Siku mbaya JF

Siku mbaya JF

Siwezi kuwa na siku mbaya jf labda mm ndio nitengeneze mwingine awe na siku mbaya, atayeingia kwenye 18 namlia tu timing akijisahau naanza kuruka nae mdogo mdogo hadi ataomba poo.

Kanuni yangu ni hii: Hear me, Fear me, Believe me
Njoo tuharibiane siku 🤣🤣🤣
 
Nakumbuka mwaka 2015, na 2017 kwa nyakati tofauti na nikiwa na ID's mbili tofauti, nilitoka JF kwa sababu tu ya wapuuzi fulani kuniharibia siku. Baada ya kuzoea sasa maisha ya humu, nikarejea tena mwaka 2019.

Na mpaka sasa ninaishi raha mustarehe.
 
Watu mnatukanana na wajomba zenu mnaowaamkia kwa adabu huko uraiani...
Mmekaa kwenye siti moja kwwnye daladala mnasalimiana kwa bashasha tu na matabasam kisha kila mmoja anazama kwenye simu yake mnaanza kuchambana humu bila kujua mko siti moja mda huo[emoji38][emoji38][emoji38]

Ujinga wa kugombana mitandaoni ushaniacha zamani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu mnatukanana na wajomba zenu mnaowaamkia kwa adabu huko uraiani...
Mmekaa kwenye siti moja kwwnye daladala mnasalimiana kwa bashasha tu na matabasam kisha kila mmoja anazama kwenye simu yake mnaanza kuchambana humu bila kujua mko siti moja mda huo[emoji38][emoji38][emoji38]

Ujinga wa kugombana mitandaoni ushaniacha zamani

Sent using Jamii Forums mobile app
mnasalimiana kwa bashasha tu na matabasam kisha kila mmoja anazama kwenye simu yake mnaanza kuchambana humu bila kujua mko siti moja mda huo[emoji38][emoji38][emoji38][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom