Sitasahau: Tulitolewa nduki ukweni siku ya posa

Sitasahau: Tulitolewa nduki ukweni siku ya posa

Sasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi

Ha ha ha ha uuuuuupsi kwa majibu haya na kiivi bora tu baba mkwe akutoe nduki
vyasaka unakuwa na majibu kama haya umemzalisha binti wa mtu
 
Kwani ni lazima umuoe??? Kama umeshashikiwa panga unataka nini tena, sepa zako. Kisicho rizki,(malizia mwenyewe) wanawake wako kibao, unaweza ukawa na mwingine tu, umeskia bwana kaka??

N.B: Hakuna mila ya wachagga inayosema unamshikia mtu panga, halafu kijana una kiherehere, umeshampa mimba mtoto wa watu unaenda kichwa kichwa bila hata kutuma intelijensia hali imekaaje huko na kutanguliza wajumbe kwanza, eti unajiamkia tu unajikokota, wa wapi wewe mkuu?? (hiki kijamaa kishamba eeh? halafu kinalaumu mila)

One more thing, ulifanya makosa sana kutowasiliana hata na mama wa huyo binti kwanza akusaidie kumtuliza huyo mzee au hata na ndugu zake wengine wa karibu. Unaamka tu unaenda ukweni kama chooni, wengine unapigwa shaba halafu tunasema ni mwizi. (Kijana ukweni unatakiwa uende ukiwa umejipanga haswaaaa, hata baba mkwe akikuangalia anaanza kutetemeka mwenyewe unashangaa imekuwaje. sio unaenda kihunihuni tu na kijinsi chako na tisheti unafkiri unangojea daladala wataacha kukushikia panga kweli??
Umenisikitisha sana (kuna wanaume wengine wanahitaji kufundwa naona aisee eti The Boss mtu anakuwaje ana uwezo wa kumpa mwanamke mimba lakini hajui process za kwenda ukweni?)
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha ha uuuuuupsi kwa majibu haya na kiivi bora tu baba mkwe akutoe nduki
vyasaka unakuwa na majibu kama haya umemzalisha binti wa mtu

Unakaona eeh?? Halafu kinalalamika mila mila wakati kenyewe kana traits za irresponsibilities, yaani kanakaa eti mpaka anazaa, watu wanatoa pesa wanapeleka mtu hospitali, mzazi anavyotumia gharama, yaaani mambo kibao eti kimtu kinakuja kama kinaenda kusalimia wakati ndo chenye mimba pathetic! Kuna watu naona kama hawajielewi.
 
Sasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi

Kumbe ndo mawazo yako... Sawa tu hata ungekatwa gegedo lako
 
Sasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi

Wachaga tuna kazi! Wenzio kabla hawajaenda ukweni huwa wanakuja kuuliza huku kuhusu taratibu za kabila fulani. Sasa wewe ukajipeleka ukifikri mzee yuko desperet na mkwe ukategemea akapokee kwa bashasha. sha!
 
Unakaona eeh?? halafu kinalalamika mila mila wakati kenyewe kana traits za irresponsibilities, yaani kanakaa eti mpaka anazaa, watu wanatoa pesa wanapeleka mtu hospitali,mzazi anavyotumia gharama,yaaani mambo kibao eti kimtu kinakuja kama kinaenda kusalimia wakati ndo chenye mimba pathetic! kuna watu naona kama hawajielewi.

Huko kwenye red mkuu mzazi anapata shida as u know mimb zinavyosumbua,kujifungua, gharama za mtoto,n.k
akili zake na maadli aliyopewa kwao hayamtoshi...hana busara ishu kama hii ya kumzalisha binti wa watu alAfu unaenda kizembe zembe kabla hujatuma wazee wnye busara kuongea na mkwe ni kosa
hakuna mila yyote huko uchagan lla mzazi alikasirika kwa kitend cha siku zote jamaa kukaa kimya afu anajitokeza baada ya binti kuzaa afu anakuja like amefanya jambo zuri
 
Sasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi
Achaa ushenzi wewe hizo ndio taratibu zipo sehemu nyingi tu unadhani uchungu wa mwana aujuaye ni mume au mzazi? yule ni sawa na dingi yako na siku zote ukisha haribu kama hivyo ni wazazi wana kwenda kwanza kukurekebishia sio nyinyi watoto koz hata mkiwa na shida hao hao wazazi ndio mna kwenda kwao wawasaidie. na unadhani bila baraka zao hiyo ndoa itadumu? tena kwa wachagaa hahahhah chalangu utakuwa umebugi hao wazee ukienda kinyume nao lazima ikutokee puani. tafta mtu mzima mchaga mulize procedure zakuftwa akupe thn uwaze na kuwazua
 
Nilikuaga na mpenzi wangu tunapendana kwa kweli toka chuoni (UDSM) basi tukawa tunapiga mechi peku peku (bila kondom) eeh ghafla bidada ananiambia ana mimba kiukweli nilistuka but anyway tukakubaliana azae tu. Basi bibie akaja kujifungua mtoto (mimi sikujitokeza huko ukweni kabisaa)mi nawasiliana na mchuchu tu. Sasa tukakubaliana na mchuchu ni muda muafaka wa kwenda kujitambulisha. Nikaandaa mshenga na ndugu wa karibu kwenda huko. Duuh ile kufika tu tukamkuta baba mzaa chema kakunja sura balaa ile tunapiga hodi anatuangalia tu (hajibu chochote) ghafla akaingia chumbani akatoka na panga.......Duuh hakuna aliyeaga si mshenga wala mimi. "BA MKWE" anadai nilimzalisha mtoto wake na sijajitokeza siku zote. Jamani sitamsahau yule mzee

Asante, You made my day!!
 
Pole mdau ila damu nzito kuliko maji, kama kweli uko serious na swala la kujitambulisha watafute wazee wenzake na baba mkwe wamuweke kitako ataelewa tu ...
 
Sasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi

Pole sana..vipi lakini kovu la panga limepona sawasawa.,!
 
Back
Top Bottom