Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

  • Thread starter StarTimes Tanzania
  • Start date

StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
162
Likes
64
Points
45
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
162 64 45
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
ex-man

ex-man

Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
50
Likes
41
Points
25
ex-man

ex-man

Member
Joined Jun 3, 2018
50 41 25
Mimi king'amuzi changu watoto walikuwa wanachezea rimoti wakaweka password, sasa kuna channel zimekata kila nikitaka kuzisearch inasema niingize password namimi siijui. Hivyo naomba jinsi ya kuondoa hii password ili niweze kusearch hizo chanels
 
Omnabuzegwe

Omnabuzegwe

Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
65
Likes
48
Points
25
Omnabuzegwe

Omnabuzegwe

Member
Joined Aug 16, 2018
65 48 25
Natumia kinga'amuzi cha antenna,naombeni ufafanuzi kuhusiana na ofa za sikukuu mnazozitoa. Kwa mfano nikilipia bundle ya Nyota nitafaidika na bundle ipi?
 
AK48

AK48

Senior Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
136
Likes
16
Points
35
AK48

AK48

Senior Member
Joined Mar 22, 2015
136 16 35
Mimi king'amuzi changu watoto walikuwa wanachezea rimoti wakaweka password, sasa kuna channel zimekata kila nikitaka kuzisearch inasema niingize password namimi siijui. Hivyo naomba jinsi ya kuondoa hii password ili niweze kusearch hizo chanels
Bonyeza zero mara 6 then ok
 
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,297
Likes
912
Points
280
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,297 912 280
Kwanini hamtoi taarifa pindi mnapobadili gharama za vifurushi vyenu!? Matokeo yake tukijiunga kwa gharama ya vifurishi vya awali mnatulipisha kwa wiki.
Huu ni utapeli😠.

Hapa dawa ni kuendelea na free local chanmels tu. Silipii tena...
 
emmanuel hilla

emmanuel hilla

New Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
2
Likes
1
Points
3
emmanuel hilla

emmanuel hilla

New Member
Joined Apr 20, 2017
2 1 3
Hivi star times mmekuwaje yaani nanunua kifurushi kidogo Cha 19000 lakini channel chache tu zinaonekana zingine hazionekani hili suala linaniudhoa Sana natamani hata kuachana na huduma zenu namba ya kadi ya king'amuzi changu ni 01837621581
 
O

ominoliver

Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
34
Likes
19
Points
15
Age
63
O

ominoliver

Member
Joined Mar 1, 2017
34 19 15
Hivi star times mmekuwaje yaani nanunua kifurushi kidogo Cha 19000 lakini channel chache tu zinaonekana zingine hazionekani hili suala linaniudhoa Sana natamani hata kuachana na huduma zenu namba ya kadi ya king'amuzi changu ni 01837621581
Huku mbeya baadhi ya channels zenu hazina Signal
 
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
256
Likes
175
Points
60
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
256 175 60
habari yako

tunaving'amuzi vya aina mbili, vinavyotumia antenna na vinavyotumia Dish

vinavyotumia Antena viko vya aina mbili

kuna vile ukinunua unafurahia chanel zaidi ya 75 mwezi mmoja kinauzwa tshs 59000
na kuna vile ukinunua unapata chanel 17 kwa muda wa miezi 7.5 vinauzwa tsh 34000 (kingamuzi na malipo humo humo)


vingamuzi vinavyotumia Dish

hivi vinauzwa TSHS 139000 pamoja na ufundi unapata na dishi lake
kama unadishi kinauzwa Tshs 96000


Ahsante
Tuambie na gharama za mwezi baada ya muda wa offer!
 
M

mwanamanzi

Member
Joined
Feb 15, 2017
Messages
92
Likes
63
Points
25
Age
57
M

mwanamanzi

Member
Joined Feb 15, 2017
92 63 25
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
King'amuzi changu kina tatizo la kuzima na kukata signal mara kwa mara hata nikifanya automatic search. Pia scratching hasa nyakati za mchana. Nimefuata maelekezo yote ya huduma kwa wateja bila mafanikio
Nipo Bagamoyo
No. Ya card 22124464268
Simu: 0754371053
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,395