Archnemesis 2-0
JF-Expert Member
- Aug 25, 2024
- 1,564
- 3,278
Kwann unaishi kisela hivo shida kipato au uko likizo kuwowa?Naoga maji ndoo mbili,
Muda nusu saa,
Simu inapiga mziki,
Naoga kuanzia saa nne na nusu usiku mpk tano usiku
Asubuhi najimwagia maji tuu...
Nimetoka fua nguo na mashuka sasa ni wakati wa kuoga na kuswaki nikanuse mashuka yangu niliyofulia kwa niceone
ok.🐒Hakuna faida zozote za kiafaya kuoga kila siku kama huishi sehemu zenye joto au kufanya kazi ngumu za kukutoa jasho.
Watu wengi wanaoga kila siku kwa sababu ya mazoea tu. Kama uko kwenye baridi ukioga mara tatu kwa wiki inatosha.
Wewe unalamba shingo za watu za nini kama sio ushamba unakusumbua?
Nakuunga mkono bwashee hao ni wachafu huwezi kukaa siku nzima bila kuoga labda ukaishi polini ukoKunuka ni nnje nnje , bila kuoga mara mbili kwa siku siwezi jisikia vizuri , na ubaya wa harufu mtoaji hauwezi isikia , ila kiukweli watu wengi wananuka, sio masikio vikwapa na mapua , na wengi wanazunguka na chembechembe za mapupu bila kujua wanatema vibaya mno
Porini ✅Nakuunga mkono bwashee hao ni wachafu huwezi kukaa siku nzima bila kuoga labda ukaishi polini uko
Wapunguze unene na ukiribatumboWanawake wanene wale huoga kila siku kwa sababu miili yao ina mafuta mengi, inachemka haraka, saa zote wao wanahisi joto tu na huanza kunuka uvundo mpaka sehemu zao za siri. Ndio maana wale huoga kila siku kupunguza joto miilini mwao. Kwa dar wanaoga hata mara mbili hadi tatu kwa siku, wasipooga watanuka ugwadu
Kukaa bila kuogaNakuunga mkono bwashee hao ni wachafu huwezi kukaa siku nzima bila kuoga labda ukaishi polini uko
Bwashee ukimuona mtu anasema kuoga sio lazima uyo mkimbie hao ndio wanaonuka boxer ni hatariPorini ✅
Ni kweli bwashee, unapata vipi nguvu za kulala kwa utulivu mkubwa kama haujaoga na umetoka kuchakarika kutafuta pesa , na bafuni na maji ya moto nipo ndani na wengine wana sauna kabisa🤔
Sio kweliKuogaoga kila siku kunapunguza joto la mwili, mwili hupoa. Ukute unaenda kupiga shoo halafu umetoka kuoga utakwama tu kunako majambozi. Mwili unakuwa umepoa itabidi uchemke joto lipande damu ichangamke itembee haraka mwilini upige shoo vema. Utasubiri sana mwili uchemke
Wewe unapenda kuoga, sincerely?😅😅 aloooo ngachoka
Asubuhi naoga maana ya usiku ni mengi, ila usiku kuoga sio lazima, sipendi ni basi tu hali ya joto la Das'lamHamna bwana, asubuhi unaoga vizuri, usiku unajimwagia maji tu.
Hili joto la Dar sio. Labda wazawa mmelizoea, tuliotoka mikoani linatutesa.
Naoga maji ndoo mbili,
Muda nusu saa,
Simu inapiga mziki,
Naoga kuanzia saa nne na nusu usiku mpk tano usiku
Asubuhi najimwagia maji tuu...
Nimetoka fua nguo na mashuka sasa ni wakati wa kuoga na kuswaki nikanuse mashuka yangu niliyofulia kwa niceone
dar utaoga tu kwa lazima, la sivyo hutalala, kuna joto muda wote, uzuri maji huchemshi, unaoga asubuhi na jioni/usikuKuna watu hawapendi kuoga tu ipo hivyo.
Nimeshangaa kuna watu huku Dar wanatoka kwenda mahangaikoni bila kuoga.
Daah binafsi ni kuchezea tuu maji hamna kingne mara nyingi huwa nikienda oga nafanya huduma zote aani kuoga, kuswaki ndiyo maana inachukua muda.Ihr upo bafuni unafanya nini mkuu?
Inategemea! Muda mwingine tunakumbatiana kabisaHivi nyinyi mkilala jinsia yenu, mnalala vichwa mmeweka sehemu 1?
Binafsi, ikitokea tumelala wanaume tupu.. basi huyu kichwa akiweka kaskazini, huyu kichwa kusini