apendeze na mengineyo

Jioni vijana wanataka wale starehe za Dar es Salaam, mwisho kijana anabaki hana kitu huku akijipa matumaini ya ipo siku kutoboa.

Umri wa miaka 35 mpaka 45 unaona ramani haisomi hama haraka hapo Dar es Salaam utakuja kudhalilika
Si Bora kuishi Dar kuliko Katavi,au Rukwa,miradi mingi mikubwa ya ujenzi inapatikana Dar,kazi za vibarua ni nyingi zaidi Dar,kitakwimu kila nafasi 10 za ajira zinazoaptikana nchini,nafasi nane Sawa na asilimia 80,zinaaptikana Dar!
Dsr utauzs mahindi ya kuchoma,Karanga,boda boda inalipa Dar zaidi,wateja ni wengi,
Mikoani,utachoma mkaa,kupika gongo,na kulima bustsni,hata U panya road haulipi mikoani,ni kwenye mini mikubwa tu,umeishawahi kusikia panya road rukwa,Katavi,au Kigoma?hakuna Cha kuiba huko,amambo yapo huku Dar
 
Nipo Dar es Salaam ni wiki ya pili sasa toka nimetoka Dodoma kuja huku Dar es Salaam kushughulikia mambo yangu ya kikazi.

Nimefuatilia na kuchunguza kusema ukweli vijana wengi wanapoteza muda, vibarua wanavyofanya wanaishia kulipwa 4,500 mpaka 7,000 na hapo ale chakula avae apendeze na mengineyo

Jioni vijana wanataka wale starehe za Dar es Salaam, mwisho kijana anabaki hana kitu huku akijipa matumaini ya ipo siku kutoboa.

Umri wa miaka 35 mpaka 45 unaona ramani haisomi hama haraka hapo Dar es Salaam utakuja kudhalilika

Aende wapi? Leo ndo nimejua maana ha neno "Mtu wa mkoani" - kweli kuna tofauti kubwa ya uelewa.
 
Achana na huyo fala hakuna anachojua anaongea anachoskia DSM IS NOT FOR EVERYONE

Shida wanakalili yaani mtu huko mkoani akila ugali na mchicha bas anajua dar tuna angaika ugali kuupata mkuje dar muish wakau siku nne muone watu wa mkoani ushamba unawasumbua
 
We ndio amna ktu unajua kwa dar ukiwa na buku labda ule mihongo njoo uku mikoan buku unakula wali na mchuz wa samaki unawekewa wa kutosha tu.. dar sio sehem sahii ya kijana kujtafutia
Wewe hujui chochote kuhusu Dar ila Kaa ukijua Dar Kila mtaa una Bei zake za chakula hata wali samaki wa jero ukitaka unapata na ukitaka wali samaki kwa 10000 pia utapata fanyeni tafiti kabla ya kuongea msiyoyajua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kukaa jijini dar na kukaa mkoani ni magereza ila utofauti wa mikoani na dar ni rahisi kutoboa ukiwa dar kuliko mikoani kutokana na mzunguko mkubwa wa hela uliopo dar.
Endelea kujidanganya,wajomba zangu waliondoka home wakiwa wadogo kabisa ,tumeletewa maiti TU,
 
Kiufupi Mimi naona watu wanoishi dsm wamefanikiwa.

Hapa DSM bodaboda ana Huwezo wa kusave,laki moja kila wiki sasa ni Nani aondoke hapa DSM ???
 
Laki moja?
Mbona tungefanya wote hiyo kazi mkuu.
Acha kabisa,nilikua na bajaji na pikipiki zangu mbili ,ilibidi Niuze kwa hasara tu kuondokana na ile adha
Ukikomaaa mwenyewe
Sasa uliwapa vijana huwezi kuona hela hapo.

Binafsi Mimi nimefanya bodaboda nilikua nasave Kuanzia 15 kila siku na nilinunua used kwa mil 1: nadhani akili ya kuweka akiba ndo kila kitu
 
Back
Top Bottom