Sitasahau: Tulitolewa nduki ukweni siku ya posa

Sitasahau: Tulitolewa nduki ukweni siku ya posa

Wewe uendelee na masomo mwenziio alee mtoto, halafu unanonekana mhuni hata ulivyoandika topic yako kama unaandikia wahuni wako, mimi ungenipa kesi wewe
 
Ni ukweli tupu wazee wengi wa kichaga huwagonga ama mabinti zai au wake za watoto wao wanaoachwaga huko kijijini (migombani) wakati vijana wao wamekuja mjini kutafuta maisha. Jihadharini waoaji uchagani, utakuta mnachangia papuchi na ba mkwe

cc.miss chagga
 
duuu huyo ba mkwe atakua jambazi usirudi tena mpk afe kwanza hawez kukuchukulia panga why asiwe mstaarabu akakuelimisha? mtoto atakutafuta tu
 
Ni ukweli tupu wazee wengi wa kichaga huwagonga ama mabinti zai au wake za watoto wao wanaoachwaga huko kijijini (migombani) wakati vijana wao wamekuja mjini kutafuta maisha. Jihadharini waoaji uchagani, utakuta mnachangia papuchi na ba mkwe

cc.miss chagga

Ikawaje sasa, hii topic ya mwaka jana! Toa mrejesho
 
Sasa ataisoma namba ndo namuachia mwanae akitaka amuoe yeye mwenyewe. Mizee mingine kichefu chefu tu. Sasa kuzalishwa anaona bonge la dhambi. Wachaga punguzeni mila na sheria za kipuuzi

Khaa!..kaaz kwelikweli.
 
Nilikuaga na mpenzi wangu tunapendana kwa kweli toka chuoni (UDSM) basi tukawa tunapiga mechi peku peku (bila kondom) eeh ghafla bidada ananiambia ana mimba kiukweli nilishtuka but anyway tukakubaliana azae tu.

Basi bibie akaja kujifungua mtoto (mimi sikujitokeza huko ukweni kabisaa)mi nawasiliana na mchuchu tu.

Sasa tukakubaliana na mchuchu ni muda muafaka wa kwenda kujitambulisha.

Nikaandaa mshenga na ndugu wa karibu kwenda huko. Duuh ile kufika tu tukamkuta baba mzaa chema kakunja sura balaa ile tunapiga hodi anatuangalia tu (hajibu chochote) ghafla akaingia chumbani akatoka na panga.

Hakuna aliyeaga si mshenga wala mimi. "BA MKWE" anadai nilimzalisha mtoto wake na sijajitokeza siku zote.

Jamani sitamsahau yule mzee.

ha ha haaaa...hii kali
 
Ni ukweli tupu wazee wengi wa kichaga huwagonga ama mabinti zai au wake za watoto wao wanaoachwaga huko kijijini (migombani) wakati vijana wao wamekuja mjini kutafuta maisha. Jihadharini waoaji uchagani, utakuta mnachangia papuchi na ba mkwe

cc.miss chagga

acha akili finyu,ka uligongwa ww usigeneralise na kuconclude mambo hapa
 
Kwa wachaga (hasa wamarangu, kibosho na kirua vunjo) ni jambo la kawaida kukimbizana na mapanga hata hilo la kugongeana wake/watoto ni jambo la kawaida sana. Wengi hutumia muamvuli wa dini fulani (jima kapuni) kuhalalisha uharamia wao
 
mzee katenda haki ,je hiyo mimba mliilea nyote wawili au pk yake😱😱😱
 
Kuna mambo maishani yanahitaji busara. Na inaaminika ukiwa mtu mzima (mzee) una hekima na busara. Ki ukweli huyu baba hakutumia busara kuwafukuza kwa panga, alitumia jazba na hasira. Hawa watu (wazazi) watakuja tu kuwasiliana subiri mtoto akue afikishe kuanzia miaka 8 kwenda mbele. Mwisho wa siku aliyebeba mzigo ni yeye/mtoto wa kike na anayekuja kuumia ni mtoto (hasa anapoanza kuuliza baba yangu yupo wapi).
 
Hahahaaaa mbavu zangu!!


mi ndiyo maana siku hizi nimeanza kufuga vimbwa vidogovidogo najua mpaka mabinti wakue na venyewe vitakuwa vinazeeka kuna ile kitu wanaotumia jamaa fulani ndiyo nawalisha! dah ni wakali balaa sasanikimpata mkwe kama huyu kwanza atacheza na mbwa mpaka akome, kwa kuwana yeye alinikomesha na anakuja na swaga za kihuni
 
Wew kosa lako utakua ulienda kwa wakwe kichwa kichwa bila hata kuuliza watu huwa wanafanyaje ikishakua umemzalisha binti wa watu, vitu vingine muwe mnauliza mpewe taratibu za kufuata , poleni thou baba mkwe nae hakutumia busara
 
Tumepanga kufunga ndoa na mpenzi wangu mpya (Mmachame) mwezi wa 5 mwanzoni.
 
kwanza kakuepusha na mengi....huenda hata huyo mtoto si wako
 
nimemuachia mjukuu amlee akikua atanituta .mi ngoja nijilipue na MMACHAME wangu, mtoto mweupeee!!! Wachaga wamejaaaliwa hakika. Sio kama dada zangu WAHAYA weusi ka lami.
 
Back
Top Bottom