Sikujua kumpoteza Baba ni kugumu hivi

Sikujua kumpoteza Baba ni kugumu hivi

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Posts
7,173
Reaction score
9,656
Babangu alizaliwa tarehe 28/12/1958 na alifariki juzi tarehe 25/12/2017 kwa ajali.

Kwa hakika katika maisha yangu yote hili ni pigo la pili baada ya pigo la aliyekua mpenzi wangu lakini naona hili ni zito kuliko.

Siwezi kulala usingizi bila kulia katikati ya usingizi.
Siwezi kula bila kumfikiria na wakati mwingine hata chozi hunitoka.

Kwa siku hizi 5 tu Naona Dunia ni ngumu kuliko chochote. Niwaangaliapo ndugu zangu naona wao wana afadhali kuliko mimi. Najitahidi ku behave kama wao lakini nashindwa.

M/Mungu amrehemu baba yangu na kumpunguzia adhabu ya kaburi. Nimejikuta nataka kubaki kijijini ili nilione tu kaburi lake kila siku lakini inanibidi nirejee kwenye familia yangu.
 
Pole sana ndugu, jipe moyo ya kuwa ingetokea siku mmoja wenu angemuacha mwenzake duniani na sikitiko kuu. (Itakusaidia)

Mwenyezi Mungu ampumzishe mahala pema baba.
 
Babangu alizawa tarehe 28/12/1958
Alifariki juzi tarehe 25/12/2017 kwa ajali
Kwa hakika katika maisha yangu yote hili ni pigo la pili baada ya pigo la aliyekua mpenzi wangu lakini naona hili ni zito kuliko
Siwezi kulala nikasemw nimelala usingizi bila kulia katikati ya usingizi.
Siwezi kula bila kumfikiria na wakati mwingine hata chozi hunitoka
Kwa siku hizi 5 tu Naona Dunia ni ngumu kuliko chochote,niwaangaliapo ndugu zangu naona wa wana afadhali kuliko Mimi najitahidi Ku behave kama wao lakini nashindwa
M/Mungu amrehemu baba yangu na kumpunguzia adhabu ya kaburi, nime jikuta nataka kubaki kijijini ili nilione tu kabuli lake kila siku lakini inanibidi nirejee kwenye familia yangu.
Pole sana ndugu kiukweli na mm hamna kifo kilichoniuma mpaka sasa kama cha baba
 
Pole sana tupo wengi ambao mzazj mmoja ama wote washatangulia mbele za haki. Ni ngumu kuizoea lakini yakupasa uikubari hali ilivyo ili maisha mengine yaweze kusonga.
 
Babangu alizawa tarehe 28/12/1958
Alifariki juzi tarehe 25/12/2017 kwa ajali
Kwa hakika katika maisha yangu yote hili ni pigo la pili baada ya pigo la aliyekua mpenzi wangu lakini naona hili ni zito kuliko
Siwezi kulala nikasemw nimelala usingizi bila kulia katikati ya usingizi.
Siwezi kula bila kumfikiria na wakati mwingine hata chozi hunitoka
Kwa siku hizi 5 tu Naona Dunia ni ngumu kuliko chochote,niwaangaliapo ndugu zangu naona wa wana afadhali kuliko Mimi najitahidi Ku behave kama wao lakini nashindwa
M/Mungu amrehemu baba yangu na kumpunguzia adhabu ya kaburi, nime jikuta nataka kubaki kijijini ili nilione tu kabuli lake kila siku lakini inanibidi nirejee kwenye familia yangu.



Polee sana hiyoo hali inaweza ikaondoka ata baada ya mwaka me nilimpoteza mzee nikiwaa kidato cha NNE iliniumiza nilivyoingia atleast ila maisha yalisonga mpaka leo angalau ile huzini imeyeyuka.
 
Back
Top Bottom