Sikujua kumpoteza Baba ni kugumu hivi

Sikujua kumpoteza Baba ni kugumu hivi

Duh nahisi kuna kitu kwenye tarehe zetu za kuzaliwa na kufa maana mimi baba yangu alizaliwa 20th of the January 1952 akafariki 20 January 2012
Namimi nilipata shida sana kumsahau marehemu baba cause alikufa nikiwa nimempakata kwa mikono yangu miwili na ilikuwa ni siku ya birthday yangu as well yaani ninamachungu ila mwenyezi ni mwingi wa rehma azidi kumrehemu
Nitadhuru kabli lake in January Inshaalah
 
Pole Sana..... Ukitaka kujua raha YA maisha kwenye familia msipate msiba maisha utayaona ni yakwenu utawaza kujenga magorofa, kufungia miradi YA kuingiza kipato Sasa mkifiwa kuna muda unaona maisha hayana thamani na hakuna umuhimu wa kuishi au kufanya maendeleo....
 
Pole sana nimechukia kumlinganisha mpenzi wako na baba yako
Nimesema ni pigo la 2 lakini hili ni zito kuliko lile! Je hivyo ndio kumlinganisha? Kama ndivyo basi Nisamehe sana sikudhamiria hilo
Babangu hawezi fananishwa na yeyote yule ila nilikua najaribu kuhesabu mambo yaliyowahi kujeruhi moyo wangu lakini hili la baba limezidi yote
 
Pole sana mpendwa ,unajua wakati fulan mwanadamu anaitajika kua na Nguvu ya kukubali !! Nguvu ya kusahau kilichotokea ili kuweza kusonga mbele..

Ona, mawazo mengiii husababisha ubongo kuzalisha appetite suppressing hormone, hiii hupelekeaa kushuka kwa kiwango cha Cortisol na serotonin mwilin mwetu and the same time Adrenaline hormone humwaga nyingi mwilin , sasa matokeo yake,, mwili wote unajiona upo ktk maumivu ,, na kwsababu mwil upo ktk maumiv ,Kinachotokea unajikuta unajitahidi sana kutafuta Survivability nasio uponyaji wala matumain and Finally HATA CHAKULA HUTOWEZA KUKILA ,SABABU NACHO KINAKUPA PHYSICAL PAIN !!!

Nasababu huli chakula ,, Tumbo linalazimika Kumwaga Acid yake ambayo mwisho huishia kukwangua kuta za tumbo na utumbo na baada ya Muda utapata Madonda Tumbo ambalo linakua tena ni Pigo LA Tatu.

Nikuombe mpendwa ,,, sote tumepoteza wazazi Wetu, tumepoteza wapenzi ,ndugu na rafiki ,,tumepoteza watu ambao mwanzo hukuitaj ipite hata sekunde moja bila kumwona au kusikia sauti yake,, but what we gonna do ????? We have been born and raised with a Limit ,the point of no return itabakia kuwepo tu ..

Mmhhh mpendwa ,, kwann sasa mapito yako yakuamlie maisha ?? Yaharibu maisha ? Yakutie ktk matatizo makubwa zaidi ??.

Embu bana usiwe ivo ,, you are strong ,I say you are always strong na utabaki kua strong ,, I hope you can walk through that storm , I hope you can stand on the top of mountain nakusema "hakika nimeweza".

I hope you are such person who believe that ,the challenges are there to strengthen our conviction.

I hope you are strong to the extent that ,you believe Challenges are not there to run us over.

I hope u mwanamke imara who believe that , after the storm ,Comes fair weather.

I trust in you that ,you are such woman who believe after Sorrow ,Comes joy !!.

My dear ,, usiumie sana mapito ,you are strong , nawala hamna ambacho ndugu najamaa wamekuzidi ..

Take it from me ,,, *Every seed knows its time , So stay strong mama , the Sun will shine in your yard too*.
Asante Mkuu nimesoma kwa kina na hilo naliona kwenye mwili wangu
 
Asante Mkuu nimesoma kwa kina na hilo naliona kwenye mwili wangu
Aahhh basi Fanya iv mdada ,, Kula biskuti kwa sana ..au chocolate Mara kwamara ,au cake Mara kwa Mara ,au kula vyakula aina vya fat , tafuta pipi ,, kwakua chakula chakawaida ningumu kupita kooni ,, Basi kwa huuu Muda jaribu kutumia vitu ivo km sehem ya lishe kwako , hii itasaidia kubalansi kiwango cha sukari mwilini ,, I know hapo ulipo Sukari imeshukaa ,kichwa kinauma , unahisi misuli imekua imepungua uzito ivi..... So Fanya hayooo ....na MWISHO HAKIKISHA
--UNAKUNYWA MAJI

KUNYWA MAJI

KUNYWA MAJI

na usikae pekee ako peke akoo then Ongea ...slowly slowly utakua normal kabisaaaa !!.
 
Pole sana Dada! Mwenyezmungu amrehem inshallah!
Unaweza mfariji huko aliko Kwa kutenda mema Kwa ajili yake,eg toa sadaka,chimba kisima Kwa jamii,nk, yaan fanya jambo jema ambalo ni endelevu lenye thawabu/ malipo Kwa Muumba,huku ukielekeza hizo thawabu kwake.

Kweli kufiwa na Baba n jambo linaloumiza,sana,na halisahauliki.
Mi nakumbuka nilifiwa na Baba tangu 1998,nikiwa form two,nilikua shule,halafu siku 5 kabla ya kifo chake alinisubiri road,/njiani ili anisalimie na kunipa pocket money,tulikua tunatoka Mikumi National Park(study tour),lakini hatukuonana. Alitusubiri mpaka sa 4usiku akarudi nyumbani kulala. Sisi tulipita pale mida ya saa 5,usiku.
Hiyo ilikua ni siku ya jumamosi.
Ilipofika jumanne,nimefuatwa shuleni na Mgeni kutokea kijijini kwetu,naambiwa unaitwa,nje,(nilikua class),toka na vitu vyako vyote, nikasafiri hadi nyumbani,ile nafika tu,nashuhudia umati wa watu wamejaa uwanjani kwetu.
Nauliza,naambiwa Baba yako amefariki Jana usiku,na leo ni kuzika.
Niliumia sana,siku ile sikulia sana,lakini nilipata maumivu makali sana,nilipomaliza form 4,sasa natakiwa kwenda Ndanda high school,kuanza form 5,.
Huezi amini ni miaka 19,sasa tangu nimeondokewa na Baba,lakini mpaka leo taswira hunijia,take Baba,
Ninamuona ndotoni,na kuzungumza nae Mara kadhaa. Machungu ninayo mpaka sasa.
Allah mrehem Baba,na umuangazie nuru ktk giza la kaburi,inshallah!
 
pole sana lady Aj..Mungu akupe faraja ya moyo.inauma sana i can't imagine your pain.
 
Back
Top Bottom