Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Hizo pesa walizo zifuata huko dodoma wakati wanajua mwisho wa siku hawawezi kupata hiyo theluthi tatu kupitisha mambo yao ni matumizi mabaya ya madaraka ngoja katiba ya wananchi ipite atashtakiwa.
 
CCM ni wataalam wa juju atakuwa bil shaka kalogwa au kalishwa mafuta ya binadamu aliyokamatwa nayo kada mwenzake. Soma Tanzania daima ya leo .
 
Ila tuseme kweli, kama 6 ana nia njema ajiuzulu sasa, ili abaki na heshima mbele ya watanzani, 6 hakuwa na jinsi ya kujinusua kwenye mtego huo zaidi ya kujiondo kwenye issue ya kugombea uspika. Kile kiti kina pande 2 ukikidhi matakwa ya chama wananchi watakulaum, lakini pia ukikidhi matakwa ya wananchi chama kitakulaum.

Ndugu yangu twijuke; Amechelewa hawezi kujisafisha tena ...huu upofu siyo wa kawaida ...Na nifursa nzuri kwamba tumeweza kumtambua kwamba huyu bwana siyo mzalendo kama alivyo kuwa akijipigia debe na kulazimisha kueleweka ni Dikteta,Fisadi wa Katiba,Mbinafsi,Katili asiye na upendo kwa watanzania wenzake,Mwenye chuki na visasi kwa watu wanaotofautiana naye kimtazamo.

Kumbe ndiyo maake Lowassa alisema shida ni Uwaziri Mkuu na ufisadi kilikuwa kisingizio ndo maake alipoachia Uwaziri mkuu jamaa aka idondosha issue na kuipotezea kinyemela .Huyu jamaa hana uzalendo wowote ni mnafiki na mtu wa visasi ,amejiaibisha mno na uovu huu uwe juu yake na wale wote wanao mpenda na kuumunga mkono.
 
Sitta anataka nisipate habari eehe?.Ok tulimjenga sisi na sasa tunambomoa,hafai kuwa kiongozi maana hawezi kusimamia mambo mfano issue ya richmond alishindwa kusimamia maazimio ya bunge.Pili ni mbinafsi sana...alidhani atakuwa spika milele akaenda kwao kujenga bonge la ofisi ya spika huku akiwaacha watu wa urambo hohe hahe,kakaa hapo toka enzi ya miaka ya 60 na urambo pale hakuna kitu
 
Mkitumwa kazi muwe mnapewa na hadidu za rejea.

KWA TAARIFA YAKO:-
1. Busara hainunuliwi wala haisomewi pia ni aghalabu kurithiwa.

2. kuyategemea maombi ya viongozi wa dini akina Mtetemela Jongo n.k ni kusubiria kupata phd ya uzombee, Mvua tu imewashinda kumshawishi mungu sembuse katiba inayopingana na AMRI KUMI ZA MUNGU.

3. Kwa mujibu wa maandiko ni kwamba,
Amtumainiaye mwanaadam huyo hana akili kabisaaaaaaa, yaani wewe unatumaini Sita aandike vizuri historia yetu!!!!! dhihaka gani hii kwa watanganyika.

HITIMISHO/MSIMAMO
Ukome kutushirikisha maimla yenu yaliyofeli ya kina lenin na kina max.

siwez kukuhukumu maana mimi ni binadam ila nakuombea mungu akupe uwezo zaid ya hapo ulipo maana nataman kusoma fikra zako zaid maana mim sifikirii kutumwa wala kutumiwa ila kuwa na fikra huru.
Ustan hata siku moj kuwa mtumwa wa mawazo!!?
 
Huyu jamaa ni mchumia umbo inasikitisha sana kusikia maneno ya karaha yanayotoka kwa mtu mzima kama sita
 
Kwani hata asingelikuwa ameitoa, wewe ulitegemea anaweza kuwa rais 2015!??

Kwa Tanzania kila kitu kinawezekana .................... kwani wakati JK akiwa Masasi kuna mtu aliwahi kufikiria kuwa kuna siku atakuwa Head of State!!?? Kwa nini isiwe Sita ambaye hajawahi kufanya kazi hata siku mmoja wilayani!!??
 
Bila ya itikadi, bunge la katiba linatia kinyaa kuliko mzoga, inakinaisha na kufedhehesha. Tuache walioko bungeni na walioko nje je? Rasimu ya warioba inafutwa! Hivi watz wote ni mataahira, Sijui wewe mimi niliyatoa maoni yangu kwa uhuru ktk shule ya sanawari Ar mbele ya mzee Warioba. Ni matumaini yangu ccm na ukawa pia Rais wote walitoa maoni, sasa ccm na m/kiti wao wanaichakachua rasimu!!!!!! Wanamtolea maneno ya kashifa pamoja na rasimu ya watz. Ukistajabu ya musa utayaona ya firauni, leo kuna watu wanashangilia uhalifu huu. Aibu kuu, na laana kuu, hakika dhambi hii haitasameheka. Wameivunja tume ghafla pia wakaifunga tovuti ya tume ili watz waendelee kushangilia rasimu ya kutoka kwenye koti. MUNGU OKOA TAIFA LAKO, PIA UTUPE TANGANYIKA YETU AMEN
.
 
Nilikuwa namuona ana busara kumbe duh! Sitaki hata kupiganae picha
hata mie ni mbunge wangu lkn sijamsoma kabsaaa kwanza ni maskini wa maendeleo hata mzee juma kapuya anamshinda amejenga nyumba ambayo ndio ikulu ya mkuu wa kaya akitembelea jimboni kwake (yaani kwenye jimbo lake SITTA kapuya kawekeza mjengo ambao ndio ikulu ya mkuu wa kaya.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?

Madaraka si mchezo .TV ya wananchi ni ITV na wala siyo TBC labda alikuwa hajui huyu
 
...6 hana tofauti na bi kiroboto,njaa mbaya sana...
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?

Hiyo haki unayoisema nani alikupatia? Katiba inayokupa haki hiyo UKAWA waliitengeneza? Ni ajabu mgeni kama UKAWA kumwamuru mwenye Nyumba akalale jikoni na UKAWA akalale Master bed room.
 
Ndugu yangu twijuke; Amechelewa hawezi kujisafisha tena ...huu upofu siyo wa kawaida ...Na nifursa nzuri kwamba tumeweza kumtambua kwamba huyu bwana siyo mzalendo kama alivyo kuwa akijipigia debe na kulazimisha kueleweka ni Dikteta,Fisadi wa Katiba,Mbinafsi,Katili asiye na upendo kwa watanzania wenzake,Mwenye chuki na visasi kwa watu wanaotofautiana naye kimtazamo.

Kumbe ndiyo maake Lowassa alisema shida ni Uwaziri Mkuu na ufisadi kilikuwa kisingizio ndo maake alipoachia Uwaziri mkuu jamaa aka idondosha issue na kuipotezea kinyemela .Huyu jamaa hana uzalendo wowote ni mnafiki na mtu wa visasi ,amejiaibisha mno na uovu huu uwe juu yake na wale wote wanao mpenda na kuumunga mkono.

Kani wewe ndo leo wajua???????????
Mbinu zake hukuzijua tangu awali????
Slaa aliwahi kusema kuwa huyu mtu anaweza fanya lolote katika kusaka madaraka!!
 
Prof Kabudi alisema kuna kundi la wajinga na wapumbavu. Sita anangukia katika kundi la wapumbavu na hatufai hata kidogo
 
Hana jipya huyo Sitta, ni -------- tu, hawezi kuminya uhuru wa watu kutoa maoni yao kuhusu katiba waitakayo.ITV inapaswa kupongezwa kwa kukubali kutoa elinu kwa umma. Itv inapaswa kupongezwa
 
Back
Top Bottom