Azarel
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 29,020
- 40,842
Hongera sana, kipigo huwa kinasaidia sana kumnyoosha mwanamke "IKIBIDI"Asee mimi nilikua mmoja wa watu ambao walikua hawaelewi kabisa nikiona au kusikia jamaa amepiga mwanamke.... Yakanikuta siku moja... nikapiga na adabu ikawepo (tuelewane hapa... I am not proud of what I did and in fact I apologised to her lakini nasema sitashangaa kuona mwanamke kapigwa... sometimes there is a strong reason behind hicho kipigo)
Samahini kwa mchanganyo wa lugha.
Kuna scenarios nyingi tu ambazo zinapelekea mke kupigwa.
Usipompiga ipo siku atakupiga.
Wanaume tujitahidi jamani kupiga wake zetu.