Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

Ingekuwa mimi nanunua tu bastola. Akija na hizo hu ha... mi puuu.. navunja mguu
Hiyo kitu siku hizi imeshakuwa na laana, inawauwa wenye kuzimiliki na kuwaacha hai wakusudiwa
 
Naamini vishasoma hii habari maana vingi viko humu humu............... LOL

Aisee... nilikuwa nashangaa kwa nini miss chagga amenisisitiza gafla nimtafutie chumba huku mikoani!!!
 
Last edited by a moderator:
Kwani siku hizi bunduki inamtishia nyau mchina mwenye mkanda mweusi?


Babu DC 2014!!
yaani hawa wananitafutia balaa, sasa sijui ni ushauri gani huo.
Mimi niko serious natafuta ushauri lakini wenzangu humu wananifanyia The Comedy.............. LOL
 
Huyo mwanajeshi anapatikana wapi na me niende...
 
Mh, makubwa haya.............
Sidhani kama nahusika, labda tumuulize Mentor

Sasa sijui maana katika kuongea ongea nae nilisikia akitaja taja jina Ngina...
 
Last edited by a moderator:
Hata simuelewi maana namuona ana katoto ka kike ka miaka 8 lakini mumewe sijawahi kumuona na hako katoto kanawaonea watoto wa mtaani kwetu kwa kuwapiga karate

Pole sana inawezekana ana recruit ali-shabab
 
Halafu wewe nimekumaindi ile mbaya, ole wako ukatize anga zangu nitakupiga mitama..... LOL

hahaha! Unaloo! Miye natamani agraduate tu! Afu siku uchelewe kurudi home!!...haha usiache kutuletea news!!!
 
Mtambuzi hebu fikiria fikiria ni wapi uliangukia wiki za karibuni na ni siku gani ulirudi na harufu ya perfume ya kike au na alama za lipstick kwenye shati lako siku za karibuni
Au ni lini ulichelewa sana kurudi na ulipoulizwa ukajichanganya changanya hukuwa na majibu yanayoeweka
Kama yote hayo hayapo mwache tuu aendelee na mazoezi anajiweka fit tuu kuondoa manyama uzembe
 
Last edited by a moderator:
Mwache atakusaidia kupambana na vibaka na wale jamaa wanaoteka watu na kuwaumiza...

Na ile nyumba "ndogo" ipe tahadhari.
 
Hawa wanawake wa JF wanapenda sana kushadadia shari hasa pale wanaume wanapotishiwa usalama na wanawake wenzao...
Si unamuona huyu snowhite, simpendi siku hizi kutokana na tabia yake ya mfumo jike


Itabidi uwe mpole mzee mwenzangu,

Naona leo umeingia king....hawakawii kukutengua kiuno hawa ndugu!

Babu DC!!
 
Mtambuzi hebu fikiria fikiria ni wapi uliangukia wiki za karibuni na ni siku gani ulirudi na harufu ya perfume ya kike au na alama za lipstick kwenye shati lako siku za karibuni
Au ni lini ulichelewa sana kurudi na ulipoulizwa ukajichanganya changanya hukuwa na majibu yanayoeweka
Kama yote hayo hayapo mwache tuu aendelee na mazoezi anajiweka fit tuu kuondoa manyama uzembe

Umesahau kaka...bado kuna chance kubwa ya ajali kutokea huko mbeleni hata kama bado ni mzima na kila kitu kiko sealed.

Akikaa kimya leo ndo hivyo tena...ikitokea ajali hata ICU hatafika!

Babu DC!!
 
Mtambuzi hebu fikiria fikiria ni wapi uliangukia wiki za karibuni na ni siku gani ulirudi na harufu ya perfume ya kike au na alama za lipstick kwenye shati lako siku za karibuni
Au ni lini ulichelewa sana kurudi na ulipoulizwa ukajichanganya changanya hukuwa na majibu yanayoeweka
Kama yote hayo hayapo mwache tuu aendelee na mazoezi anajiweka fit tuu kuondoa manyama uzembe
yan mtu unaanzaje sasa kusonga ugali kama huna njaa! Mtambuzi kaharibu hiv karibuni!
halafu nilichompendea mama ngina wala hahahangaiki nae!
ye chuuuum kwa mjeshi!
jipeni tu moyo kuwa anatoa nyama zembe!
 
Last edited by a moderator:
Muombe msamaha kwa yote uliyowahi kumkosea.......itakuwa nikuchelewa mno kwa sasa kutaka kumsimamisha mazoezi sababu alipofikia ameshahitimu hatua ya kuweza kuisambaratisha hiyo dental formula yako. Pole kaka!
 
Nipe namba ya huyo soldier....nitakusaidia kumpunguza makali....hatapata huo muda tena
 
Umesahau kaka...bado kuna chance kubwa ya ajali kutokea huko mbeleni hata kama bado ni mzima na kila kitu kiko sealed.

Akikaa kimya leo ndo hivyo tena...ikitokea ajali hata ICU hatafika!

Babu DC!!
Babu DC naomba kwanza nikutakie heri ya mwaka mpya naamini ulivuka salama
Hapo kwa kweli namhrumia Mtambuzi maana chochote kinaweza kutokea huo utaalam akiendelea kuwa nao Mama Ngie wake maana siku akirudi na majibu yasiyoeleweka au akichelewa kurudi au akirudi na alama za lipstick ajue kuwa kibano kitamhusu na tutaenda kumuokotea ICU hajitambui

yan mtu unaanzaje sasa kusonga ugali kama huna njaa! Mtambuzi kaharibu hiv karibuni!
halafu nilichompendea mama ngina wala hahahangaiki nae!
ye chuuuum kwa mjeshi!
jipeni tu moyo kuwa anatoa nyama zembe!
snowhite sasa hata kama kuna sehem Mtambuzi kashaharibu si Mama Ngina aseme kuliko kumuendea mtu kwenye mazoezi kimya kimya bila taarifa aise
Heri ya mwaka mpya
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom