TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

Nipo daressalam ni wiki ya pili sasa toka nimetoka dodoma kuja huku daressalam kushughulikia mambo yangu ya kikazi, nimefuatilia na kuchunguza kusema ukweli vijana wengi wanapoteza muda, vibarua wanavyofanya wanaishia kulipwa 4500 mpaka 7000 na hapo ale chakula avae apendeze na mengineyo jioni vijana wanataka wale starehe za Daressalam, mwisho kijana anabaki hana kitu huku akijipa matumaini ya ipo siku kutoboa. Umri wa miaka 35 mpaka 45 unaona ramani haisomi hama haraka hapo Daressalam utakuja kudhalilika
sitaki nihame haraka niende wapi bila mipango?
 
Kukaa jijini dar na kukaa mkoani ni magereza ila utofauti wa mikoani na dar ni rahisi kutoboa ukiwa dar kuliko mikoani kutokana na mzunguko mkubwa wa hela uliopo dar.
Haha kutoboa dar ni kupata za kwenda kidimbwi labda.

Dar watu wanaishi kiujanja unja tu.
Naifahamu Dar vizuri sana.
Nipo Dar tangu 1994.

So nina uzoefu wa kutosha kuhusu fitina za Dar.
 
Nipo Dar es Salaam ni wiki ya pili sasa toka nimetoka Dodoma kuja huku Dar es Salaam kushughulikia mambo yangu ya kikazi.

Nimefuatilia na kuchunguza kusema ukweli vijana wengi wanapoteza muda, vibarua wanavyofanya wanaishia kulipwa 4,500 mpaka 7,000 na hapo ale chakula avae apendeze na mengineyo

Jioni vijana wanataka wale starehe za Dar es Salaam, mwisho kijana anabaki hana kitu huku akijipa matumaini ya ipo siku kutoboa.

Umri wa miaka 35 mpaka 45 unaona ramani haisomi hama haraka hapo Dar es Salaam utakuja kudhalilika
Nipo Dar es Salaam ni wiki ya pili sasa toka nimetoka Dodoma kuja huku Dar es Salaam kushughulikia mambo yangu ya kikazi.

Nimefuatilia na kuchunguza kusema ukweli vijana wengi wanapoteza muda, vibarua wanavyofanya wanaishia kulipwa 4,500 mpaka 7,000 na hapo ale chakula avae apendeze na mengineyo

Jioni vijana wanataka wale starehe za Dar es Salaam, mwisho kijana anabaki hana kitu huku akijipa matumaini ya ipo siku kutoboa.

Umri wa miaka 35 mpaka 45 unaona ramani haisomi hama haraka hapo Dar es Salaam utakuja kudhalilika
Mkuu; Kwa kawaida muda haupotezwi hata siku moja ila muda unatumika vibaya. Mbona muda (Time) upo siku zote?
Umesema kwa kipato wanachokipata wanakula, wanavaa na wanapendeza na mengineyo ...e.g.Kodi ya pango,umeme, n.k hapo shida iko wapi? Ungelisema wanaiba/wezi, wanashinda vijiweni bila kazi n.k. hakuna wanachoingiza kihalali mifukoni mwao ningekuelewa. Unashauri wahame Dar waende wapi? Hayo uliyobaini wanayafanya na yanawawezesha kuishi kwa amani hapo Dar ungeliwaacha tu mkuu usiwanyanyapae. Kesho yao iko mikononi mwao wenyewe.
 
Back
Top Bottom