Siku mbaya JF

Siku mbaya JF

Me ninao watatu nishawatupia kwenye ignore list

Gents
Hyperkid
Mpwayungu
Kila mmoja na sababu zake ingawa nimegundua nisiwe serious sana nita wa unblock muda sio mrefu michango yao haiathiri maisha yangu labda kisaikolojia ni kama kuvunjiwa heshima hii ipo sana jf ya siku hasa sisi vijana tunajisahau kama tupo na nyie wazazi wetu wazee wetu


Ila wengine wote sina baya nao sana sema mi nisichopendaga kaka mshana ni ile kufanyiwa bullying mfano mshana wewe unajua changamoto zangu labda za ulevi muda mrefu sasa sipendi kuja kutegemea kwenye uzi mwingine usio na hoja zA pombe nikute labda umenitaja kama kufukua kaburi me napenda jf mpya kila siku ya kujadili hoja japo na mimi pia nina mapungufu asante kunikumbusha nijitahidi nisimkwaze mtu mwingine.
pole sana ndugu
 
Huwa hainipi shida kwa mtu aliyenitukana, simaanishi nina nidhamu ya uoga la hasha ni vile natakiwa kuwa.

Wanaonijua nje ya jf hawazidi watano na hata wao pia hawanijui kiundani, yanini nimkasirikie mtu kutokana na majibu yake ya kejeli kwangu!

Mkuu Mshana Jr, ni jambo la kawaida sana kukutana na watu kama hawa maana hata mtaani tunakutana nao.
 
Nilitaka niwaite mje kutuelesa Siku mbaya zenyu jf nikasema nisije fanya Siku mbaya kwa mshana uzi ukafungwa staki mimi🤠!


Miss you kipenziii!!
ule uzi kuna mambo yaliendelea ndivyo sivyo binafsi nililiona hilo na kureply "kinacho endelea hapa ni ushuzi mtupu" na haikuchukua muda ukafungwa
 
Me mpenda shari niku ignore?? Thubutuuuuu!!!!! Nakusuuza mpk ukareport kwa mods [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ni mwendo wa spana hadi unapoteana, sisi ukoo wetu tunauza ng’ombe kwa kesi ya kuku
Ukikukatana na mbabe wako unafanyaje?[emoji23][emoji23]
 
Elli
FB_IMG_1695666328792.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna raia zina maneno ya kukera yani unaona kabisa hapa ban inanukia, mimi tangu niingie rasmi humu 2009 sijawahi pigwa ban.

Nawakwepa sana raia wa namna hii.
 
Me mpenda shari niku ignore?? Thubutuuuuu!!!!! Nakusuuza mpk ukareport kwa mods 🤣🤣🤣🤣
Ni mwendo wa spana hadi unapoteana, sisi ukoo wetu tunauza ng’ombe kwa kesi ya kuku
Aluuuuta continyuaaaaa
 
Shosti kwaheri uzi wa watu usije kufutwa bure afu ankal hana baya na mtu 🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️
🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️
 
Back
Top Bottom