X_INTELLIGENCE
JF-Expert Member
- Mar 25, 2014
- 10,778
- 14,987
NJOOO KWANGU UNILEEE ....
type yako ndo wengi wanajigonga kwangu .mtasubiri sana acha iwe mbaya nataka mzee tuNJOOO KWANGU UNILEEE ....
Ukiona mtu hatafut jua kapatahivi kuna watu bado mnatafuta wachumba?
basi endelea kutafuta....type yako ndo wengi wanajigonga kwangu .mtasubiri sana acha iwe mbaya nataka mzee tu
Unatafuta mchumba wa aina gani? Unategemea uchumba wenu utadumu kwa muda gani kabla hamja udevelop kwenda stage nyingine? During interval and between stages mtakuwa mnafanya nini? Utakuwa unapima uwezo wake wa kumwaga fedha siyo? Sawa je utakuwa unampa tamuu kila akihitaji? Je tokea umeanza kutafuta huku mitandaoni ni kweli kuwa hujawahi kupata kichwa hata kimoja? Au huyu uliyenaye sasa hivi ndiyo yuko kwenye broke point kwa hiyo unaanza kutafuta tawi jingine la kukausha?!! Mjaribu Pdidykawaida mkuu bado nachagua
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .
@The Boss unaona kama huyu .haamini kama sijawai kupata mtu huku wala sina .situation kama hiziUnatafuta mchumba wa aina gani? Unategemea uchumba wenu utadumu kwa muda gani kabla hamja udevelop kwenda stage nyingine? During interval and between stages mtakuwa mnafanya nini? Utakuwa unapima uwezo wake wa kumwaga fedha siyo? Sawa je utakuwa unampa tamuu kila akihitaji? Je tokea umeanza kutafuta huku mitandaoni ni kweli kuwa hujawahi kupata kichwa hata kimoja? Au huyu uliyenaye sasa hivi ndiyo yuko kwenye broke point kwa hiyo unaanza kutafuta tawi jingine la kukausha?!! Mjaribu Pdidy
ahaaa sawa .Nime ku-quote tena.......😀
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
.
Tena siku akitongozwa namshauri waende kwa wakili au mwadishi wa umma akaandikiwe mkataba wa ndoa kwanza!!Hizi imani zako ndo zinazokimbiza wachumba
watu hutongozana kwa sababu tofauti hata kutamaniana tu
au kusogeza mda but wakaishia kuwa na future vilevile
sio wote waliooana walipanga kufunga ndoa
wengine walianza kama tu kupoteza mda wakanogeana ikaja ndoa..
Wewe unaetaka mtu akuhakikishie ndoa kwanza endelea kutafuta
naona uvivu wa kuanza kujibizana na mtu maana hata ukisema huna wanaanza maongezi marefu tena . mara onesha kidole kama una pete ,mara nipe simu yako nikae nayo siku mbili .all those drama mi inabidi nikubali tuUsiwajibu hivyo pindi wakuulizapo habar za shemeji unawafukuza mwenyew wajibu tu kwamba huna
Mara nyingi wanatumia hako kasalam kama mtego ili kujua kama unamilikiwa au la
Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
Sasa my Dada bila hayo maongez huyo mchumba utampatajenaona uvivu wa kuanza kujibizana na mtu maana hata ukisema huna wanaanza maongezi marefu tena . mara onesha kidole kama una pete ,mara nipe simu yako nikae nayo siku mbili .all those drama mi inabidi nikubali tu
Hapana miss! Ila nahofia usijekuwa mchunaji Haramu@The Boss unaona kama huyu .haamini kama sijawai kupata mtu huku wala sina .situation kama hizi
maongezi ya kuhisiana?Sasa my Dada bila hayo maongez huyo mchumba utampataje
Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
fikiria unavoweza mkuu usinichoshe mieHapana miss! Ila nahofia usijekuwa mchunaji Haramu
ha ha ha ha,naona mkuu umekataliwa live...NJOOO KWANGU UNILEEE ....
ha ha ha ha,naona mkuu umekataliwa live...NJOOO KWANGU UNILEEE ....
ha ha ha ha,naona mkuu umekataliwa live...NJOOO KWANGU UNILEEE ....