TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...

Status
Not open for further replies.

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,862
Points
2,000

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,862 2,000
"Mods wanauwezo hata waku locate ip add za watu so mkiona mtumiaji ID nyingi tapeli toka pale pale mshughulike"

Kama Mods wana uwezo huo na kama kuna wanaTISS wamejipenyeza katika hao Mods, tuna uhakika gani na usalama wa identity ya members wa JF!! Just an observation.
 

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,150
Points
1,250

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,150 1,250
Naunga mkono hoja. Kweli humu JF kuna matapeli ingawa siyo wote. Mimi nimenunua sana kupitia JF na karibu mara zote nimeuziwa vitu genuine, kasoro mara moja. Nilinunua the so called universal solar charger for laptops and mobile phones. Muuzaji alimwaga sifa kibao mpaka nikaingia laini. Cha ajabu ni kwamba siyo charger hata kidogo bali ni kama universal battery ya laptops. Baada ya kumweleza matatizo yake muuzaji kakata mawasiliano, ingawa bado yumo JF.

Tujihadhari!!!
Nahisi 2anze na huyu mtaje!!
 

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,404
Points
1,225

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,404 1,225
Wakuu,

Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena: Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
Asante kwa angalizo.

Nimeweka tangazo, kweli ninamhitaji huyu mtaalam na wala si utapeli. JF itanisaidiaje?
 

Aljujuu

Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
13
Points
20

Aljujuu

Member
Joined Aug 20, 2013
13 20
Wakuu,

Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena: Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
Sorry kuna wengne ni wageni Jf itakuwa vizuri kama ukatuambia namna ya kuwahusisha pindi tufanyapo biashara.
 

lumaraG

Senior Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
184
Points
195

lumaraG

Senior Member
Joined Jul 14, 2013
184 195
Wakuu,

Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena: Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
Hapo sawa !!
 

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
11,455
Points
2,000

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
11,455 2,000
duh! kweli wajinga hawaishi ngoja nami niangilie naweza kumtapeli nani hapa ili niweze kupata pesa za kuweza kutoa huo mchango wa Tsh 30,000/=
Nalog off
 

Dismass

Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
42
Points
0

Dismass

Member
Joined Mar 20, 2014
42 0
Katika kukabiliana na ili swala la utapeli! Ni vyema wana JF, yani uongozi wa JF ukaanzisha jukwaa maalum kwa ajiri ya kuprocess matangazo na iwe kwa premium member alone! Na pia mnavyokuwa mnapokea matangazo kutoka kwenye makampuni au watu binafsi ni vyema kujua at least address za hiyo kampuni na pia ID au cheti maaulum kinachomtabulisha mtu binafsi ambaye anataka kufanya tangazo, hizo information lazima ziwe zipataikana kwenye office zenu phyisically na siyo online kwenye website yenu.Hii itasaidia kuepesha utapeli kupitia hili jukwaa lenu, kwasababu mtu akitapeliwa kupitia ili jukwaa lenu lazima atawalaumu nyie atakama hatawafuata na kuwambia.Na pia matepeli wakizidi kwenye JF ni sawa na kuwakimbiza watu kutoka kwenye ili jukwaa lenu.

Ni vyema ili swala mkalifanyia ufumbuzi kabla alijakomaa wakuu.

Traders Easy Way-We Supply According to your Budget - Projectors and Screens

Asanteni!
 

DONALD

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
295
Points
195

DONALD

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
295 195
kama imethibitika ni tapeli, ifungwe akaunti yake, na ndo dawa pekee,na baada ya kufungiwa account yake awekwe hadharani ili iwe fundisho kwa watu wengine..Naunga mkono hoja :A S thumbs_up::A S thumbs_up:
 

Black Hawk

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
631
Points
195

Black Hawk

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
631 195
Labda kutundika majina ya hao matapeli, sidhani kama yule aliyetapeliwa atathubutu kuja kuweka bayana hapa kwamba ametapeliwa kutokana na nature ya tukio lenyewe la ku-tapeliwa kama la aibu vile, unless kuwe na utaratibu mwingine wa kujiweka wazi kwamba umu0hanga wa tatizo hilo.
Aibu sio kutapeliwa, mtu yoyote anaweza kutapeliwa, angekuwa amebakwa hapo kweli na bado wapo watu wenye ujasiri wa kusema wanasema na wala hakuna aibu, aibu kubwa ni kumuona yule aliyekufanyia ushenzi akitamba.
 

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
5,083
Points
2,000

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
5,083 2,000
Wakuu,

Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena: Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
Ni kweli kabisa kuna member humu ndani si waaminifu kabisa.Kuna mmoja januari mwaka huu aliniahidi kunipatia gari kwa Tsh. 3.5 m hadi leo sijaipata na fedha nilishampatia zaidi ya Tsh.3.8 m.Nimefadhaishwa sana na nasikitika sana na nimemwachia Mungu,maana nimepata tayari Gari lingine.Nina hakika haitamsaidia zaidi ya kumwongezea mateso na dhiki kuu ili ajue Mungu hajaribiwi.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,381,926
Members 526,217
Posts 33,814,504
Top