Swala la wanaume kuwapiga wanawake; nini mbadala wake?

Swala la wanaume kuwapiga wanawake; nini mbadala wake?

Ngono ni sehemu ya ndoa, sio sehemu kubwa kama unavyodhani.
Ingekua sehemu kubwa basi wanawake wasingelilia ndoa kila siku wanaomba kuolewa maana kama ni ngono hata bila ndoa ngono wanaipata daily.
Wewe oa kwanza ndio utajua tofauti ya demu na mke.


Sasa si ndiyo hao wanaowapa shida kila siku na mnaishia kuwapiga? Kwa maana hajakupenda, kwani upendo unaendana na Sex fresh!
 
Ishi na mwanamke kwa akili sana. Ukimbembeleza na kumjali sana anakupanda kichwani kabisa au kukutangaza kwa mashosti zake kwamba hata akifanya nini haumgusi. Kuna siku nilikuwa namwelekeza jambo wife akawa ananijibu hovyo aisee baba aangu, hakuamini kama ni mimi au alshababu. Sikumpiga ila nilipandisha mori baba ndani ya sekunde niliona anatembelea magoti huku anaomba msamaha baba fulani nisamehe. Baaada ya muda kunituliza zaidi nikaona anajilegeza nimpe dudu. Mpaka leo heshima na ndoa inaamani zote.
 
kuna kipindi nlijitahidi sana kuto mpiga lkn ikafika extent nikatoa kipondo mtama mmoja tu na na banzi mbili mazoea yakapata tiba
 
Sijaoa lkn nina uzoefu na Wanawake, kama uko vizuri kwenye sex na unamfikisha fresh hawezi ku kukuzingua, kila kitu kipo hapo kwenye Sex, ukiona anakuzingua ujue haumridhishi hivyo anajaribu kuwasiliana na wewe kivingine kwamba ongeza game,...
Tofautisha ndoa na ujinga mnaofanya gesti huko
 
Yaan unaanzaje kumpiga mwanamke labda?? Kisa kipi haswa?

Ndoa imara ni ile iliyofaulu mtihani wa kufahamiana

Ukishamjua mkeo/mumeo hatua inayofuata ni kufahamiana,,hapa inachukua miaka minne.. Mkishafahamiana ndio mnaishi bila shida wala mawaa,,,na ni ngumu sana kuachana maana unamjua vzr,anavyopenda na asivyopenda,alivyo na yte yanayomuhusu mwenzi wako so unaishi kwa kujua unalofanya na kama yale uliyotegemea ukayakosa ndio kipindi hiki ndio ndoa nying zinavunjika na kusambaratika..

Tofautishen sana demu wako na mke wako,mke ni thaman ya dunia ila demu yaan kumwita mwanamke wako demu kwanza umeshamdharau so sikushangai akikuzingua ukampiga
 
Kupiga mwanamke ni kosa na ni ujinga, dhana ya kupiga ni kumpa mtu maumivu ili aogope maumivu na asifanye makosa, hiki kitendo hakipaswi kufanya kwa mtu mzima. Kama hafai, mwache!
uta acha wangapi? kipigo ni haki yao japo kwa kiasi
 
Tofautisha ndoa na ujinga mnaofanya gesti huko


Jiulize kwa nini machizi wengi wasio na mali wanapata mademu tena wakali?Tena wengine wake za watu, hawa Wanawake wanafwata nini?
 
Habar wakuu.
Jana nilikua naangalia kipindi flani kwenye TV wanapinga na kuona ni ukatili na unyanyasaji Wa kijinsia kumpiga Mwanamke...
Wanawake siku izi wa
mekua na madudu mengi sana mpaka wanatia hasira....Mimi juzi tuu nimetoka kutoa kichapo cha maana na Mwanamke amerudi kwenye mstar....
Naombeni mawazo yenu tafazar tisiwapige wanawake tuwafanye nini sasa
Na wanawake kama mnasoma uzi huu ...mtupe mwongozo tuwafanye nini mnapotuletea ushenz::

Niliambiwa na babu yangu ukiona mwanaume anapiga mwanamke ujue hana akili mwanaume mwenye akili huwa hatumii nguvu Bali akili na busara aliyopewa na Mungu.
 
Ni kuishi nao kwa kutumia akili ya kiume [akili ya kuzaliwa] "Ukimuona mwanaume ananyanyua mkono wake kumpiga mwanamke elewa kwamba huyo hajawahi kunyosha mkono darasani kujibu swali"

Hii kauli niliambiwa na babu yangu ukiona mwanaume anapiga mwanamke ujue kichwa ni ni zero, mwanaume mwenye akili na busara toka kwa Mungu huwa hatumii nguvu hata siku moja. Wanaotumia nguvu ni watu ambao wako weak sana na kiakili wako chini sana.
 
Vyovyote vile unavyotaka kuphilosofia lkn bila Sex fresh hakuna Upendo hasa kwa upande wa Mwanamke!
Mwanamke unaweza kuishi nae na mkafurahia mahusiano yenu bila hata sex...sijakataa sex heavy ni nzur lakin sio kipimo pekee cha kukuhalalisha kwamba akikosa hiko ndio ndoa inakua kero... Na mwanamke unaweza usimridhishe hata mwaka mzima nawewe usijue asilani... Ngoja ipo siku atakuambia toka nimekua na ww sijawah kufika mwsho nawe ulikua unaona ulikua unamlima kweli kweli sasa sijui utampiga au vip? Sex nzur na yenye afya ni maandalizi kabambe,na maandalizi mazur hayawez kuja bila kuelewana
 
Ishi na mwanamke kwa akili sana. Ukimbembeleza na kumjali sana anakupanda kichwani kabisa au kukutangaza kwa mashosti zake kwamba hata akifanya nini haumgusi. Kuna siku nilikuwa namwelekeza jambo wife akawa ananijibu hovyo aisee baba aangu, hakuamini kama ni mimi au alshababu. Sikumpiga ila nilipandisha mori baba ndani ya sekunde niliona anatembelea magoti huku anaomba msamaha baba fulani nisamehe. Baaada ya muda kunituliza zaidi nikaona anajilegeza nimpe dudu. Mpaka leo heshima na ndoa inaamani zote.
Mwanamke anaejielewa na mwenye maadili hatangazi maisha yake ya ndani na mtu mwngine nje.. Huyo atajua sio sahihi kumwoa ndugu... Mke mwenye mashosti hafai kua na sifa ya mke.. Rafiki wa kweli wa mke wako ni wewe..

Mnaumia sababu labda hamkujua mnataka nini kwa wanawake na mlikua mnataka wanawake wa aina gani
 
Wewe ukifanya madudu nani anakupiga?! That's sexual assault and its an act or omission punishable by the law, sema mmeoa vilaza. Ukiwa na strong, independent woman huwezi mletea tabia za kienyeji enyeji, unashtakiwa faster, na uki-file divorce unaambulia kurudi kwenu na mashuka tu.

Mpk unafika hatua ya kumpiga mwanamke jua kuna wajibu wako fulani hutimizi, mwanamke anaenda kutimiziwa kwa wadau wengine, ambao mara nyingi hua wanasimamia shoo kwa ustadi wa hali ya juu.
Umeoa?
 
Kakaa hyo sunna umeipata ktk kitabu gan au mtume han alifanya hvyo ikiw huyo nabii muhammad nasikia mkwew alikuja kuamua kesi yao mwanae akapaza saut alimpga kofi lkn muhammad kamtetea mkewe japo kasa la mke lkn hakutaka apigwe na baba yake kaka mambo ya din yaache ktk din na haya ya kijinga tuyajadir kijinga jinga tusifurahishe watu kumkerehesha mungu mungu huwa ajui kitu matan wala mzaha
Hicho kisa cha Mtume...[emoji23]
 
Back
Top Bottom