Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Ama kweli mzigo mzito mpe mnyamwezi aubebe. Hivi ndivyo ilivyo na inavyoenda kuwa. Akiwa amesheheni tambo na kila aina ya mbwembwe Sitta baada ya kutawazwa na chama chake na baadhi ya wajumbe wa bunge la katiba kuwa spika bunge la katiba, Sitta wakati wa kuwashukuru wajumbe, aliwananga mahasimu wake wa kisiasa kuwa HAYA MAMBO YANAWENYEWE, alimalizia kwa kuchagiza neno la wapambe NUKSI.

Sitta aliamini kuwa kiti cha uspika wa bunge la katiba angekitumia kujijenga kisiasa hasa katika mbio za urais mwaka ujao. Sitta akiwa anajitamba akiamini amepiga bao la kisigino, mahasimu wake kisiasa wenye siasa za kisayansi walikwishajua kuwa ule ni mtego 6 hachomoki.

Hili litakuwa bayana saa chache au siku chache baada ya bunge la katiba kuahirishwa. Hakika 6 ataoneka hovyo ndani na nje ya chama chake na mbele ya macho ya watanzania. Pole 6 umevuna ulicho panda.

Umelieleza vizuri sana. Yeye hakushangaa Mzee wa Vijisenti kujitoa ghafla. Hesabu ilipigwa wenzake wakaona mbali.
Alijinasibu kuwa yeye kupata uspika wa BMK ni sawa na kumrudisha chura kwenye bwawa la maji. Kitu ambacho hakujua ni kwamba bwawa hili la sasa lina sumu na chura hawezi kuishi humo! Kwisha habari yake.
 
Sitta anajua kwamba bila katiba mpya kupita na Urais 2015 ndo bye bye. Ndio maana yuko desperate. Lakini kwa mwenendo wake katika kuongoza BMK ni wazi kwamba kazi ya Urais haiwezi.

Mkuu hebu piga picha hili gudulia ndo linaupata urais 2015!! Sikujua hili zee kama ni dikteta kiasi hicho! Kumbe hata walifanya vizuri kulipiga chini kwenye usupika!! Nya.mbaff zake!
 
Wazee wengine wamechanganykiwa kabisa. Sasa nani alimwambia anafaa kuwa rais, jitu linatembea ka nini sijui. Bado kidogo ataijua Tz mpya, anafikiri tuko kama karne yao iliyopita
 
Tsoxo, angetulia kwa nafasi aliyonayo angekokotoa, lakini masikini kakokota gunia la mainterahamwe,kaacha wapiga kura tumeduwaa, hata tuliomuamini na kumshabikia hatuamin kama ni yeye ama fotokopi, kwakifupi njozi zake za kukaa magogoni kwishney!


Duh!!! hakika numekupata mkuu.....kakokota gunia la mainterahamwe???!!!
 
Sitta amejimaliza mwenyewe kisiasa! Kadiri bunge la katiba linavyoendelea watanzania wanazidi kumfahamu sitta, kwa asili sitta ni dikteta, hapendi kusikia kile asichokitaka, hupenda kusikia yale anayoyapenda tu. Watanzania tuwe makini na watu wa aina ya 6. Sitta anaingia katika record ya maspika waliochaguliwa kwenye bunge la katiba likiwa na wajumbe wa vyama vyote na kubaki bungeni akiongoza vikao vya chama badala ya bunge la wananchi. Mzee huyu urais atausikia redioni tu!


.... hapo penye red... inawezekana ameshajua kuwa hawezi pata uraisi ndio maana anafanya hivyo afanyavyo! yaani bora liende
 
wewe ulitaka wafanyaje? au unaamini hakuna kinachowezekana nje ya bunge? mbona si mara ya kwanza watu kushinikiza mambo nje ya bunge na yakafanikiwa? ulionaje kule arabuni?

Mkuu wala usiende mbali mpaka Uarabuni, juzi hapa tu raia wamepiga kelele kwenye ajira za uhamiaji mbona jamaa walisitisha? Hata nje inawezekana! Six kwishney!!
 
Yaani huyu Sita kapoteza haiba yake kisiasa. { Back Tanganyika.}
 
Baya zaidi ni pale anapoanzisha Biff na vyombo vya habali,ingawa anajifanya kichwa ngumu lkn media zitamuweka pabaya xana@angaliza napita njia
 
Kweli dada. Hawa wanabwabwaja tu kama yule Dr Harith Ghassany anayebwabwaja kumsema Baba yetu wa Taifa miaka kumi baada ya kifo cha Baba yetu mpendwa wa Taifa. Mapambano yananoga yanapokuwa uso kwa uso. Ndo maana hawa wanaobwabwaja wanapenda sana kumquote mbwabwaji mwenzao Dr Harith Ghassany. Eti Kassim Hanga aliuawa, wakati chama chetu kinajua hakika jamaa alikufa kwa malaria kali. auwawe kwani chama chetu ni interahamwe? UKAWA wazushi sana hawa.

Duh lugha tamu sana hii
 
Huko ni kubwabwaja na porojo.

Eti wanataka katiba mpya nje ya bunge la katiba!

Amma kwa hakika Tanzania hakuna upinzani ni mchezo wa kuigiza.
Huyu naye vipi wenzako wanaongelea Birian wewe unaongelea makande! wa wapi weye
 
duh 6 anataka kuongeza sura? sasa kulikuwa na haja gani ya tume ya warioba kama mambo yangekuwa rahisi hivyo?
 
Mkuu wala usiende mbali mpaka Uarabuni, juzi hapa tu raia wamepiga kelele kwenye ajira za uhamiaji mbona jamaa walisitisha? Hata nje inawezekana! Six kwishney!!

huyu mwanamke huwa simwelewagi kabisa, sijui mchawi?
 
Huyu naye vipi wenzako wanaongelea Birian wewe unaongelea makande! wa wapi weye

mkuu matendo ya huyo mwanamke mimi nayafananishaga na ya wachawi tu, sijui huwa anatumwa na nani tu.
 
Sita -------- kitambo Nyerere hakukosea alipo mlalua viboko yaani ningekuwa Nyerere ningekata bichwa lake kabisa .....nafiki ilo

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Mimi nilikuwa mmoja wa watu waliokuwa wanamuamini sana Mheshimiwa huyu hasa pale alipokuwa Spika wa Bunge la Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania. Lakini tangu ameteuliwa kuwa Spika wa Bunge maalumu la katiba amekuwa mtu tofauti kabisa.

Siwasemei wengine lakini kwangu mimi nadhani amepoteza hadhi ya kuwa kiongozi kwenye ngazi yoyote ile inayohusisha watu wenye mitazamo tofauti. Ameshindwa kubalance mitazamo na wala kukubali kukosolewa pale anapokoea.

Nasikitika kusema rasmi nimejitoa kuwa shabiki wako kama kiongozi.
CCM wamemmaliza kisiasa bila yeye kujijua!!
 
Back
Top Bottom