Swala la wanaume kuwapiga wanawake; nini mbadala wake?

Swala la wanaume kuwapiga wanawake; nini mbadala wake?

Kipigo muhimu ila kwa kiasi c mpaka umtoe damu,makofi mawili yanatosha sana kumuweka mwanamke sawa...adhabu zpo toka zaman sema tu masuala ya utandawazi ya haki sawa ndio yanaleta shida...mtu unaeza ukawa umetoka ktk kaz zako ngum na za maumivu unanunua chakula then mwanamke anakataa kupika kisa tu hajakipenda....limtu kama halitaki kuwa naww liseme tu ili liende zake sio mpaka lilete visa ili tu ushindwe kuizuia hasira na ulitandike then lije mtandaoni na kusema wanaume wakatili...kwan hamna wanawake wanapiga waume zao?wapo sema tu wanaume wanakaa kimya na c waropokaji?na nyie wanawake mjifunze kukaa kimya na kuwatii waume zenu alaaah!!!!
 
Mm nikllikuwa ns mwanaume alikuwa ananipiga mpk slfu nampenda siwezi kumuach
 
Habar wakuu.
Jana nilikua naangalia kipindi flani kwenye TV wanapinga na kuona ni ukatili na unyanyasaji Wa kijinsia kumpiga Mwanamke...

Wanawake siku hizi wamekuwa na madudu mengi sana mpaka wanatia hasira....Mimi juzi tuu nimetoka kutoa kichapo cha maana na Mwanamke amerudi kwenye mstar....

Naombeni mawazo yenu tafadhari tusiwapige wanawake tuwafanye nini sasa
Na wanawake kama mnasoma uzi huu ...mtupe mwongozo tuwafanye nini mnapotuletea ushenz::
pigaaaa tu halafu wasiopiga watakusaidia kubembeleza na kupiga msasa wa hatari.......
 
Mhh Mimi naomba mungu sana hiyo roho isiniingie. Tena hakuna kitu kinaniuma kama nikiona mwanamke ananyanyashwa
 
Habar wakuu.
Jana nilikua naangalia kipindi flani kwenye TV wanapinga na kuona ni ukatili na unyanyasaji Wa kijinsia kumpiga Mwanamke...

Wanawake siku hizi wamekuwa na madudu mengi sana mpaka wanatia hasira....Mimi juzi tuu nimetoka kutoa kichapo cha maana na Mwanamke amerudi kwenye mstar....

Naombeni mawazo yenu tafadhari tusiwapige wanawake tuwafanye nini sasa
Na wanawake kama mnasoma uzi huu ...mtupe mwongozo tuwafanye nini mnapotuletea ushenz::

Na wewe ukikosea akupige [emoji23]
 
siku hz mwanamke hapigwi mkuu... anaonywa kwa maneno matamu tena yasiyomfanya ajisikie vibaya sana... na pia unaangalia chanzo cha yeye kufanya hivyo... msipoelewana hapo ni kumwacha aende kwao.. kumpiga sio solution..!!!!
Achana na mapenzi ya kwenye muvi wewe.

Kumrudisha mama watoto kwa mstari vibao vya mashavu ni nyenzo muhimu Sana.


Habar wakuu.
Jana nilikua naangalia kipindi flani kwenye TV wanapinga na kuona ni ukatili na unyanyasaji Wa kijinsia kumpiga Mwanamke...

Wanawake siku hizi wamekuwa na madudu mengi sana mpaka wanatia hasira....Mimi juzi tuu nimetoka kutoa kichapo cha maana na Mwanamke amerudi kwenye mstar....

Naombeni mawazo yenu tafadhari tusiwapige wanawake tuwafanye nini sasa
Na wanawake kama mnasoma uzi huu ...mtupe mwongozo tuwafanye nini mnapotuletea ushenz::
 
Wewe ukifanya madudu nani anakupiga?! That's sexual assault and its an act or omission punishable by the law, sema mmeoa vilaza. Ukiwa na strong, independent woman huwezi mletea tabia za kienyeji enyeji, unashtakiwa faster, na uki-file divorce unaambulia kurudi kwenu na mashuka tu.

Mpk unafika hatua ya kumpiga mwanamke jua kuna wajibu wako fulani hutimizi, mwanamke anaenda kutimiziwa kwa wadau wengine, ambao mara nyingi hua wanasimamia shoo kwa ustadi wa hali ya juu.
Acha uzushi wewe.

Independent woman ndo nini?
We mzazi wako alikuwa independent woman?

Mi mke wangu ni msomi nguli lakini akiingia ndani anakuwa mdogo Kama piltoni.

Mwanzoni alitaka kuniletea mapenzi ya kwenye tamsilia ila nikatumia mkono wa chumal akarudi kwenye mstari.

Nilimpatia ukweli kuwa nilikuwa tayari kumpoteza duniani kama endapo ataona elimu na cheo chake ni muhimu kuliko mimi. Nikatoa mifano hai heshima ikarudi.

Mi nikiona mwanamke anataka kunidhalilisha namdhalilisha Mara kumi zaidi.

Mwanamke ukiamza kumletea mapenzi ya isidingo hutakaa umuweze kamwe.
 
Back
Top Bottom