Siku mbaya JF

Siku mbaya JF

niliandika uzi wangu mzuri tu kuliko hauna maudhui mabaya yanayoamsha kama wa rikiboy ... Kabla Hata haujafikisha dakika mbili ukafutwa... Asee nilipata hasira nikaenda kule kwa rikiboy nikakomenti "huu uzi ufutwe kama zinavyofutwa zingine"... Nimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha... Nna vitu vingi sana vya kushea na nyie wakuu lakini nna hasira na moderators wote...
Kwani huwezi kuyaishi maisha ya jf bila kufungua uzi wako?
Mi kila uzi naona unanihusu.
Kufungua na kuchangia ni yaleyale tu.
 
Kweli kabisa!! Hakiii sio kwa zile tuhuma nyieee[emoji119][emoji119][emoji119]!
Kwa ule uzi ...Nilichogundua Humu kuna baadhi ya watu hawapendiii kuona watu wakitaniana wakacheka wakafurahiiii pamoja!! Wanaumia sio kidogo na kuona hao watu wanakulanaa bwahahahahahahahahah... Nicheke tu kwakweli kazi ipo! !
Hata kulana ni sehemu ya maisha.
Huwezi kuwaingilia wanaokulana na hasa kama wanatongozana kwenye 'private massage' na wakakubaliana[emoji23]
Poleni kwa kupoteza uzi wenu pendwa
 
Mimi nadhani heshima, maadili na kutambua wajibu wetu ni jambo muhimu sana. Binafsi huwa nikiona mtu ametukana humu huwa najisemea huyu hana heshima, maadili na zaidi ya yote hajitambui.

Kama tukitambua kuwa tunao wajibu kwetu wenyewe na kwa wanaotuzunguka, kamwe hatutakubali kuwaharibia hali njema zao watu wengine, zaidi tutajitahidi maisha yao yawe na wepesi tusiwaongezee mzigo wa mawazo, hasira, kukata tamaa na kujiona hawafai wala hawastahili.

Kama hatuwez kuwapa furaha basi tusiwape maumivu watu wengine.
 
Mimi nadhani heshima, maadili na kutambua wajibu wetu ni jambo muhimu sana. Binafsi huwa nikiona mtu ametukana humu huwa najisemea huyu hana heshima, maadili na zaidi ya yote hajitambui.

Kama tukitambua kuwa tunao wajibu kwetu wenyewe na kwa wanaotuzunguka, kamwe hatutakubali kuwaharibia hali njema zao watu wengine, zaidi tutajitahidi maisha yao yawe na wepesi tusiwaongezee mzigo wa mawazo, hasira, kukata tamaa na kujiona hawafai wala hawastahili.

Kama hatuwez kuwapa furaha basi tusiwape maumivu watu wengine.
Kama hatuwez kuwapa furaha basi tusiwape maumivu watu wengine.[emoji419][emoji375]

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Rais Samia: Tuna ‘crisis’ ya umeme, tunafanya ukarabati wa mashine​


JF saa zingine. Hata ugali na mlenda wangu saa hizi, haupenyi, kisa mvua hazinyeshi na mashine hazirakabitiki(if its a word) Sina Umeme!

Field day ya Wapotoshaji na Wapotoshwaji. Au ndio...

Siku mbaya JF?​

 

Rais Samia: Tuna ‘crisis’ ya umeme, tunafanya ukarabati wa mashine​


JF saa zingine. Hata ugali na mlenda wangu saa hizi, haupenyi, kisa mvua hazinyeshi na mashine hazirakabitiki(if its a word) Sina Umeme!

Field day ya Wapotoshaji na Wapotoshwaji. Au ndio...

Siku mbaya JF?​

JF saa zingine. Hata ugali na mlenda wangu saa hizi, haupenyi, kisa mvua hazinyeshi na mashine hazirakabitiki(if its a word) Sina Umeme![emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huanza kama utani kabisa na bila kutarajia ni kama ajali isiyo na kinga hukuipanga wala kutarajia
Siku mbaya JF inaweza kukuta kwenye post! Unaweka uzi wako mzuri tu halafu anakuja mtu huko na stress zake ama hater na kuanza kukuchokonoa
Ama kwenye uzi wa mtu mwingine wewe ukiwa mchangiaji tuu.. Anajitokeza hater ama mtu mwenye stress zake na kuanza kukuchokona alimradi tu ukasirike umseme maneno mabaya akuripoti uchezee ban

Siku mbaya JF jitahidi sana usichokozeke
Siku mbaya JF jiyahidi usikwazike
Siku mbaya JF jitahidi usimjibu mtu vibaya
Sana sana unachoweza kufanya ni kumripoti
Sana sana unachoweza kufanya ni kumtupa kwenye ignore list na kumpuuza mazima, kumpotezea na kumnyamazia asije akakuharibia siku yako kwenye mengine

Wapo watu ukiwashinda kwenye hoja moja wanakurudia na ID nyingine
Wapo watu wapo hapa kwa ajili tu ya kusumbua wengine
Wote hawa ni wapuuzi wakupuuzwa na kutupwa kwenye jalala la ignore list

Kuna kukubaliana kwenye hoja ama kutokubaliana! Ikifika hatua hiyo hakuna haja ya kupotezeana muda mnakubaliana kutokubaliana

Maisha ni mafupi kuanza kukasirikiana na watu usiowajua hata sura!
Wapuuzi hawajibiwi lakini ikibidi hujibiwa sawasawa na upuuzi wao

Je ulishawahi kuwa na siku mbaya JF? Ulitoka salama?[emoji23]View attachment 2761994

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaan from know where jamaa anaku attack anaanza kukuletea za kuleta yaan,
Niligunduaga kwanini UKIWAONA DITOPILE MZUZURI alimpiga risasi dereva wa daladala Kwa kutumia Bastola yake....

Kwenye somo la MEASUREMENTS AND EVALUATION,
Humo ndani utajifunza sana jinsi ya kufanya maamuzi sahihi na wakati sahihi....

NB,
HATA UWE MSHINDANI VIPI HAUWEZI KUNG'ATA PUA YAKO....
 
Yaan from know where jamaa anaku attack anaanza kukuletea za kuleta yaan,
Niligunduaga kwanini UKIWAONA DITOPILE MZUZURI alimpiga risasi dereva wa daladala Kwa kutumia Bastola yake....

Kwenye somo la MEASUREMENTS AND EVALUATION,
Humo ndani utajifunza sana jinsi ya kufanya maamuzi sahihi na wakati sahihi....

NB,
HATA UWE MSHINDANI VIPI HAUWEZI KUNG'ATA PUA YAKO....
huumsemo umeuanzisha nabibiyako nini.
 
Back
Top Bottom