Siku mbaya JF

Siku mbaya JF

Mkuu unachopaswa kutambua ni kwamba humu JF kuna watu wapo kwa malengo au maagizo maalumu. Ni vigumu kubishana na CHAWA ukatoka salama. Usipokuwa mvumilivu, utajikuta stress zake za Lumumba zinahamia kwako, Beware of lice!
Beware of lice![emoji419][emoji375]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sikuhizi nikiona kimtu na ki id chake cha kuanzia 2021 kisichoeleweka kinaelekea kunichawia na quotes zake za kichawi hata sisumbuki kukijibu ! Tena wa joined 2023 ndio kabisaaaa 🚮🚮🚮🚮
 
Weee wa vipajii tena nimekumbuka kuna Siku nilikuuliza mbona umetususa 🤳 ukajibu una Kitu chako kule sio poa 🤭🤭😂!
Sa juzikati lile vurumai ndio nikasema alaaaaa kumbe khakhakhaaaa😂😂🤠!
Au hiko ni kingine??🤣🤣🤣🤣🤭
🤣🤣🤣madam ni kusingiziwa tu wala hakuna kingine!!
 
Mods pia huchangia baadhi ya watu kua na siku mbaya jf Kwa kufuta nyuzi zao.

NB: Mods mtanisamehe Kwa hili
niliandika uzi wangu mzuri tu kuliko hauna maudhui mabaya yanayoamsha kama wa rikiboy ... Kabla Hata haujafikisha dakika mbili ukafutwa... Asee nilipata hasira nikaenda kule kwa rikiboy nikakomenti "huu uzi ufutwe kama zinavyofutwa zingine"... Nimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha... Nna vitu vingi sana vya kushea na nyie wakuu lakini nna hasira na moderators wote...
 
🤣🤣🤣madam ni kusingiziwa tu wala hakuna kingine!!
Kweli kabisa!! Hakiii sio kwa zile tuhuma nyieee🙌🙌🙌!
Kwa ule uzi ...Nilichogundua Humu kuna baadhi ya watu hawapendiii kuona watu wakitaniana wakacheka wakafurahiiii pamoja!! Wanaumia sio kidogo na kuona hao watu wanakulanaa bwahahahahahahahahah... Nicheke tu kwakweli kazi ipo! !
 
Wapo watu ukiwashinda kwenye hoja moja wanakurudia na ID nyingine
Nakumbana nao kila kukicha, nawaachia kinyesi mara mbili ya kile walicho kwazika nacho mara ya kwanza. Kwa hoja! Na ikishindikana, nakanyaga kanyaga tu.

Hatahivyo ni afya nzuri tu, kukasirika na kutokuwa na siku njema JF, Ina maana una uelewa mpana.

Kuja na ID nyingine huwa inanirahisishia kurekebisha angle ya makombora. Bakuje.
 
niliandika uzi wangu mzuri tu kuliko hauna maudhui mabaya yanayoamsha kama wa rikiboy ... Kabla Hata haujafikisha dakika mbili ukafutwa... Asee nilipata hasira nikaenda kule kwa rikiboy nikakomenti "huu uzi ufutwe kama zinavyofutwa zingine"... Nimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha... Nna vitu vingi sana vya kushea na nyie wakuu lakini nna hasira na moderators wote...
😀😀Watu wa humu wangekuwa wachaw mods wote wangerogwa😀😀
 
Kweli kabisa!! Hakiii sio kwa zile tuhuma nyieee🙌🙌🙌!
Nilichogundua Humu kuna baadhi ya watu hawapendiii kuona watu wakitaniana wakacheka wakafurahiiii pamoja!! Wanaumia sio kidogo na kuona hao watu wanakulanaa bwahahahahahahahahah... Nicheke tu kwakweli kazi ipo! !
Binafsi nipo hapa kufurahi na kuongeza maarifa kidogo. Sitaki kuharibu mood yangu kisa mtu nisiyemfaham. Huko nyuma huenda nilikuwa nakwazika, nowadays wala... ila pale tuliwezwa sana dah🤣
 
Hamna kuomba msamaha kizembe wee mchaga!
[emoji1787] !
Kumba radhi ni uungwana sana , kwa sababu kuna siku mtu anakuwa na siku mbaya kifikra, anakutana na coment yako nayo ikachangia kufanya siku yake kuwa mbaya ! Bora kutanguliza kuomba radhi.
Hata wewe kama nimewahi kukukwaza kwa namna yoyote ile I apologize from the bottom of my heart.
 
Mods pia huchangia baadhi ya watu kua na siku mbaya jf Kwa kufuta nyuzi zao.

NB: Mods mtanisamehe Kwa hili
niliandika uzi wangu mzuri tu tena niliplan kila nikitaka kushare nanyi humu kitu chochote ningepost humo humo kwenye thread yangu... Ilikuwa nzuri kwa kuiangalia tu KICHWA CHAKE CHA HABARI... haina maudhui mabaya yanayoamsha kama wa rikiboy ... Kabla Hata haujafikisha dakika mbili ukafutwa... Asee nilipata hasira nikaenda kule kwa rikiboy nikakomenti "huu uzi ufutwe kama zinavyofutwa zingine"... Nimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha... Nna vitu vingi sana vya kushea na nyie wakuu lakini nna hasira na moderators wote... Niligundua pia nilikosea kwenda kulalamikia kwa rikiboy...

nashukuru Mungu hasira zangu naziendesha fresh na mpaka sasa sijatukana mtu yeyote wala kupishana nae kimaongezi... Bhana LAKINI SIO POA KABISA...
 
Back
Top Bottom