Siku mbaya JF

Siku mbaya JF

Sijawahi kuwa na siku mbaya mimi, mtu akileta ubaya nakwenda nae hivyo hivyo muhimu kutocheza rafu ndani ya 18 na kusababisha penati ( ban).
Nikiona vipi naenda zangu kushinda instagram huko au sportpesa.
 
Sijawahi kuwa na siku mbaya mimi, mtu akileta ubaya nakwenda nae hivyo hivyo muhimu kutocheza rafu ndani ya 18 na kusababisha penati ( ban).
Nikiona vipi naenda zangu kushinda instagram huko au sportpesa.
e3d7e6ad107ecff579d62b237a2f2392.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Abusive language. Mimi ilikua ya Sikh 3. Ban inavary kutokana na uzito wa kosa ban ya pili kuna member nilimtupia lugha mbaya Medecin nyingine pia nilitumia lugha mbaya pia kwenye uzo wa jamaa mmoja hivi
Nilichojifunza don't take everything personal maisha ya humu jf in feki
Hivi ni kipi kinachokusukuma mpaka unamtupia mtu lugha mbaya?
 
Huwa namjibu mtu kulingana na hoja husika tofauti na hapo nikiona anakoelekea sio kuzuri huwa sijibu chochote.
Huo ndiyo ustaraabu.

Nilichojifunza hapa jf, kuna memba wengi hasa jukwaa la siasa wana uwezo mdogo wa kujibu hoja.

Wengi wanasukumwa na mapenzi yao kisiasa.
Wanajisahaulisha kuwa JMIIFORUMS ni uwanja wa hoja.
 
Huo ndiyo ustaraabu.

Nilichojifunza hapa jf, kuna memba wengi hasa jukwaa la siasa wana uwezo mdogo wa kujibu hoja.

Wengi wanasukumwa na mapenzi yao kisiasa.
Wanajisahaulisha kuwa JMIIFORUMS ni uwanja wa hoja.
Upo sahihi kabisa maana hilo jukwaa ndio linaongoza kwa watu kutofautiana kila mara
 
Ndivyo nilivyo na siwezi badilika.
Subira ni sifa ya kwanza ya uongozi.

Viongozi wengi waliokosa subira na uvumilivu wameangukia kwenye ubabe na udikteta.

Kiongozi mzuri ni yule anayeweza kuzikabili kauli za ovyo za watu wake.
Nina imani kuna siku unaweza kuwa kiongozi wa ngazi ya mtaa, kata, wilaya hata taifa.

Kama itashindikana huko basi utakuwa kiongozi mzuri wa familia ukiwa na subira.
 
Subira ni sifa ya kwanza ya uongozi.

Viongozi wengi waliokosa subira na uvumilivu wameangukia kwenye ubabe na udikteta.

Kiongozi mzuri ni yule anayeweza kuzikabili kauli za ovyo za watu wake.
Nina imani kuna siku unaweza kuwa kiongozi wa ngazi ya mtaa, kata, wilaya hata taifa.

Kama itashindikana huko basi utakuwa kiongozi mzuri wa familia ukiwa na subira.
Mwanaume ndo kiongozi wa familia.
 
Mwanaume ndo kiongozi wa familia.
Uongozi ni daraja/madaraja.
Kuna maeneo baba anakuwa kiongozi.

Lakini kiongozi mzuri anakuwa na wasaidizi.
Kwahiyo mama anafuata baada ya baba.
Ukiwa na subira utawachukulia watoto ni kama watoto tu.
Ukikosa subira kila kinachofanywa na mtoto utamtandika.
Maana utamchukulia yeye ana akili kama za mtu mzima.
Subira ndiyo dira ya maisha yetu kila mahali.
 
AlhamduliLlah sijawahi kuwa na siku mbaya, siku zote kwangu ni siku kama siku nyingine.

Imani za kichawi na kishirikina zenye kuamini kuna siku mbaya na nzuri.

Muujiza wa idadi katika Qur'an

Neno "shahr" (mwezi) limetajwa mara 12 katika Quran, kama vile idadi ya mwezi ilivyo katika mwaka.

Neno "yawm" (siku), kwa umoja, limetajwa mara 365 katika Quran, kama vile idadi ya siku katika mwaka.

Neno "ayyam" (siku), kwa wingi, limetajwa mara 30 katika Quran, kama vile idadi ya miezi ilivyo katika mwezi.

Mfano mwingine:

Neno "salawat" (sala) limetajwa mara 5 katika Quran, na idadi ya sala za kila siku lazima kwa kila Muislamu ni: A- Subh, A-Duhr, Al-Asr, Al-Maghrib, Al-Isha.

Soma zaidi: The miracle of numbers in the Quran - FUNCI - Fundación de Cultura Islámica
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom