Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

CCM wamejimaliza kwa hili. Unawezaje kuhangaika na ITV inayorusha mijadala ya kikatiba na ukashadadia upuuzi unaoongelewa bunge la katiba Dodoma sasa?
 
Sita na wanaofanana naye wamelewa madaraka, wanadharau watanzania wengine kama walivyozoea kwa mawazo yao ya kizamani. Vitisho dhidi ya wengine au vyombo vya habari havisaidii lolote kwa nyakati hizi!
Ni busara kukaa kimya, au kutenda bila kuongea!
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano. Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania .Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?

Anatapatapa mnyamwezi wa watu jamani msameheni bure; BMK ni haramu na urais ameshabugi. tutaendelea kutoa maoni mbadala kwa njia yoyote ile iwezekanayo.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano. Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania .Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?
Kwa kauli yako hii inamaana umekata tamaa upinzani kuchukua DOLA? Iweje umuwazie Sitta kuchukua urais 2015 wakati watu wanasema 2015 rais ni Padre Slaa.?
 
Sasa nimeanza kuielewa vizuri hotuba ya Prof. Kabudi juu ya tofauti kati ya -------- na MJINGA
 
Kwa kauli yako hii inamaana umekata tamaa upinzani kuchukua DOLA? Iweje umuwazie Sitta kuchukua urais 2015 wakati watu wanasema 2015 rais ni Padre Slaa.?

Slaa ni mshiriki ila sio mshindani.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano. Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania .Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?

Haki ya kikatiba ya kutoa maoni kwani imefutwa?
 
Sasa nimeanza kuielewa vizuri hotuba ya Prof. Kabudi juu ya tofauti kati ya -------- na MJINGA

MODS si sahihi kuondoa neno alilotumia Prof KABUDI ambalo mimi nimelitumia, likiondoka uzi unakosa maana. Lets call a spade a spade and not a big spoon.
 
There is little they can do, zaidi ya kubwabwaja. Cheyo kawaambia kuwa wananchi wa sasa sio wa zamani. Wachukue posho zao tu si ndio kilichowapeleka.
 
Wakati mwingine sijui ujinga, sijui kutaka sifa, sijui kutokujua?
 
MODS si sahihi kuondoa neno alilotumia Prof KABUDI ambalo mimi nimelitumia, likiondoka uzi unakosa maana. Lets call a spade a spade and not a big spoon.

Siku nyingine andika hivi M.P.U.M.B.A.V.U hapo utakuwa umeipiga chenga ya kiuno system ya JF.
 
Mkuu kwani wewe unadhani ni kiongozi gani nchi hii ni mpenda Demokrasia either kutoka Chama tawala au Upinzani? Zote ni takataka tu tofauti ni harufu ya hizo takataka.

Mkuu kwa mtu mwenye busara anatumia hekima kuficha upumbavu wake, lakini -------- husema ovyo! Mzee 6 shame on youuuuh! Ukiendelea kushupaza shingo itavunjika.
 
Siku nyingine andika hivi M.P.U.M.B.A.V.U hapo utakuwa umeipiga chenga ya kiuno system ya JF.

Kwa nini niandike hivyo wakati sio tusi? Wanaofanya hivyo wanaandika matusi mimi sijafika huko
 
2005-2010 Samwel Sitta alionekana ni spika wa bunge mzuri kwa kutoelemea sn upande wa CCM, na aliruhusu mijadala mikali juu ya ufisadi akiruhusu wabunge wa upinzani kuishambulia serikali wazi wazi... Kiukweli ile ilikuwa ni hasira za kuukosa uwaziri mkuu aliokuwa amedanganywa kuwa atapewa... Ktk ukweli halisi Sitta unaemuona sasa hivi kwny BMK ndie haswa SITTA original.... Na bunge hili linampeleka kwny kaburi lake kisiasa..... Atapotea kabisa ht ubunge akigombea hatachaguliwa
 
Kwani na 6 alikuwa anaota kuja kuwa rais wa Tanzania au wa Urambo!!!!!!?????/
 
Back
Top Bottom