Sifa moja inanifanya nione uzito kumuoa

Sifa moja inanifanya nione uzito kumuoa

Eti kisa "mfupi" we jamaa akili zako unazijua mwenyewe.😂😂😂
 
Kimeumama,hali ya hewa haiko poa kwa upande wa ndoa mwezi huu[emoji2902][emoji2902]
 
Mtoa Mada Ni Mpumbavu Juha Limbukeni, Punguani. Malaya wa Kiume....!!! Hivi unajua Duniani tunatafuta Watu Loyal kuliko chochote?? Maumbile yake hukuyaona mwanzoni?? Wewe ndo unasababisha wadada waaminifu wakose Wenzi Bora na Kupelekea kuongeza migogoro ya mahusiano ambayo tumeichoka...!! Kwani amejiumba Mwenyewe?? Ulivyokuwa unamtongoza na kumvua nguo Hukuona hizo unazoita Kasoro?? Je Huyo mrefu unayemtamani akipata ajali akakatika Miguu utaleta Tena Uzi Humu siyoeee.... Kichwa chako kilichojaa Mavi tutokee hapa
 
Katika kikwazo ambacho nilitegemea utakitaja ni kuhisi anakusaliti kumbe maumbile ya Mungu tu. Tena na ukizingatia mwaka wa sita... Kipindi unadate nae ulikua unauguza macho?
 
Ata elimu uliyonayo bado haijakusaidia bora hio ada ungekula maandazi tu
 
..je huko mbele sitaweza kuwa msaliti nikikutana na saizi niitakayo???
Ushauri wenu wakuuu.
Kwa nilivoelewa unataka tukutabirie kama utasaliti au lah??

Mkuu yani kweli wewe hujijui mpaka wanajf wakujuze wewe ni nani na una tabia gani kweeelii??
 
Duh!. Umeishi nae 6 yrs, ndio ukagundua kero ya ufupi!, wewe jamaa noma.
 
Binadamu ni kiumbe complicated sana. Ni ngumu kujua atakacho.

Wenzio wanalia na usaliti kwenye mahusiano, wengine gubu na kiburi, wewe unalalamikia ufupi wake.

Broh, wakati unamtongoza alikuwa na kimo gani? Au kawa mfupi ghafla ulipoonesha dalili za kutaka kumuoa?
Alivyokuwa amepagawa miaka 6 yote alikuwa hakioni kimo chake...
 
Yaani wew yote hayo na bado unaona kasoro ya ufupi tu [emoji855]
 
Mkuu nakuelewa sna

Nawaona watu wanaongea Tu

Nina 6'1" futi nilipata mwanamke sijui ni futi 4' yule alaf moyo ukadondokea kwake

Aisee [emoji28][emoji28] kajitu kanaishia kweny kiuno
Nashukuru sipo nae
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom