Sweetlady naomba unisameme dada ni shetani tu alinipitia

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,360
11,568
loh sweet lady
dah ni shetani tu
ila nimesharudisha
sitorudia tena
ila kweli unafaidi loh
?
 

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,360
11,568
Ili kusaidia kupunguza gharama za uendeshaji wa Jamii Forums ingekuwa busara kama huu ujumbe ungeutuma kwa mhusika kwa njia ya 'message' kwa simu zenu za mikononi.
nipe no yake basi
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,219
17,980
Bebii... Msamaha wa kuomba hivo labda kama umekula chake... But then i think you are my kid sis... and she is one of my best Wifi married to my polite brother.... i just hope it is not what i am thinking!! (God Forbid!!!) it will be inc'
 

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,360
11,568
bebii... Msamaha wa kuomba hivo labda kama umekula chake... But then i think you are my kid sis... And she is one of my best wifi married to my polite brother.... I just hope it is not what i am thinking!! (god forbid!!!) it will be inc'
dah heri umekuja unisaidie kuongea nae loh maana ni mpasuko ndani ya umoja sis
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
1,164
Mods hii ni nini. Mbona watu wanageuza JF kama kijiwe cha kupiga stori zao za kipuuzi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom