Swala la wanaume kuwapiga wanawake; nini mbadala wake?

Swala la wanaume kuwapiga wanawake; nini mbadala wake?

Mhhh yani mwanaume atoke uko anyanyue mkono wake anipige tu,hata kama mwanamke kafanya kosa mwanamke hua hapigwi.

mwanaume hasaa anaenyanyua mkono wake na kumpiga mwanamke hapo hana mapenz,mwnye mapenz ya kwel hapigi bali wanayaongea na kuyamaliza.

Basi apo nyumbani tutaishi kijeshijeshi ,mana habari izo za kuanza kumpiga mke hee,mke kawa ngoma[emoji36]hamna mke anaetaka kupigwa.

Mke kakosea mkalishe chin mueleze,na mpk mke anafanya kosa basi jitizame ww mwanaume umekosea wapi.

mwanaume hasa anaenyanyua mkono wake juu ya mwanamke ,huyo simuhesabii kama mwanaume rijali aliekamilika bali namuhesabia kama katili mkubwa,mke hapigwiii jamani....
 
[emoji1]
 

Attachments

  • _20170423_135519.JPG
    _20170423_135519.JPG
    76.7 KB · Views: 113
SASA KWA NN UNAKUA NA ROHO HIO NDUGU. NDI
Mkuu kama ww umebaatika Mwanamke wako akuletei makuu....shukuru Mungu....upumbavu wa Mwanamke ndio unaofanya nimpe kichapo
 
Kuna mbadala wa kipigo kweeli, ukilinganisha na kosa!!!
Yapo makosa madogo madogo ambayo ni ya kurekebishana tu, ila kuna ambayo lazima upewe walau kelbu moja!!!
 
“Ukifanya fujo umeambiwa usifanye hiki ukaamua wewe kukaidi utapigwa tu maana hakuna namna nyingine maana wote lazima tukubaliane nchi hii tunaiendesha kwa misingi ya kisheria sasa kama wewe umekaidi hutaki unaona kwamba ni imara zaidi, wewe ndio jeuri zaidi watakupiga tu na mimi nasema muwapige tu, kwa sababu hakuna namna nyingine maana tumechoka sasa”.
 
Wewe ni mjinga uliye na PHD ya ujinga.
Ungrtumia busara usingefikia huko.Unaona amerudi kwenye mstari eh?! Wala siyo.Huyo tu sasa hivi anakuogopa wala hakuheshimu.Na jiandae sasa kama ulikuwa hujui.Mwanamke ukitaka akuchukie atakunyoosha kweli kweli.Na kama hujui wana akili kukuzidi wewe.Usishangae mwaka kesho unambembeleza umbebee kopo la mkojo kupeleka nje,we jiandae na usione aibu kutuletea mrejesho. Hivi,kama wanawake wangeweza kupiga wanaume kama wanavyopigwaga,si leo wanaume wote wangekuwa wameshakufa kabisa? Je,umejichunguza na kuangalia wewe umechangia kiasi gani yeye kufanya hayo makosa unayomtuhumu? Hivi, tupe angalau makosa 4 yanayoweza kumfanya mwanamke apigwe! Kama hujabaki home unapika na yeye kaenda kugegedwa. Kuna mtu alihoji eti unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu! Vyanzo ni kama hivi dada.Ukimuudhi tu,atakuona bogas, atakaa na wewe lakini furaha atapata kwingine.
Acha mapovu ww unajua kbs nyie bila kupigwa hamuendi lasivyo mngeachika sn
 
Ww mwanamke.......unamshaur mwanaume kuishi na mwanamke utaweza?

Mi sishauri mwanaume hivyo ndivyo tulivyofundisha na babu yetu hata wajukuu zake wakiume Ali wa warn kuhusu kupiga mwanamke
 
Kuna mbadala wa kipigo kweeli, ukilinganisha na kosa!!!
Yapo makosa madogo madogo ambayo ni ya kurekebishana tu, ila kuna ambayo lazima upewe walau kelbu moja!!!
Tanzania inaitaji wanawake kama ww...mnao kubali ma kelbu pindi mnapokosea....MUNGU abariki kizazi chako
 
Ni kuishi nao kwa kutumia akili ya kiume [akili ya kuzaliwa] "Ukimuona mwanaume ananyanyua mkono wake kumpiga mwanamke elewa kwamba huyo hajawahi kunyosha mkono darasani kujibu swali"
Ni malezi nadhani, mtu amekuwa akishuhudia babake anampiga mama yake nae hufuata nyayo hizo hizo. Sasa sijui mwanaume ww ukikosea uadhibiwe pia?
 
Habar wakuu.
Jana nilikua naangalia kipindi flani kwenye TV wanapinga na kuona ni ukatili na unyanyasaji Wa kijinsia kumpiga Mwanamke...

Wanawake siku hizi wamekuwa na madudu mengi sana mpaka wanatia hasira....Mimi juzi tuu nimetoka kutoa kichapo cha maana na Mwanamke amerudi kwenye mstar....

Naombeni mawazo yenu tafadhari tusiwapige wanawake tuwafanye nini sasa
Na wanawake kama mnasoma uzi huu ...mtupe mwongozo tuwafanye nini mnapotuletea ushenz::

"Hahaha pinda alisema wapigwe tu"
 
Kama una uwezo wa kumpiga mumeo akikosea nawe mdunde! sio kesi

ila utake usitake utiifu wa mke kwa mumewe ndo amani ya maisha baina yao.

wazazi wanapowaonya na kuwapiga watoto zao haimaanishi hawakosei, je na wao wakikosea waadhibiwe na nani?
Utiifu hauji tu kwa kutamka utiiwe kijana, utii hupewa anaeustahili, kwahiyo ukiona unatumia mabavu ili mkeo akutii basi ujue yo not worth her utii.
 
Back
Top Bottom