Sifa moja inanifanya nione uzito kumuoa

Sifa moja inanifanya nione uzito kumuoa

Nakuambia mkuu kama uyasemayo ni ukweli mtupu kuhusu sifa za huyo mwanamke wako ukija kumuacha hakika utajutia sana.....kumbuka hao viumbe wanao jielewa ni adimu kwa kizazi hiki cha nyoka.
 
[emoji16]na wanawake warefu hawataki wanaume wafupi[emoji3],kazi kwake
wanawake wanaojidai hawataki waname wafupi ni miaka 25 kwenda chini sababu ya market yao inakuwa juu kuringa ringa kiburi cha uzuri ,jumlisha utoto ila baada ya hapo hawachagui ,ukiona anasema hataki mwana mme mfupi ni mwongo.Hakuna mwanamke asiye taka kupata heshima ya ndoa ,mengine ni kuongea kujifurahisha nafsi watu wamsikie.Chamsingi mwanamme mfupi anayevjitambua .wanawake wakuwa very desparate above 30 kama hajapata mume
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom