TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

Aisee! Unataka kuniambia Dodoma vijana vibarua wanalipwa 10,000/= na zaidi! Iko hivi, katika maisha na utafutaji hilo lipo popote duniani!
nazungumzia upotezaji wa muda kwa maisha ya daressalam
 
Kutoka mtandaoni; ni ya elimu jinsi ya kutoa hoja sahihi.

Swali lako la pili siwezi lijibu kwa sababu halina mantiki kwangu.
A self-contradicting dumbass.

Yani unasema kila swali lina mantiki halafu hapohapo unasema swali uliloulizwa halina mantiki!
 
A self-contradicting dumbass.

Yani unasema kila swali lina mantiki halafu hapohapo unasema swali uliloulizwa halina mantiki!
Soma uelewe vizuri. Lina mantiki ila siyo kwa upande wangu, hivyo atafute mwingine anayeweza kumjibu ambaye litakuwa na mantiki kwa upande wake. Product ya Mburahati nini mkuu[emoji38][emoji38][emoji38]??
 
Soma uelewe vizuri. Lina mantiki ila siyo kwa upande wangu, hivyo atafute mwingine anayeweza kumjibu ambaye litakuwa na mantiki kwa upande wake. Product ya Mburahati nini mkuu[emoji38][emoji38][emoji38]??
Huu ushuzi unaandika, kwa hiyo kila mtu akiliona swali halina mantiki kwake,
hilo swali litakuwa na mantiki au halina?

Wewe hata hujui unachokiandika ni nini.

Huelewi kama unaandika kwa kujipinga mwenyewe.

Huuoni ushuzi unaoandika hapa.

I'm outta here.
 
Huu ushuzi unaandika, kwa hiyo kila mtu akiliona swali halina mantiki kwake,
hilo swali litakuwa na mantiki au halina?

Wewe hata hujui unachokiandika ni nini.

Huelewi kama unaandika kwa kujipinga mwenyewe.

Huuoni ushuzi unaoandika hapa.

I'm outta here.
"Huu ushuzi unaandika, kwa hiyo kila mtu akiliona swali halina mantiki kwake,
hilo swali litakuwa na mantiki au halina?"

[emoji115]

Hili swali lako halina mantiki kwa upande wangu.
 
Utoke dar uende wapi?

Ni bora hata hapo unapata hiyo 4500 au 7000, ukirudi huko ulikozalizwa hiyo buku 4 huipati na bado unabebeshwa zigo la kule ukoo..
Na hapohapo unakutana na watu ambao wao wanaona wameshamaliza kisa wamejenga nyumba ya tope na anamiliki ng'ombe mmoja.

Simshauri mtu ahame mjini daslam aisee, kama una degree basi jiji linakutunuku masters.
 
Karibuni Singida huku mapori bado ni mengi huwezi kukosa sehemu ya kulima mihogo ya chai Asubuhi
 
Utoke dar uende wapi?

Ni bora hata hapo unapata hiyo 4500 au 7000, ukirudi huko ulikozalizwa hiyo buku 4 huipati na bado unabebeshwa zigo la kule ukoo..
Na hapohapo unakutana na watu ambao wao wanaona wameshamaliza kisa wamejenga nyumba ya tope na anamiliki ng'ombe mmoja.

Simshauri mtu ahame mjini daslam aisee, kama una degree basi jiji linakutunuku masters.
Bora ulipwe 250k Dar kuliko 400k Sumbawanga.
 
Back
Top Bottom