Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

  • Thread starter StarTimes Tanzania
  • Start date

StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
162
Likes
65
Points
45
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
162 65 45
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
Tumaini The Genius

Tumaini The Genius

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Messages
220
Likes
139
Points
60
Tumaini The Genius

Tumaini The Genius

JF-Expert Member
Joined May 29, 2018
220 139 60
Kwanini hamwoneshi ligi ya EPL yenye mashabiki wengi?
 
S

sontable

Senior Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
164
Likes
123
Points
60
S

sontable

Senior Member
Joined Apr 13, 2018
164 123 60
Mimi nina tv inchi 24 ya startimes yenye king'amuzi ndani lakini haina kadi
 
AIDAN DIDACE

AIDAN DIDACE

Member
Joined
Oct 21, 2014
Messages
7
Likes
2
Points
5
AIDAN DIDACE

AIDAN DIDACE

Member
Joined Oct 21, 2014
7 2 5
Sasa mnaposema tulipie 45000 ili tupate free chaneli ambazo no star tv ,ITV, TBC,east Africa, na channel 10 mnataka pesa za mini ili kuunganishwa na free chaneli kama siyo wizi huooo toeni free maana mshasema kutoa bureeee
 
Y

Yukina

Senior Member
Joined
Feb 2, 2017
Messages
149
Likes
76
Points
45
Y

Yukina

Senior Member
Joined Feb 2, 2017
149 76 45
Sasa mnaposema tulipie 45000 ili tupate free chaneli ambazo no star tv ,ITV, TBC,east Africa, na channel 10 mnataka pesa za mini ili kuunganishwa na free chaneli kama siyo wizi huooo toeni free maana mshasema kutoa bureeee
Mbona Serikali yetu inatupeleka huku kwenye Star tmes ambayo ndiyo yenye matatizo !! Bomu .

Sent from my HUAWEI VNS-L21 using Tapatalk
 
H

hans chacha magooge

Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
5
Likes
2
Points
5
H

hans chacha magooge

Member
Joined Jun 6, 2017
5 2 5
Star times nimewachoka king'amuz chenu nikikiwasha kinanibusu kila muda tu nawakati nakuwa nimelipia kifurushi cha mwez walau nicheki taarifa ya habari ya bei yakorosho signal nishida yan boreshen miundombinu yenu ya mtandao watu tupate raha mustarehe
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,836
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,836 14,380 280
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,557
Likes
46
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,557 46 145
Leo 13/1/2019 king'anuzi changu kinaniabdikia channel list is empty hivyo inanifanya nisipate matangazo... Hii ni kuanzia SAA 12 had I SAA 1:58 ... Kulikoni
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,557
Likes
46
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,557 46 145
Leo 13/1/2019 king'anuzi changu kinaniabdikia channel list is empty hivyo inanifanya nisipate matangazo... Hii ni kuanzia SAA 12 had I SAA 1:58 ... Kulikoni
Wangekuwa na ustaarabu wa kufidia muda Kwa kuwa wanacharge Kwa mwezi bila kuangalia mteja aliangalia au alipata huduma yao au vipi ..
 

Forum statistics

Threads 1,250,102
Members 481,224
Posts 29,720,705