South
JF-Expert Member
- Jan 11, 2016
- 3,513
- 5,144
Vumilia basi maana hata ndoa zenyewe awamu hii ya Ngosha zimekua chache, vumilia vumilia hadi 2025 hiviahahaa sivai magauni muda wote hata vipedo navaa
Vumilia basi maana hata ndoa zenyewe awamu hii ya Ngosha zimekua chache, vumilia vumilia hadi 2025 hiviahahaa sivai magauni muda wote hata vipedo navaa
una hela gani mkuu
nilishawai kukuomba hela? nilishawai kukulilia njaa? unanilisha by any mean? jiheshimu mkuu naishi kwa jasho languSina hela ila we una tabia za kimasikini na kuendekeza njaa
i love you tooMiss Natafuta I love you
waume za watu wale shoga yangu .Ttako lote hilo shoga acha masihara...
Ile siku umetoka out wakakutongoza kibao ukawakataa mwenyewe Tehtehteh
Seriously Story zako zinanifurahishaga sana na kufanya siku yangu
Amsheni tu kwani sh ngapi?Hadi moyo umefanya paaah muone kwanza, bado sijaoa bwana, kama vp tuliamshe dude
Thanks uko charming nlijua utanijibu tofauti ,uko social sana na wanaume ndo maana wengi wanakuchukulia una mtu au wengine mmekuwa close hadi wanashindwa pa kuanzia.i love you too
umeoa dear?Thanks uko charming nlijua utanijibu tofauti ,uko social sana na wanaume ndo maana wengi wanakuchukulia una mtu au wengine mmekuwa close hadi wanashindwa pa kuanzia.
naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa