Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

  • Thread starter StarTimes Tanzania
  • Start date

StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
162
Likes
64
Points
45
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
162 64 45
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,249
Likes
361
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,249 361 180
Startimes ndio king'amuzi chenye bei nafuu kuliko vyote!!!Salio likiisha unaangalia itv,startv,tbc1,tv1 chana Leli 10,eatv
Aisee Star Times jiangalie sana suala la kupandisha bei ya vifuurushi vyenu otherwise watu tutawakimbia na kwenda kwenye huduma nafuu na bora sehemu nyingine. Vifurushi vinapanda bei kila siku wakati ubora wa huduma upo chini kupita maelezo. Eti sasa hivi kifurushi cha kawaida tu mnatutaka tulipie shilingi Elfu Ishirini na Moja (21,000) kwa mwezi. Hiyo si hela ya kulipia pango la nyumba kabisa! Halafu kifurushi kikiisha hata TBC Taifa huipati. Siwezi kumshauri mtu anunue madishi na antenna zenu. Upuuzi mtupu!
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
943
Likes
486
Points
80
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
943 486 80
Nimechukia sana kuniuzia combo box wakati upande wa antenna haufanyi kazi na mimi nina antenna.
Nimekiweka kwenye box.
Very angry
 
platzadiiz

platzadiiz

Member
Joined
Oct 12, 2018
Messages
27
Likes
61
Points
25
platzadiiz

platzadiiz

Member
Joined Oct 12, 2018
27 61 25
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
mi naona tuachane nao matapeli yani king'amuzi nishachoma mda bora digtek.
 
G

gomer

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
160
Likes
29
Points
45
G

gomer

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
160 29 45
Nimechukia sana kuniuzia combo box wakati upande wa antenna haufanyi kazi na mimi nina antenna.
Nimekiweka kwenye box.
Very angry
...
hako ka chombo kana nembo ya tbs?
ulisoma mkataba wa manunuzi?
Wapeleke tacra central ili uwe mwokozi wawengi kwa gharama zako.....
...
 
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
550
Likes
276
Points
80
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
550 276 80
STAR TIME NAOMB kufahamu frequency za ST Swahili, St kids, st music na Clouds. natumia TV yenye kingamuzi ndani (ya sola)
 
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,469
Likes
1,323
Points
280
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,469 1,323 280
Siku ya tatu leo channel zote zimekata kwenye king"amuzi cha startimes ,sio kwangu tu hadi kwa jamaa zangu hata sielewi.
 
rodgers edson

rodgers edson

New Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
4
Likes
0
Points
3
rodgers edson

rodgers edson

New Member
Joined Sep 16, 2015
4 0 3
Startimes Tz
Bei zenu kama dollars bora dollars inapanda na kushuka/endeleeni kupandisha tu Ila.......
 
tanzanitemusiba

tanzanitemusiba

Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
81
Likes
61
Points
25
tanzanitemusiba

tanzanitemusiba

Member
Joined Nov 2, 2018
81 61 25
Kila inapofika SAA mbili usiku lazima network zipotee ktk kig'amuzi chenu kwanini
Nipo Mwanza nyamagana Igoma
Card no.02035518375 asante
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,242
Likes
146
Points
160
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,242 146 160
Rudisheni Tabibu, munashindwa kweli Ku renew mkataba na tabibu kweli? Mutafukuza wateja wengi tuu
 
gaba peter

gaba peter

Senior Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
144
Likes
54
Points
45
Age
48
gaba peter

gaba peter

Senior Member
Joined Jan 7, 2016
144 54 45
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
mm king'amuzi changu kilikua kinaonesha vizur tuu mpaka majuz hapa lakin now naona tbc na star guide lakin local zingine zote nikiweka mfano eatv inaandika "cardproblem" .
 
Zebest

Zebest

Member
Joined
Nov 21, 2018
Messages
89
Likes
31
Points
25
Zebest

Zebest

Member
Joined Nov 21, 2018
89 31 25
Asanteni sana kwa kua karibu na wateja wenu sasa mim tatizo langu ni chanel za nyumbani sizioni ni wiki sasa zipo chanel mbili Eatv na startv tu namba yangu 02035479095
 
M

mwananyiha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2008
Messages
248
Likes
1
Points
35
M

mwananyiha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2008
248 1 35
Startimes tatizo la king'amuzi changu hakioneshi list ya channels kila nikijaribu kusearch automatically. Muda mrefu nilikuwa sikitumii na nilipotaka kutumia ndio nikakutana na tatizo hilo. Naishi Wilaya ya Kinondoni Kata ya Wazo Mtaa wa Kilimahewa. Namba ni 02035349729. Naomba utatuzi wa changamoto hiyo.
 
G

gomer

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
160
Likes
29
Points
45
G

gomer

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
160 29 45
mm king'amuzi changu kilikua kinaonesha vizur tuu mpaka majuz hapa lakin now naona tbc na star guide lakin local zingine zote nikiweka mfano eatv inaandika "cardproblem" .
...
Startimes hawarushi free to air kwa local channel kama wanavyodai tacra. Wanayarusha kama free to View. Hivyo hakikisha una kadi na kisimbusi chake. Hakiki na wakala wa startimes aliye karibu, siyo wauzaji baki.
...
 
G

gomer

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
160
Likes
29
Points
45
G

gomer

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
160 29 45
Startimes tatizo la king'amuzi changu hakioneshi list ya channels kila nikijaribu kusearch automatically. Muda mrefu nilikuwa sikitumii na nilipotaka kutumia ndio nikakutana na tatizo hilo. Naishi Wilaya ya Kinondoni Kata ya Wazo Mtaa wa Kilimahewa. Namba ni 02035349729. Naomba utatuzi wa changamoto hiyo.
...
fika nacho bamanga tbc tv makao makuu wa tatatua.
...
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992