Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Huko ni kubwabwaja na porojo.

Eti wanataka katiba mpya nje ya bunge la katiba!

Amma kwa hakika Tanzania hakuna upinzani ni mchezo wa kuigiza.


Mama mwigulu mchemba, ulitaka UKAWA warudi bungeni then magamba wapitishe katiba wanayoitaka wao? Pole sana magamba safari hii mmeula wa chuya
 
Binafsi nilikuwa namuunga mkono kwenye kinyan'ganyiro cha urais lakini sasa nimem-write off completely. Huyu ni dikteta mkubwa kabisa.

Fikiria mtazamo wake kuhusu midahalo. Jana ameonyesha hisia zake wazi kupinga midahalo wakati inasaidia kuelimisha watu kuhusu suala zima la utungaji wa katiba mpya. Amefikia hata kumtaka waziri wa habari adhibiti vitua vya TV vinavyoendesha midahalo. Kwa kwli kajimaliza kabisa.

Na 6 urais utausikia redioni tu! Kwishnet
 
Umelieleza vizuri sana. Yeye hakushangaa Mzee wa Vijisenti kujitoa ghafla. Hesabu ilipigwa wenzake wakaona mbali.
Alijinasibu kuwa yeye kupata uspika wa BMK ni sawa na kumrudisha chura kwenye bwawa la maji. Kitu ambacho hakujua ni kwamba bwawa hili la sasa lina sumu na chura hawezi kuishi humo! Kwisha habari yake.

Kweli alitamba sana bwana 6 kuawa kuchaguliwa kukalia kiti kile nisawa na chura kurudi kwenye bwawa la maji. Sasa hapa bwana 6 ndiyo atajua kua chura ni muhitaji wa maji lakini si ya moto, aliyomo ye ni ya moto aweza kubaki hai huku akiwa hana ngozi.
 
Na hakuna chama tawala makini zaidi ya kufisadi Maliasili za taifa letu.

Wizara ya Maliasili sasa hivi haijulikani inaongozwa na nani;
Waziri yupo, katibu mkuu yupo lakini kila mtu na yake.
Mkurugenzi wanayamapori kasimamishwa
Mkurugenzi bodi ya utalii kasimamishwa
misitu haieleweki mtawala ni nani

Hiyo ni Wizara au kundi la nyumbu?
 
Ukweli ni ukweli tu sita amegota mwisho wa bahari hawezi kwenda mbele labda arudi nyuma au apande meli.
 
Mh.Sitta walimleta hapo ili waweze kumumaliza KISIASA,kwa kuwa anacontest nafasi ya urais 2015.Kiukweli Sitta wa leo si yule aliyekuwa anawapiga vita mafisadi na kumtaka Mh.J.K kufanya maamuzi magumu!

Wakati ule alikuwa analilia Uwaziri mkuu mpaka akafikia kupendekeza jina lake na kulipeleka Ikulu..!!!!?
 
Mimi nilikuwa mmoja wa watu waliokuwa wanamuamini sana Mheshimiwa huyu hasa pale alipokuwa Spika wa Bunge la Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania. Lakini tangu ameteuliwa kuwa Spika wa Bunge maalumu la katiba amekuwa mtu tofauti kabisa.

Siwasemei wengine lakini kwangu mimi nadhani amepoteza hadhi ya kuwa kiongozi kwenye ngazi yoyote ile inayohusisha watu wenye mitazamo tofauti. Ameshindwa kubalance mitazamo na wala kukubali kukosolewa pale anapokoea.

Nasikitika kusema rasmi nimejitoa kuwa shabiki wako kama kiongozi.

HUYU MZEE ANAONGOZA KATIKA ORODHA YA WALE NiLIOWADHARAU KABISA .
 
Sitta itabidi aishi kinafiki kama Mrema na Cheyo ...haaminiki tena upinzani wala huko CCM 😛eep:

Your right 99.% hivyo ndivyo atakavyokuwa itabidi awe mnafiki tena sanaa .vinginevyo baada ya 2015 Sita atabakia historia
 
faizaFox fungulia ChanelTen usikilize kina Kibamba wanasema nini kuhusu katiba mpya, wasikize tuu!!
 
Last edited by a moderator:
Spokesperson wa Sitta au unamlisha maneno Sitta? Sitta ni mzalendo na bunge haliahirishwi kamwe....bunge litaendelea naye atajijenga vizuri kisiasa na ataonyesha nia....wewe subiri na kura yako ya siri umnyime lakini usiwasemee wengine...kwani usipompa wewe wenzio watampatia...
Ama kweli mzigo mzito mpe mnyamwezi aubebe. Hivi ndivyo ilivyo na inavyoenda kuwa. Akiwa amesheheni tambo na kila aina ya mbwembwe Sitta baada ya kutawazwa na chama chake na baadhi ya wajumbe wa bunge la katiba kuwa spika bunge la katiba, Sitta wakati wa kuwashukuru wajumbe, aliwananga mahasimu wake wa kisiasa kuwa HAYA MAMBO YANAWENYEWE, alimalizia kwa kuchagiza neno la wapambe NUKSI.

Sitta aliamini kuwa kiti cha uspika wa bunge la katiba angekitumia kujijenga kisiasa hasa katika mbio za urais mwaka ujao. Sitta akiwa anajitamba akiamini amepiga bao la kisigino, mahasimu wake kisiasa wenye siasa za kisayansi walikwishajua kuwa ule ni mtego 6 hachomoki.

Hili litakuwa bayana saa chache au siku chache baada ya bunge la katiba kuahirishwa. Hakika 6 ataoneka hovyo ndani na nje ya chama chake na mbele ya macho ya watanzania. Pole 6 umevuna ulicho panda.
 
naihurumia sana familia yake ! Maana kuwa na baba ambaye anaongoza mchakato wa kuharibu KWA MAKUSUDI KATIBA YA NCHI NI AIBU SANA .
 
Sitta itabidi aishi kinafiki kama Mrema na Cheyo ...haaminiki tena upinzani wala huko CCM 😛eep:

umeandika ukweli sana ! Halafu wamemmaliza KI...JI.NGA SANA , wala hawakutumia akili sana , kidogo tu !
 
mkuu ni bora tu aumini

hivi ulkuwa hujua kuwa mtu anaweza kuvaa sura mbili tofauti na akawa smart
ndo ujue kuwa sitta ameshavalishwa joho la kiksisiemu? asikii wala haoni kabisa
bora yuleyule aliyekuwa mwenyekiti mwenza wa zanzibar angeshikilia koti hilo tena

yaani hapo sasa kinachoendelea ni udi:wof: kwa kwenda mbele
Mimi nilikuwa mmoja wa watu waliokuwa wanamuamini sana Mheshimiwa huyu hasa pale alipokuwa Spika wa Bunge la Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania. Lakini tangu ameteuliwa kuwa Spika wa Bunge maalumu la katiba amekuwa mtu tofauti kabisa.

Siwasemei wengine lakini kwangu mimi nadhani amepoteza hadhi ya kuwa kiongozi kwenye ngazi yoyote ile inayohusisha watu wenye mitazamo tofauti. Ameshindwa kubalance mitazamo na wala kukubali kukosolewa pale anapokoea.

Nasikitika kusema rasmi nimejitoa kuwa shabiki wako kama kiongozi.
 
Nashindwa niamini au nisiamini nabaki nikiduwaa na kushangaa kwani Nondo /jembe niiliyoitegemea imeshaingia shubiri, karubuniwa na tu hako kakiti ka uenyekiti wa bunge la katiba?

Yaani mpaka sasa macho yangu hayaamini yule aliyekuwa mkombozi mtetezi wa wanyonge kipindi kile alichokuwa SPIKA WA BUNGE alikuwa mstari wa mbele kutetea maslahi ya Tanzania na jamii kwa ujumla ndo huyu leo yu tena kwenye UENYEKITI wa KATIBA na anafanya yasiyostahili mbele ya macho ya Watanzania

Sijui huyu 6 anakielewa kile anachofanya kwa sasa pale bungeni au sijui amelishwa shubiri ya rangi gani ambayo wala haoni kilio cha watanganyika huku nje tunavyomshangaa anachofanya. au nini kimempata jamani. Yani sisiemu wamempa nini mpaka akabadilika kiasi hichi? Nini kimempata huyu mzee. Je hajawaona wazee wenzake akina Mzee Warioba, Butiku aiseee !!

KWELI NAANZA KUAMINI JAPO KWA KUTOAMINI KABISA KUWA NONDO TULILOTEGEMEA LIMEINGIA SHUBIRI

HATA WEWE SITTA?
 
Back
Top Bottom