TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...


Status
Not open for further replies.
Ziggler

Ziggler

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
443
Likes
29
Points
145
Ziggler

Ziggler

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
443 29 145
Wakuu,

Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena: Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
kuna jamaa anaitwa gmabumbe yupo humu ndani anauza vifaa vibovu ukishampa pesa anatokomea kabisa.....i think something should be done
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,139
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,139 121 160
wakuu,

penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena: Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya jf bila kutushirikisha msiilaumu jf.

Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

Nisisitize, iweni makini na matapeli!
avatar yako imeniacha hoi!!!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,790
Likes
13,321
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,790 13,321 280
Ni kweli kabisa kuna member humu ndani si waaminifu kabisa.Kuna mmoja januari mwaka huu aliniahidi kunipatia gari kwa Tsh. 3.5 m hadi leo sijaipata na fedha nilishampatia zaidi ya Tsh.3.8 m.Nimefadhaishwa sana na nasikitika sana na nimemwachia Mungu,maana nimepata tayari Gari lingine.Nina hakika haitamsaidia zaidi ya kumwongezea mateso na dhiki kuu ili ajue Mungu hajaribiwi.
Taja ID yake tumjue,humu ndani tapeli maarufu ni Kitomari2 aka culboy huyo jamaa ni hatari yani ni sheeeda kifupi ni waalade.
 
Last edited by a moderator:
Ziggler

Ziggler

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
443
Likes
29
Points
145
Ziggler

Ziggler

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
443 29 145
Taja ID yake tumjue,humu ndani tapeli maarufu ni Kitomari2 aka culboy huyo jamaa ni hatari yani ni sheeeda kifupi ni waalade.
mtu mwingine ni huyu gmabumbe
 
Last edited by a moderator:
culboy

culboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
528
Likes
11
Points
35
culboy

culboy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
528 11 35
king kong nmeshasema MIMI SIO KITOMARI, em jaribu kupitia post zote za kitomari2 na za kwangu halafu utagundua kwamba kuna ki2 kilitokea somewhere.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,554
Likes
237
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,554 237 160
huyu mtu anajiita ukwelikitugani ashawahi kuniliza hela zangu! Pia alimdhulumu huyu dada sweetbaby.

ukwelikitugani, nimekusamehe ila naomba nikutaje kwa faida ya wanaJF wengine wasijedhulumiwa na wewe.
 
Last edited by a moderator:
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,686
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,686 280
Naunga mkono hoja. Kweli humu JF kuna matapeli ingawa siyo wote. Mimi nimenunua sana kupitia JF na karibu mara zote nimeuziwa vitu genuine, kasoro mara moja. Nilinunua the so called universal solar charger for laptops and mobile phones. Muuzaji alimwaga sifa kibao mpaka nikaingia laini. Cha ajabu ni kwamba siyo charger hata kidogo bali ni kama universal battery ya laptops. Baada ya kumweleza matatizo yake muuzaji kakata mawasiliano, ingawa bado yumo JF.

Tujihadhari!!!
huyo tapel,mtaje tuuuuu
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,686
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,686 280
huyu mtu anajiita ukwelikitugani ashawahi kuniliza hela zangu! Pia alimdhulumu huyu dada sweetbaby.

ukwelikitugani, nimekusamehe ila naomba nikutaje kwa faida ya wanaJF wengine wasijedhulumiwa na wewe.
safiiiii, Invisible huyu Evarm amemtaja ukwelikitugani as tapeli note this,utapel unalostisha
 
Last edited by a moderator:
George mlaguzi

George mlaguzi

New Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
4
Likes
0
Points
0
George mlaguzi

George mlaguzi

New Member
Joined Oct 4, 2014
4 0 0
Kuweni makini,na muwe wachunguzi.!
 
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,542
Likes
321
Points
180
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,542 321 180
kama imethibitika ni tapeli, ifungwe akaunti yake, na ndo dawa pekee!
Mkuu mbona hiyo haitamcost sana mtuhumiwa coz si lazima atabadilisha ID tuu na ataendelea na utapeli wake km kawa dawa yao watangazwe tu id zao na washughulikiwe ipasavyo
 
Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
369
Likes
44
Points
45
Lazarus

Lazarus

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
369 44 45
Habari wakuu, jf inasaidia sana ukiwa unataka kununua ama kuuza kitu. Nimeshawahi kununua mara nyingi na kuuza pia bila tatizo lolote ila moja tu ambalo limenifika.
Niliuziwa ipad 2 na huyu MWALUPALE 0652834080 kumbe ilikuwa mbovu yani baada ya siku mbili tu mpaka leo haiwaki kila mjuzi wa ipad nikimpelekea anasema mbovu na pia ishawahi kufunguliwa. Najuta maana nilimnunulia mzee wangu mpaka sasa sijui ananionaje. Nilijaribu kuwasiliana naye akasema nimfate morogoro mara yupo ifakara mara ilikuwa sio yake, kwenye uuzaji huo aliambulia 40,000 tu na sasa hapokei wala hajibu msg. Sawa nimekubali nimemuachia mungu. Lakini kuweni waangalifu.
 
fifi2000

fifi2000

Senior Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
103
Likes
2
Points
0
fifi2000

fifi2000

Senior Member
Joined Sep 29, 2014
103 2 0
Mbona mnakuza mambo! Jf ni free online forum iwe kwa siasa biashara mpnzi au umbea etc!!! Sasa kazi kwako unapoingia kwenye reality world kwenda kuona bidhaa live! Hata madukani watu utapeliwa au sokoni sio jf tu! Akili yako tu
 
fifi2000

fifi2000

Senior Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
103
Likes
2
Points
0
fifi2000

fifi2000

Senior Member
Joined Sep 29, 2014
103 2 0
Na unanunuaje kitu bila guarantee! Mi sioni kama issue! Ila ikithibitika umetapeliwa na si uzembe wako aanikwe! Kumbuka hapa ni Mjini
 
funduku

funduku

Senior Member
Joined
May 2, 2013
Messages
105
Likes
7
Points
35
funduku

funduku

Senior Member
Joined May 2, 2013
105 7 35
kuna jamaa m1 yupo humu nmemsahau jina ila katika avata yake anabonge la bichwa, kwa kweli huyo jamaa ni tapeli sana.
 
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
478
Likes
483
Points
80
Age
31
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
478 483 80
Athante thana bothi..
 
A

ABTWAHILAKILIMALI

Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
78
Likes
1
Points
13
A

ABTWAHILAKILIMALI

Member
Joined Jan 10, 2015
78 1 13
Habari, kuna member yeyote anayejiusisha na MULTI LEVEL MARKETING(MLM)
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
613
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 613 280
Habari wakuu, jf inasaidia sana ukiwa unataka kununua ama kuuza kitu. Nimeshawahi kununua mara nyingi na kuuza pia bila tatizo lolote ila moja tu ambalo limenifika.
Na hukutushirikisha!
Niliuziwa ipad 2 na huyu MWALUPALE 0652834080 kumbe ilikuwa mbovu yani baada ya siku mbili tu mpaka leo haiwaki kila mjuzi wa ipad nikimpelekea anasema mbovu na pia ishawahi kufunguliwa. Najuta maana nilimnunulia mzee wangu mpaka sasa sijui ananionaje. Nilijaribu kuwasiliana naye akasema nimfate morogoro mara yupo ifakara mara ilikuwa sio yake, kwenye uuzaji huo aliambulia 40,000 tu na sasa hapokei wala hajibu msg. Sawa nimekubali nimemuachia mungu. Lakini kuweni waangalifu.
Kama ungezingatia tahadhari hii yasingekukuta haya
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,249,915
Members 481,156
Posts 29,714,745