Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

  • Thread starter StarTimes Tanzania
  • Start date

StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
175
Likes
68
Points
45
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
175 68 45
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
36
Likes
18
Points
15
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined Feb 10, 2019
36 18 15
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
.
natumia king'amuzi cha antena but from february 6 2019 channel 68 uki play inakuja smartcard error wakati star guide pamoja na clouds tv zinaplay vizuri na kadi imesetiwa vizur.naomba kuwasilisha.ARUSHA NJIRO
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
724
Likes
46
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
724 46 60
Nina wiki 3 channels zote zimepotea baada ya kununua kifurushi, inaonekana TBC1 na Guide tu. Nimeshawapigia simu sana na kuwasiliana nanyi lakn hakuna suluhisho. Msaada tafasali. 02035760135
 
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
175
Likes
68
Points
45
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
175 68 45
Nina wiki 3 channels zote zimepotea baada ya kununua kifurushi, inaonekana TBC1 na Guide tu. Nimeshawapigia simu sana na kuwasiliana nanyi lakn hakuna suluhisho. Msaada tafasali. 02035760135
pole kwa usumbufu unaoupata, tafadhari fika na king'amuzi chako katika duka la startimes lililo karibu nawe kwa msaada zaidi
 
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
175
Likes
68
Points
45
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
175 68 45
.
natumia king'amuzi cha antena but from february 6 2019 channel 68 uki play inakuja smartcard error wakati star guide pamoja na clouds tv zinaplay vizuri na kadi imesetiwa vizur.naomba kuwasilisha.ARUSHA NJIRO
habari yako, chanel ya starguide hata ukitoa kadi yako itaendelea kuonyesha, tafadhari chomoa kadi, ifute kwa kitambaa laini kikavu kisha ichomeke tena, chipu ikitangulia ikitazama chini. endapa tatizo litaendelea fika ofs za startimes pamoja na king'amuzi chako ukiwa na kadi yako pia kwa msaada zaidi
 
D

deo paul555

Senior Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
162
Likes
51
Points
45
D

deo paul555

Senior Member
Joined Oct 22, 2018
162 51 45
habari yako, chanel ya starguide hata ukitoa kadi yako itaendelea kuonyesha, tafadhari chomoa kadi, ifute kwa kitambaa laini kikavu kisha ichomeke tena, chipu ikitangulia ikitazama chini. endapa tatizo litaendelea fika ofs za startimes pamoja na king'amuzi chako ukiwa na kadi yako pia kwa msaada zaidi
Star times ya FTA tsh ngapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666