Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Wewe ulikuwa hujajua kuwa Sita ni mchumia tumbo wa kutupwa?
 
Amebatizwa kwa maji ya ufisadi. Usishangae ndivyo walivyo
 
Sitta siku zote mnafiki.Ukiona mtu hasemi jambo kwenye vikao rasmi bali yeye huzungumzia makanisani ujue kuna walakini
 
Mimi nilikuwa mmoja wa watu waliokuwa wanamuamini sana mheshimiwa huyu hasa pale alipokuwa Spika wa Bunge la JMT. Lakini tangu ameteuliwa kuwa Spika wa BMK amekuwa mtu tofauti kabisa. Siwasemei wengine lakini kwangu mimi nadhani amepoteza hadhi ya kuwa kiongozi kwenye ngazi yoyote ile inayohusisha watu wenye mitazamo tofauti. Ameshindwa kubalance mitazamo na wala kukubali kukosolewa pale anapokoea. Nasikitika kusema rasmi nimejitoa kuwa shabiki wako kama kiongozi.
Mnadhani Sita tatizo!No yote yanayotokea bungeni yamepangwa.Lakini tutegemee taifa kugawanyika sana.
 
Simply ulikuwa humjui vizuri Samwel Sitta Mkuu... Pole sana! Wenzio tuliumia sana baada ya kuona mji wa Abuja unashamiri kwa kasi huku Sitta yule yule aliekataa kujengwa kwa Dodoma na kujigamba kuwa atasimamia CDA mwenyewe na kuwa Makao makuu ya nchi itakamilika chini ya muda uliopangwa!!! Hawa ndo MAFISADI Nyangumi waliokuwa wanazungumziwa mkuu... Jana aliniacha hoi alipo anzisha Beef na ITV wakati anatamani Urais!!! Grrrr
Mimi nilikuwa mmoja wa watu waliokuwa wanamuamini sana mheshimiwa huyu hasa pale alipokuwa Spika wa Bunge la JMT. Lakini tangu ameteuliwa kuwa Spika wa BMK amekuwa mtu tofauti kabisa. Siwasemei wengine lakini kwangu mimi nadhani amepoteza hadhi ya kuwa kiongozi kwenye ngazi yoyote ile inayohusisha watu wenye mitazamo tofauti. Ameshindwa kubalance mitazamo na wala kukubali kukosolewa pale anapokoea. Nasikitika kusema rasmi nimejitoa kuwa shabiki wako kama kiongozi.
 
Baadhi ya vijana tunafikiri na kumhukum mzee warioba tukiwa hatuna hata tafiti za kuundoa umaskin hata ngazi ya familiya zaid ya kuish kwa kutegemea fadhira za wanasiasa. kwa fikra zangu kama vijana wakitaka kuupinga uongo ama ukwel wa warioba fanyen tafiti ambazo hazin ubaguz wowote wa kifikra,makund juu uhai wa taifa hili ktk nyanja zote tangu uhuru tutapata ukwel kulko hisia na mitazamo ya makundi yetu. Vijana tunayo nafas ya kujifunza juu ya kazi za warioba ktk Taifa hil zaid ya kumhukum. Pia ni vigumu kuielewa kazi ya kitaaluma kwa kusoma vichwa vya habari.

Ni nafas ya mwisho kwa sita kuanguka kwenye dhambi aliyopinga siku nyingi kwa fikra zake au kuiruhusu hisia itawale fikra yake sahih kama mtaaluma .si jambo la ajabu na jipya kuona sita anaiandika historia nzur ya TZ mpya au kuingiz Tz ktk maajabu ya dunia .kwangu mimi 6 anao wakati mgumu ambao unahitaji busara na maamuz magumu ambayo yaweza mpa heshima ktk Taifa hili lenye vuguvugu la mabadilko au kuichafua historia yake ktk Taifa ambalalo husifika kiusulhishi Afrika na dunia.

Kwa fikra yangu ni wakati wa viongoz wadin kuliombea Taifa na kujiepusha kuonyesha upendeleo wa kundi lolote bali kuyaasa makundi yote kutanguliza kuangalia maslahi ya taifa kwanza.
Je kwa mwendo huu Sitta atatusaidia kupiga hatua au mtihani huu uko zaidi ya uwezo wake?.

Mkitumwa kazi muwe mnapewa na hadidu za rejea.

KWA TAARIFA YAKO:-
1. Busara hainunuliwi wala haisomewi pia ni aghalabu kurithiwa.

2. kuyategemea maombi ya viongozi wa dini akina Mtetemela Jongo n.k ni kusubiria kupata phd ya uzombee, Mvua tu imewashinda kumshawishi mungu sembuse katiba inayopingana na AMRI KUMI ZA MUNGU.

3. Kwa mujibu wa maandiko ni kwamba,
Amtumainiaye mwanaadam huyo hana akili kabisaaaaaaa, yaani wewe unatumaini Sita aandike vizuri historia yetu!!!!! dhihaka gani hii kwa watanganyika.

HITIMISHO/MSIMAMO
Ukome kutushirikisha maimla yenu yaliyofeli ya kina lenin na kina max.
 
sita nilimwamini wana ila kumbe ni mlafi wa madaraka kama wengine tuu. Ameona kwa mfumo wa rasimu kama ilivyo ikipita hatapata hata uenyekiti wa kijiji pale urambo. Nachojiuliza kwa nn wasistaafu kama kina warionaba na butiku? Hana njaa ila ni mroho wa madaraka na hafai hata kidogo.
 
Sita wakati wa uspika wake wa bunge la jamuhuri ya muungano alijivisha ngozi ya kondoo,lakini mungu hamfichi mnafiki kwani bunge la katiba linamshinda na katiba haitapatikana kwa sababu ya udhaifu wake
 
Ninaye mwamini ccm kiongozi mzuri ni Mzee John Samwel Malichela wengine ni mazezeta
 
Huko ni kubwabwaja na porojo.

Eti wanataka katiba mpya nje ya bunge la katiba!

Amma kwa hakika Tanzania hakuna upinzani ni mchezo wa kuigiza.
Kweli kabisa wana bwabwaja na kupiga porojo coz wao wanadhani tupo kwajili ya kuwasikiliza ebo hawajuwi hata kutafakari sisi ndio Tanzania kwanza bwana wana nchi badae na tutakufa na tanzania mengine badae yes na tanzania kwanza ulaya tutaenda baadaye sana kama balali!

Tunashukuru mungu sasa hivi tunavinjari tutakavyo tukiruka huku na kule kama mbwa aliye muona boss wake huku tuki nguruma kwa sauti ya chini!

Maana hamna adui tena wa kuchafua mazingira yetu tutafanya tulitakalo nakupandikiza wa kutulinda baada ya sisi kuishiwa nguvu kwani hamjuwi hatakutafsiri kauli mbiu yetu

Tume tumewajaribu tumeweza na sasa tunasonga mbele
 
Huko ni kubwabwaja na porojo.

Eti wanataka katiba mpya nje ya bunge la katiba!

Amma kwa hakika Tanzania hakuna upinzani ni mchezo wa kuigiza.
Eti "huko ni kubwabwaja tu"
We ndo una point? utatafutaje katiba ndani ukiwa na watu wanaojadili rasimu ya chama chao kwa vile tu eti wapo wengi. Uchache wa hao wapinzani ni humo ndani tu lkn huku uraiani wengi tunaunga mkono msimamo wao. Bila shaka we mama umo humo ndani na kwamba umefuata posho tu! Njaa hizi, hatari!

icon6.png
icon6.png
icon6.png
 
Sita ni Sikio la kufa, hata makanisa yote yakikesha na kumwombea!
 
Mimi nilikuwa mmoja wa watu waliokuwa wanamuamini sana mheshimiwa huyu hasa pale alipokuwa Spika wa Bunge la JMT. Lakini tangu ameteuliwa kuwa Spika wa BMK amekuwa mtu tofauti kabisa. Siwasemei wengine lakini kwangu mimi nadhani amepoteza hadhi ya kuwa kiongozi kwenye ngazi yoyote ile inayohusisha watu wenye mitazamo tofauti. Ameshindwa kubalance mitazamo na wala kukubali kukosolewa pale anapokoea. Nasikitika kusema rasmi nimejitoa kuwa shabiki wako kama kiongozi.

Wahenga walisema kaa nao uwajue. Tulikuwa hatujamjua Sitta, kumbe nyoka, shetani mkubwa! Mdhalimu wa uhuru wa kujieleza, dikteita wa karne
 
Kwani kuna ubaya gani jamaa anakokotoa mahesabu yake ya urais 2015? Mamvi alie tu ...

Tsoxo, angetulia kwa nafasi aliyonayo angekokotoa, lakini masikini kakokota gunia la mainterahamwe,kaacha wapiga kura tumeduwaa, hata tuliomuamini na kumshabikia hatuamin kama ni yeye ama fotokopi, kwakifupi njozi zake za kukaa magogoni kwishney!
 
Back
Top Bottom