Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Hadi raha!! haya majambazi yatahangaika, yatoroga, yatajambajamba sana lakini 2015 ni mwaka wa UKOMBOZI mwaka Bwana alioutangaza wa ukombozi kwa WATZ!! UKAWA mbele kwa mbele!!

wataroga ili wawe wanawake au utaratibu ubadilishe?
 
Katika hali ya msuguano unaoendelea chini kwa chini ndani ya chama chakavu CCM, mbinu iliyotumika kumuengua mzee Sitta kugombea uspika kutumika kuwa mgombea urais awamu ya 5 awe mwanamke.

Je Membe, Wassira, January, Lowassa na Sitta watasubiri nafasi za kuteuliwa au watakuja kupitia CCJ? Et Migiro ndio anatajwa.

E8eee Mungu wapige na upofu wa kufanya maamuzi hayo ili kurahisisha chama teule toka mbinguni kushika dola.
Uspika ni tofauti na urais,naamini kamwe hawawezi kufanya hivyo,labda tu wanataka kutuletea Joys Banda mwingine,kumbuka kuns makabila ambayo hayakubali kutawaliwa na mwanamke,mfano wakurya na wamasai ni makabila yasiyoamini kwa wanawake,na hapa si kuweka mwanawake tu!hata ccm wakileta mzanzibar litakuwa ni pigo.
Nachojiuliza ni kuwa hao wanaopingwa kuna nini nyuma ya pazia?au kuna mtu ameandaliwa?
Tatizo kuna watu kwa akili finyu wanafikiri J.K anauwezo wa kuingiza mtu ikulu,watu wamekaa kimya kwa vile bado yupo kwenye mamlaka ikifika kipindi cha mchakato asitegemee kuna mtu atamsikiliza!!hata hao wapambe wake wa karibu wataangaika kutengeneza mambo yao ya baadae.
 
Tutafakari ! Siasa nayo ina sayansi yake ! Tuache siasa za chumbani;kwani tunamtaka Rais mleta mapinduzi ya kiuchumi TZ.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?
 
Hatufai hata kidogo. Kauli ya kibabe wakati katiba ni ya wananchi na wanapaswa kuijadili kwa kina.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari mh.funela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.spika sit ta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila mtanzania .je akiwa rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?

Ni kilaza huyo 6
 
nnachojiuliza ni kwamba anamsemele mwenzie kwa bosi wao au anamaanisha Fenela Hafanyi kazi yake kwa ufanisi.
 
Ubabaishaji hautaisha mpaka uccm ukomeshwe.. kusema sema kwa ubabe kama wao ni sheria kutakwisha. wao ni chama cha mapinduzi ndio maana wanapindua pindua mambo.
 
Hamna kitu hapo. Magamba wanaweweseka maana kila wanachokiplan kinakwenda kombo. Tengenezeni katiba yenu ya magamba sasa.
 
hafai kabisa na kanishangaza sana mie nilidhani ni mpenda democracy kumbe ni walewale

nyerere aliwahi kusema hivi kiongozi akisema anaichukia rushwa haitoshi kumwani kwa maneno yake badala yake mkazieni macho mtajua kama anaichukia kutoka moyoni...! Kikubwa let this be a good time kujua njama zao. Sitta ni kati ya wanaopendelea katiba ya sasa iendelee kwa tumain la kupata urais 2015. Watch out they are preaching what they do not practice....
 
Back
Top Bottom