Siku mbaya JF

Siku mbaya JF

Ila hawa jamaa, wamebebwa Kwa winch
20230801_155642.jpg
 
Huanza kama utani kabisa na bila kutarajia ni kama ajali isiyo na kinga hukuipanga wala kutarajia
Siku mbaya JF inaweza kukuta kwenye post! Unaweka uzi wako mzuri tu halafu anakuja mtu huko na stress zake ama hater na kuanza kukuchokonoa
Ama kwenye uzi wa mtu mwingine wewe ukiwa mchangiaji tuu.. Anajitokeza hater ama mtu mwenye stress zake na kuanza kukuchokona alimradi tu ukasirike umseme maneno mabaya akuripoti uchezee ban

Siku mbaya JF jitahidi sana usichokozeke
Siku mbaya JF jiyahidi usikwazike
Siku mbaya JF jitahidi usimjibu mtu vibaya
Sana sana unachoweza kufanya ni kumripoti
Sana sana unachoweza kufanya ni kumtupa kwenye ignore list na kumpuuza mazima, kumpotezea na kumnyamazia asije akakuharibia siku yako kwenye mengine

Wapo watu ukiwashinda kwenye hoja moja wanakurudia na ID nyingine
Wapo watu wapo hapa kwa ajili tu ya kusumbua wengine
Wote hawa ni wapuuzi wakupuuzwa na kutupwa kwenye jalala la ignore list

Kuna kukubaliana kwenye hoja ama kutokubaliana! Ikifika hatua hiyo hakuna haja ya kupotezeana muda mnakubaliana kutokubaliana

Maisha ni mafupi kuanza kukasirikiana na watu usiowajua hata sura!
Wapuuzi hawajibiwi lakini ikibidi hujibiwa sawasawa na upuuzi wao

Je ulishawahi kuwa na siku mbaya JF? Ulitoka salama?[emoji23]View attachment 2761994

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkikojolewa na mbuzi miguuni mnakuja na post zisizo na sidiria.
 
Mtazamo

Kadiri ninavyoishi, ndivyo ninavyotambua zaidi athari za mtazamo kwenye maisha.

Mtazamo, kwangu ni muhimu zaidi kuliko ukweli.
Ni muhimu zaidi kuliko imani,
kuliko elimu,
kuliko pesa,
kuliko hali halisi,
kuliko kushindwa,
kuliko mafanikio,
kuliko vile watu wengine wanafikiri au kusema au kufanya.
Ni muhimu zaidi kuliko kuonekana, vipawa, au ujuzi.
. Jambo la kushangaza ni kwamba tuna chaguo kila siku kuhusu mtazamo ambao tutakumbatia kwa siku hiyo. Hatuwezi kubadilisha maisha yetu ya zamani.

hatuwezi kubadilisha ukweli kwamba watu watatenda kwa njia fulani. Hatuwezi kubadilisha yasiyoepukika. Kitu pekee tunachoweza kufanya ni kucheza kwenye kamba moja tuliyo nayo, na huo ni mtazamo
Nina hakika kwamba maisha ni 10% ya kile kinachonipata na 90% jinsi ninavyoitikia. Na ndivyo ilivyo kwako - sisi tunasimamia mitazamo yetu.

Mitazamo hutengeneza hulka,hulka hutengeneza tabia, tabia hukufinyanga na kukufanya kuwa wewe kwa njia chanya ama kwa njia hasi

Long live JF... An exclusive platform for Great Thinkers[emoji419][emoji375][emoji173]



Sent using Jamii Forums mobile app
 
lakini mimi nisingewaroga... Watu wamehangaika kubuni na kutengeneza JF sikutoa ata senti 1 katika kufanikisha uwepo wa JF... Acha tu watupeleke wanavyotaka wao... Wana Makosa madogo madogo wajirekebishe...
Nafikir watajirekebisha
 
Huanza kama utani kabisa na bila kutarajia ni kama ajali isiyo na kinga hukuipanga wala kutarajia
Siku mbaya JF inaweza kukuta kwenye post! Unaweka uzi wako mzuri tu halafu anakuja mtu huko na stress zake ama hater na kuanza kukuchokonoa
Ama kwenye uzi wa mtu mwingine wewe ukiwa mchangiaji tuu.. Anajitokeza hater ama mtu mwenye stress zake na kuanza kukuchokona alimradi tu ukasirike umseme maneno mabaya akuripoti uchezee ban

Siku mbaya JF jitahidi sana usichokozeke
Siku mbaya JF jiyahidi usikwazike
Siku mbaya JF jitahidi usimjibu mtu vibaya
Sana sana unachoweza kufanya ni kumripoti
Sana sana unachoweza kufanya ni kumtupa kwenye ignore list na kumpuuza mazima, kumpotezea na kumnyamazia asije akakuharibia siku yako kwenye mengine

Wapo watu ukiwashinda kwenye hoja moja wanakurudia na ID nyingine
Wapo watu wapo hapa kwa ajili tu ya kusumbua wengine
Wote hawa ni wapuuzi wakupuuzwa na kutupwa kwenye jalala la ignore list

Kuna kukubaliana kwenye hoja ama kutokubaliana! Ikifika hatua hiyo hakuna haja ya kupotezeana muda mnakubaliana kutokubaliana

Maisha ni mafupi kuanza kukasirikiana na watu usiowajua hata sura!
Wapuuzi hawajibiwi lakini ikibidi hujibiwa sawasawa na upuuzi wao

Je ulishawahi kuwa na siku mbaya JF? Ulitoka salama?[emoji23]View attachment 2761994

Sent using Jamii Forums mobile app
DJ weka nyimbo ya Harmonize Hawaniwezi
 
Ulisema mwanaume kifua wewe mbona kama vile umebakiwa na kaba tu.
 
Back
Top Bottom