BilioneaPATIGOO
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 12,320
- 11,345
Mhh
mrejesho tafadhari.daah aisee bajeti ya harusi haiendi kabisa wandugu. Daah sijui nipige harusi kimya kimya! ila wale wakwe zangu wamachame si watanidharau sana mi MLUGURU wa Mgeta aisee!!!
Jamaa unaonekana bado alikuwa shule msimlaumu sana ,mimba ya ghafla bila malengo huchanganya sana ndio maana wengine huzitoaUmekaa mda wote huo ulitaka mzee akuchekee!? Ulikosea hapo ilitakiwa kutuma kwanza watu wa kusahihisha makosa uliyofanya then ndio mambo ya ushenga na kuchumbia yafuate, hivyo ulivyofanya hata mie ningekutoa nduki.
HahahahNahisi ukaenda umepiga kimodo ukajua ba mkwe atashoboka
teh pole....
Pole sana mkuu!! Ila hata sisi tuliwahi kumtoa nduki shemeji yetu yaani dada yetu baada ya mdingi kufariki miezi michache tuu dada akabeba mimba jamaa akalala mbele sasa sista kajifungua mtoto wa kiume tumemlea hadi kamaliza miaka 2 eti lijamaa likawatuma wazee kuja kwetu sisi tukawa wakali wale wazee wakatoweka siku lijamaa likatime hatupo likatinga mahome kuna dogo alikuja kututonya tukaenda sijui nani alimshtua dadeki tulitaka kugawana yaani huwezi amini hadi saa dkgo yupogo tju mahome wanaogopa kuja[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Nilikuaga na mpenzi wangu tunapendana kwa kweli toka chuoni (UDSM) basi tukawa tunapiga mechi peku peku (bila kondom) eeh ghafla bidada ananiambia ana mimba kiukweli nilishtuka but anyway tukakubaliana azae tu.
Basi bibie akaja kujifungua mtoto (mimi sikujitokeza huko ukweni kabisaa)mi nawasiliana na mchuchu tu.
Sasa tukakubaliana na mchuchu ni muda muafaka wa kwenda kujitambulisha.
Nikaandaa mshenga na ndugu wa karibu kwenda huko. Duuh ile kufika tu tukamkuta baba mzaa chema kakunja sura balaa ile tunapiga hodi anatuangalia tu (hajibu chochote) ghafla akaingia chumbani akatoka na panga.
Hakuna aliyeaga si mshenga wala mimi. "BA MKWE" anadai nilimzalisha mtoto wake na sijajitokeza siku zote.
Jamani sitamsahau yule mzee.
Shemeji naomba msamaha nahitaji kumuona mwananguPole sana mkuu!! Ila hata sisi tuliwahi kumtoa nduki shemeji yetu yaani dada yetu baada ya mdingi kufariki miezi michache tuu dada akabeba mimba jamaa akalala mbele sasa sista kajifungua mtoto wa kiume tumemlea hadi kamaliza miaka 2 eti lijamaa likawatuma wazee kuja kwetu sisi tukawa wakali wale wazee wakatoweka siku lijamaa likatime hatupo likatinga mahome kuna dogo alikuja kututonya tukaenda sijui nani alimshtua dadeki tulitaka kugawana yaani huwezi amini hadi saa dkgo yupogo tju mahome wanaogopa kuja[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
duh! pole sana mdau japo ulikuwa na nia njema lakini ndo hivyo..Nilikuaga na mpenzi wangu tunapendana kwa kweli toka chuoni (UDSM) basi tukawa tunapiga mechi peku peku (bila kondom) eeh ghafla bidada ananiambia ana mimba kiukweli nilishtuka but anyway tukakubaliana azae tu.
Basi bibie akaja kujifungua mtoto (mimi sikujitokeza huko ukweni kabisaa)mi nawasiliana na mchuchu tu.
Sasa tukakubaliana na mchuchu ni muda muafaka wa kwenda kujitambulisha.
Nikaandaa mshenga na ndugu wa karibu kwenda huko. Duuh ile kufika tu tukamkuta baba mzaa chema kakunja sura balaa ile tunapiga hodi anatuangalia tu (hajibu chochote) ghafla akaingia chumbani akatoka na panga.
Hakuna aliyeaga si mshenga wala mimi. "BA MKWE" anadai nilimzalisha mtoto wake na sijajitokeza siku zote.
Jamani sitamsahau yule mzee.
Ngoja nawe ufanyiwe hivyo kwa bintiyo ndipo utakapo yajua machungu ya mzazi kwa bintiyeSasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi
Haa ni wewe kweli au isije ukawa na wewe upo humu[emoji3] [emoji3] [emoji3]Shemeji naomba msamaha nahitaji kumuona mwanangu
Ndio mimi shemeji yakoHaa ni wewe kweli au isije ukawa na wewe upo humu[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Aloo mbona unanistua[emoji87] [emoji87]Ndio mimi shemeji yako
Khaaaaaa ivi ba mkwe ni mchaga kasemaSasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi
sio nuksi wala nini vijana wa siku hizi awanaga adamu me binafsi naona mzee ajakosea hata kidogo 🙄🙄🙄🙄Angekuwa mkwe wa pande za kure taarime angeshakura panga za kutosha, taata.
Umekaa mda wote huo ulitaka mzee akuchekee!? Ulikosea hapo ilitakiwa kutuma kwanza watu wa kusahihisha makosa uliyofanya then ndio mambo ya ushenga na kuchumbia yafuate, hivyo ulivyofanya hata mie ningekutoa nduki.