Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,482
- 185,536
Hatari sana!! Ndoivo uzi usharest in peace!Duuuh! Ule uzi ulikuwa unapitia misukosuko sana. Sijui nini kilitokea aisee
Hatari sana!! Ndoivo uzi usharest in peace!Duuuh! Ule uzi ulikuwa unapitia misukosuko sana. Sijui nini kilitokea aisee
Acha kabisa dear mbona kurara yooo! Hivi mama mchungaji Tayana-wog yupo???? Nimemmiso hadi naumwaa🤣😂🤣 baba umelala yoooo!!
Nimemkumbuka chuma
🤣🤣🤣🤣🤣Khakhakhaaa nakuaminia mama la mama unachamba mtu wima wimaaa dadeq ... Kwa hao ndio pa kukimbilia ukipewa ban wanasherekea🤭
Acha upumzike tu ule uzi umeteseka sanaHatari sana!! Ndoivo uzi usharest in peace!
zile simblisi za CCM, siku hizi nazitupia tu kwenye ignore list, wale jamaa wana stress sana. umkute m-ccm amekosa uteuzi sasa, anaona kila mtu ni aduiJe ulishawahi kuwa na siku mbaya JF? Ulitoka salama?
Namie Ndiomana niliogopa hata kuwaita ! Nisubiri tuongozane aseee mi mwenyewe damu ya kunguni staki mimi 🤠🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🚶🏻♀️🤣🤣🤣🤣🤣
Nawa dedicate song la N2N “HAWATUWEZI”
Bye nyuzi za ankal Mshana hazijawahi kuniacha safe 🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️
Hutaitwa kwenye meza ndefu, shauri yako😂Naona braza kashtuka kidogo🤣
Kuna varangati lako mkuu, lilifumbiwa macho nikaona dogo hapa kasev sana🤣🤣🤣🤣Acha upumzike tu ule uzi umeteseka sana
Pole sana hope itakaa sawaMambo ya miamala baada ya saa 24 yaani niko hoves
Nyiee Watu wabadd sana wa vipajii 🤠🤠!!Kuna varangati lako mkuu, lilifumbiwa macho nikaona dogo hapa kasev sana🤣🤣🤣🤣
Halafu uingie JF wakuchanganye [emoji23]Siku mbaya kwangu ni kuamka na hangover halafu sina hela
Madam mimi sihusiki hata kidogo🤣🤣🤣Nyiee Watu wabadd sana wa vipajii 🤠🤠!!
Mna Kitu chenu na mnataniana nawatu wengine kumbe mtu anaumia hadi kutaka kupasuka utani tu nyieeee🤠🤠🤠🤠!
Hamna kuomba msamaha kizembe wee mchaga!Nashukuru Mungu sina kumbukumbu ya kujibizana na mtu vibaya tokea kijinga rasmi na Jf, ila siwezi kusema sijawahi kumkosea au kumkwaza mtu hapa jukwaani, nitumie fursa kwenye uzi huu kuomba samahani kwa wale wote niliowa kwaza au kuwakosea kwa namna yoyote.
Ila tukumbuke hatuwezi kamwe kufikia kilele cha mafanikio kama taifa chini ya ccm.
Hivi wewe una baya na mtu kwani? Ndani na nje ya Jf? Huwa naaminigi wewe ni mtu mwema sana.Mimi siku mbaya JF hainisumbui kama siku mbaya nje ya JF..
Uko kifungoni ulipata nao siku mbaya [emoji23]
Weee wa vipajii tena nimekumbuka kuna Siku nilikuuliza mbona umetususa 🤳 ukajibu una Kitu chako kule sio poa 🤭🤭😂!Madam mimi sihusiki hata kidogo🤣🤣🤣