Sweetlady naomba unisameme dada ni shetani tu alinipitia

Sweetlady naomba unisameme dada ni shetani tu alinipitia

Hahahaha....sikujua shem wangu nawe ni kambea kama kajukuu kangu MwanajamiiOne........... Orayt akishaumwaga ukweli usisahau kunifahamisha..... Mi naelekea Kariakoo kugombea basi la mwisho la Mabwe Pande.

Hommie apa nasoma sana katikati ya mistari....
 
Lol Bee .....

If Bebii wanna give us a show, at least it should be extraordinary!

Whats the point of a half baked cake? lol

Gaijin, IMO (Courtesy ya AshaDii ) this cake is fully baked with accessories...go and re-read the first post....lol

chit chat inaendelelea...
 
Hahahaha....sikujua shem wangu nawe ni kambea kama kajukuu kangu MwanajamiiOne........... Orayt akishaumwaga ukweli usisahau kunifahamisha..... Mi naelekea Kariakoo kugombea basi la mwisho la Mabwe Pande.


hahahahah.... Deep down i am just a woman shem....lol (alafu inachangiwa na the fact i know kosa ni kubwa mno... aka katoto haka!)
 
Bebii... Msamaha wa kuomba hivo labda kama umekula chake... But then i think you are my kid sis... and she is one of my best Wifi married to my polite brother.... i just hope it is not what i am thinking!! (God Forbid!!!) it will be inc'

Niemerud nilikuwa kifungoni.
Amefanyaje tena huyu bebii?
 
Gaijin, IMO (Courtesy ya AshaDii ) this cake is fully baked with accessories...go and re-read the first post....lol

chit chat inaendelelea...

Details ...details ...details

I wanna know, the five H and W ...:]]
 
Dah! huwez kuamini bana! jana nimeenda kupima ngoma wamesema sina! kinadada wa JF mshindwe nyie tu.Msiseme skuwaambia.

Baadae bana! hapa Mirembe reception unaruhusiwa kutuma post moja tu JF kila mwezi.
 
dah! Huwez kuamini bana! Jana nimeenda kupima ngoma wamesema sina! Kinadada wa jf mshindwe nyie tu.msiseme skuwaambia.

Baadae bana! Hapa mirembe reception unaruhusiwa kutuma post moja tu jf kila mwezi.
hapo mirembe umekosa?
 
Niemerud nilikuwa kifungoni.
Amefanyaje tena huyu bebii?


Nilimuona mdogo wako juzi kati nikajua upo kifungoni... Hivi unafanyaga nini?? Akina nani hukuchanganya mpaka PAW anafanya kazi yake?? lol
 
Dah! huwez kuamini bana! jana nimeenda kupima ngoma wamesema sina! kinadada wa JF mshindwe nyie tu.Msiseme skuwaambia.

Baadae bana! hapa Mirembe reception unaruhusiwa kutuma post moja tu JF kila mwezi.


Eeeeh!!! Kweli hii Chit chat.... Kloro Hongera saana bana.....lol
 
Lol Bee .....

If Bebii wanna give us a show, at least it should be extraordinary!

Whats the point of a half baked cake? lol

heheheeee.... we need a full baked red velvet cake here......tell this lil Bebii bana kisha tuchombezee na rusha roho
 
mwalimu leo roho yako itaacha mwili. Umbea wataka nafasi,lol! siri iko kifamilia zaidi ila bebii tutamshughulikia!
huu msamaha naomba utoke kwa wanafamilia wote sirudii tena jamani hata mzigo wenu nisharudisha siko nao tena
 
heheheeee.... we need a full baked red velvet cake here......tell this lil Bebii bana kisha tuchombezee na rusha roho

heheh ................maana sijui hata nianzie wapi. Labda hii

"ushoga una matata, katika hii dunia" ....by Malika :]
 
  • Thanks
Reactions: bht
basi kama ndo hivyo chukua yote yotee! ila nimesamehewa dhambi zote ama ile moja tu babu?
Nini Krismass bana, msamaha nlokupa ni mpaka pale ziraili atakapotaka kuinyemelea hiyo kitu inayodunda hapo katikati ya manyonyo yako kwa insaidi. Haya leta hiyo Silaha bana! Risasi tatu zantosha.....
 
baby gal, u hurt one of us, u face the whole mob! can u see the clouds? yeah, the storm is coming...where ar ur rain boots? umestukia ni mzigo too late
huu msamaha naomba utoke kwa wanafamilia wote sirudii tena jamani hata mzigo wenu nisharudisha siko nao tena
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom