Sitasahau: Tulitolewa nduki ukweni siku ya posa

Sitasahau: Tulitolewa nduki ukweni siku ya posa

Kwani ni lazima umuoe??? kama umeshashikiwa panga unataka nini tena, sepa zako. kisicho rizki,(malizia mwenyewe) wanawake wako kibao, unaweza ukawa na mwingine tu, umeskia bwana kaka??

N.B hakuna mila ya wachagga inayosema unamshikia mtu panga, halafu kijana una kiherehere, umwshampa mimba mtoto wa watu unaenda kichwa kichwa bila hata kutuma intelijensia hali imekaaje huko na kutanguliza wajumbe kwanza, eti unajiamkia tu unajikokota, wa wapi wewe mkuu?? (hiki kijamaa kishamba eeh? halafu kinalaumu mila)
One more thing ulifanya makosa sana kutowasiliana hata na mama wa huyo binti kwanza akusaidie kumtuliza huyo mzee au hata na ndugu zake wengine wa karibu. Unaamka tu unaenda ukweni kama chooni, wengine unapigwa shaba halafu tunasema ni mwizi. (Kijana ukweni unatakiwa uende ukiwa umejipanga haswaaaa, hata baba mkwe akikuangalia anaanza kutetemeka mwenyewe unashangaa imekuwaje. sio unaenda kihunihuni tu na kijinsi chako na tisheti unafkiri unangojea daladala wataacha kukushikia panga kweli??
Umenisikitisha sana (kuna wanaume wengine wanahitaji kufundwa naona aisee eti The Boss mtu anakuwaje ana uwezo wa kumpa mwanamke mimba lakini hajui process za kwenda ukweni?)

unajua kazoea makabila mengine ukimzalisha mtu wanataman umuoe hata mahari usitoe. kaskazin wanadhamin watoto wao. atakuwa kaenda kisharobaro mlegezo nini! au binti alivyokuwa na mimba alijibu mbovu binti akawashirikisha wazaz wake
 
Last edited by a moderator:
Ila kwa wazee wa kichaga kama huna kazi ya maana/ KIPATO cha kueleweka lazima wakutoe nduki sana, unavyoonekana ni wale vijana wapenda mteremko. ukifikiri mzee wa kichaga atakurithisha mali zake kwa kuzaa na mwanae. Jinga kabisa
 
daaah sibiria zamu yako kwa mwanao uone uchungu wake
 
Hukujipanga ulienda kwa pupa n muhimu uzielewe mila na desturi za watu kwanza ndo uendee
 
Duuh me natarajia kwenda mwezi ujao lakini sisi wahehe hatuko hivo
 
Duuh Mkuu hilo neno nduki ndo limeniacha hoi. Wazee wa kichaga hawanaga diplomasia kwa mabinti zao, inasemekana wengi ni michepuko ya baba zao. TAFAKARI na UCHUKUE HATUA STAHIKI
 
Duuh mnaoa wachaga kazi mnayo kumbe unaweza kukuta BABA MKWE ni mume mwenzio??? ha ha ha imekaa vizuri hiyo. Sasa na wale wanaume wa kichaga wanaooa wanawapeleka wake zao wakaishi huko migombani si ndo asusa ya baba mkwe?
 
Ila kwa wazee wa kichaga kama huna kazi ya maana/ KIPATO cha kueleweka lazima wakutoe nduki sana, unavyoonekana ni wale vijana wapenda mteremko. ukifikiri mzee wa kichaga atakurithisha mali zake kwa kuzaa na mwanae. Jinga kabisa
/

Ahaaaa nilidhani ni sisi wasichana tu tunaangalia KAZI YA MAANA/KIPATO CHA KUELEWEKA! Kumbe hata baba zetu huangalia hayo?
Then jamii nzima inaheshimu kitu na si mtu! Mtu mwenye kitu ndiye anayethaminiwa na kuheshimiwa!
Unadhani huyo kijana angekuwa mtoto wa Bakhresa au Mengi huyo mzee angemtoa mbio na panga?
 
WACHAGa/wagalAtia nuksi tupu Wanapenda pesa kama Tibaijuka a.k.a bibi bomba.
 
ulizoea vya kunyonga sasa vyakuchinja hujui kabisa. so tukusaidiaje maana ilishakutokea, any way wengine wajifunze kutoka kwako .mabint wenyewe wanakimbilia maisha haraka haraka na yanakua hivyo. mtu akikutongoza mnafanya mapenzi jaribu kuangalia kama kuna uwezekano ww na yeye hapo mlipo kama mnaweza muda maisha au wajibu kwa linaloweza tokea kama mimba.Mtu mwingine dem wake akiugua tu anapiga chenga au boyfriend wake akiugua tuu anashinda analia tu room haisaidii kitu
 
Baba mkwe sasa ananipigiaje simu eti twende tukayamalize. Daah kwa mkwara ule aisee wala sitamani wala kurudi pale nashukuru nimepata mpenzi wangu Genoveva na tunategemea kuishi pamoja kama mke na mume maisha yetu yote.
 
Nilikuaga na mpenzi wangu tunapendana kwa kweli toka chuoni (UDSM) basi tukawa tunapiga mechi peku peku (bila kondom) eeh ghafla bidada ananiambia ana mimba kiukweli nilishtuka but anyway tukakubaliana azae tu. Basi bibie akaja kujifungua mtoto (mimi sikujitokeza huko ukweni kabisaa)mi nawasiliana na mchuchu tu. Sasa tukakubaliana na mchuchu ni muda muafaka wa kwenda kujitambulisha. Nikaandaa mshenga na ndugu wa karibu kwenda huko. Duuh ile kufika tu tukamkuta baba mzaa chema kakunja sura balaa ile tunapiga hodi anatuangalia tu (hajibu chochote) ghafla akaingia chumbani akatoka na panga. Hakuna aliyeaga si mshenga wala mimi. "BA MKWE" anadai nilimzalisha mtoto wake na sijajitokeza siku zote. Jamani sitamsahau yule mzee.
andai au ni kweli??
 
vijana nawashauri msipende starehe kwanza tafuteni maisha/pesa hayo mengine yatakuja kwa wakti wake, tizama sasa ulivyodhaalilika mbele ya wakwe na wazazi wako, pia na mchumba wako. Heshima yako imepotea mbele ya jamii
 
wazee wengi wa kichaga hu a mahusiao y KINGONO na mabinti zao,sasa huenda mlikuwa mnachangia PAPUCHI na huyo mzee, sasa alipokuona LIVE akapanic. Wewe haushangai kwa nn mabinti wengi HULAZIMISHA NDOA? ni ili kuficha aibu.
 
Back
Top Bottom