Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 376,186
- 871,558
Huanza kama utani kabisa na bila kutarajia ni kama ajali isiyo na kinga hukuipanga wala kutarajia
Siku mbaya JF inaweza kukuta kwenye post! Unaweka uzi wako mzuri tu halafu anakuja mtu huko na stress zake ama hater na kuanza kukuchokonoa
Ama kwenye uzi wa mtu mwingine wewe ukiwa mchangiaji tuu.. Anajitokeza hater ama mtu mwenye stress zake na kuanza kukuchokona alimradi tu ukasirike umseme maneno mabaya akuripoti uchezee ban
Siku mbaya JF jitahidi sana usichokozeke
Siku mbaya JF jiyahidi usikwazike
Siku mbaya JF jitahidi usimjibu mtu vibaya
Sana sana unachoweza kufanya ni kumripoti
Sana sana unachoweza kufanya ni kumtupa kwenye ignore list na kumpuuza mazima, kumpotezea na kumnyamazia asije akakuharibia siku yako kwenye mengine
Wapo watu ukiwashinda kwenye hoja moja wanakurudia na ID nyingine
Wapo watu wapo hapa kwa ajili tu ya kusumbua wengine
Wote hawa ni wapuuzi wakupuuzwa na kutupwa kwenye jalala la ignore list
Kuna kukubaliana kwenye hoja ama kutokubaliana! Ikifika hatua hiyo hakuna haja ya kupotezeana muda mnakubaliana kutokubaliana
Maisha ni mafupi kuanza kukasirikiana na watu usiowajua hata sura!
Wapuuzi hawajibiwi lakini ikibidi hujibiwa sawasawa na upuuzi wao
Je ulishawahi kuwa na siku mbaya JF? Ulitoka salama?[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Siku mbaya JF inaweza kukuta kwenye post! Unaweka uzi wako mzuri tu halafu anakuja mtu huko na stress zake ama hater na kuanza kukuchokonoa
Ama kwenye uzi wa mtu mwingine wewe ukiwa mchangiaji tuu.. Anajitokeza hater ama mtu mwenye stress zake na kuanza kukuchokona alimradi tu ukasirike umseme maneno mabaya akuripoti uchezee ban
Siku mbaya JF jitahidi sana usichokozeke
Siku mbaya JF jiyahidi usikwazike
Siku mbaya JF jitahidi usimjibu mtu vibaya
Sana sana unachoweza kufanya ni kumripoti
Sana sana unachoweza kufanya ni kumtupa kwenye ignore list na kumpuuza mazima, kumpotezea na kumnyamazia asije akakuharibia siku yako kwenye mengine
Wapo watu ukiwashinda kwenye hoja moja wanakurudia na ID nyingine
Wapo watu wapo hapa kwa ajili tu ya kusumbua wengine
Wote hawa ni wapuuzi wakupuuzwa na kutupwa kwenye jalala la ignore list
Kuna kukubaliana kwenye hoja ama kutokubaliana! Ikifika hatua hiyo hakuna haja ya kupotezeana muda mnakubaliana kutokubaliana
Maisha ni mafupi kuanza kukasirikiana na watu usiowajua hata sura!
Wapuuzi hawajibiwi lakini ikibidi hujibiwa sawasawa na upuuzi wao
Je ulishawahi kuwa na siku mbaya JF? Ulitoka salama?[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app