Sweetlady naomba unisameme dada ni shetani tu alinipitia

Sweetlady naomba unisameme dada ni shetani tu alinipitia

hapo mirembe umekosa?
Wewe na sweetlady si mmetoroka, Husninyo wenyewe wamemuhamishia hospitali ya rufaa msumbiji

Eeeeh!!! Kweli hii Chit chat.... Kloro Hongera saana bana.....lol
heheeh halaf hii habari inaonekana wadada hawajaiamini bado au sjui skuifafanua vizuri, yaani mpaka mida hii sjapokea PM hata ya kizushi.
 
Klorokwin hujambo?habari ya mirembe?
Hi,
nilikuwa najoke tu mimi siwez jua sehem naitwa mirembe, niliona hiyo kwenye google map tu, infakt mimi ni step son ya balozi ya canada, hata swahili yangu bado kujua vizuri. Iko mimi fahamu wewe?,
Tafazali sicheke mimi na swahili yangu mbaya.
 
Afu wewe nimekununia. Sasa sijui unawahi nyumbani wapi....

Halaf wewe si nilikwambia ukitaka kuolewa unishtue tuje kujilipua cha mwisho? mbona umeolewa haukunishtua?, sweetlady ujue unatema big g....think! sweetlady think!
 
Halaf wewe si nilikwambia ukitaka kuolewa unishtue tuje kujilipua cha mwisho? mbona umeolewa haukunishtua?, sweetlady ujue unatema big g....think! sweetlady think!
Lol...afadhali swahiba umerejea...si umemuona bebii anavyonzushia? Habari za utokako?
 
Lol...afadhali swahiba umerejea...si umemuona bebii anavyonzushia? Habari za utokako?
Nitokako ni poa tu, sasa hivi napost via bluetooth hapa kwenye ndege nikitokea kikao cha UN. Tumekubaliana kwenye kikao kwamba dola za zimbabwe zitolewe kabisa kwenye bureau de change. Na nimeipigia debe Tanzania tuanze kutumia euro, Kesho asubuhi watanionesha CNN ninavyomlalua ban kimoon laivu. uskose
 
lol...........
Kamanda vipi? waswahili wanasema vita ya panzi .......... ,
hakyababu hapa naondoka na sweetlady, kama namna gani vipi chukua hiyo bebii tuuwe soo.
hapa kijijini wananiita "Mr simple solution to complex problems" kwa vile nilivyokuwa genius wa kutatua migogoro mizito kama hii.
 
Halaf wewe si nilikwambia ukitaka kuolewa unishtue tuje kujilipua cha mwisho? mbona umeolewa haukunishtua?, sweetlady ujue unatema big g....think! sweetlady think!

mkuu Kloro...hebu kuwa naheshima na mke wangu,utafanya nikatishe mafunzo huku israel nirudi kulinda ndoa.
 
mkuu Kloro...hebu kuwa naheshima na mke wangu,utafanya nikatishe mafunzo huku israel nirudi kulinda ndoa.
Tunaomba ushahidi wa cheti cha ndoa azawaizi hii ndoa haitambuliki kwa sheria za JF. Hivi unajua sweetlady kala vocha zangu kiasi gani? hapa fellow tablet aspirin atatoa ushuhuda.
 
Tunaomba ushahidi wa cheti cha ndoa azawaizi hii ndoa haitambuliki kwa sheria za JF. Hivi unajua sweetlady kala vocha zangu kiasi gani? hapa fellow tablet aspirin atatoa ushuhuda.

Wewe umekuwa kama mvua,umekuza mmea na ulipokomaa wanaovuna wengine!
Ngoja nitafute scanner nitupie hapa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom