Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

na wewe kajiunge kwenye darasa
Kuna jambo ambalo mwenzenu
linanitatiza kwa kweli na hapa nahitaji ushauri wenu.

Jirani na mahali ninapoishi amehamia dada mmoja mwanajeshi, na nyumba
anayokaa imezungushiwa ukuta na ina nafasi ya kutosha watoto kucheza
hata mpira, sasa huyu dada kaanzisha darasa la kufundisha watoto kucheza
KARATE wakiwemo mabinti wa hapa mtaani kwetu.

Awali mimi sikujua kama huyo dada Mwanajeshi anafundisha mazoezi ya
kucheza KARATE hivyo mama Ngina aliponiomba ruksa kwamba anataka
kujiunga na mazoezi ya kujenga afya nilimkubalia bila kinyongo maana
mimi ni mpenzi sana wa mazoezi ya kujenga afya na huwa namsisitiza tuwe
tunakimbia uwanjani pamoja lakini akawa hataki, sasa baada ya kuniomba
kwamba anajiunga na darasa na maozezi ya kujena afya nikamkubalia,
lakini jana nimerudi mapema kutoka kazini nikasikia kelele zinazofanywa
na wacheza karate hapo kwa huyo jirani yetu nikaona nifanye udadisi ili
kujua ni kitu gani kinaendelea, nilipochungulia getini nikamuona mama
Ngina anajifunza kucheza KARATE, nikashangaa kweli.........

Aliporudi nyumbani nikataka kumuuliza lakini moyo wangu ukasita. Ukweli
ni kwamba mimi na mama Ngina huwa tunatofautiana, lakini hatujafikia
hatua ya kushikana zaidi ya kupishana lugha. Sasa kwa kitendo chake cha
kujifunza hayo makitu ameniweka roho juu maana nachelea siku
tukitofautiana anaweza kunipa za uso......

Hebu nishaurini nimkataze kucheza hayo makitu au nikae kimya nimuache
aendelee kujiweka fit........
 
utakoma nakuambia unaonaga raha kumfanya mwenzako mlinzi wako.
Bravo mama ngina tena akimaliza hapo anajifunza :boxing: :boxing:

Mwanamke ni mwanamke tu.. Hata akienda boxing....
 
mwambie dadangu anichukulie fomu ya usajili!!
ndo dawa yenu nyie!

Wewe sasa naona unashabkia shari. Unajua hiyo makitu bora ajifunze mwanaume na siyo mwanamke.....

na wewe kajifunze boxing ngoma iwe ndroo la sivyo utakul za uso mda si mrefu

Mzee na we chuku a fomu, au ni maalum kwa wanawake na watoto peke yake... exclusive
Mimi nina aleji na ugomvi siwezi kabisa kujifunza hayo makitu

Punguza hasira mwl Mtambuzi anza na huyo mdada mwanajeshi😛😛

Wewe hunitakii mema ungemuona jinsi anavyoruka YANG KIBADACHI wala usingenishauri nmsogelee

Na we jiunge hapo hapo ujiweke tayari kwa lolote

Wala sitaki na wala sina wazo la kujifunza karate

mpigwe tuuu!!
tena Mtambuzi nitupiemo number ya mama ngina nna bonge la deal.
Kaizer kaa kushoto.

Namba sikupi na wala sikushauri ujifunza, mwenzi hapa nakuna kichwa maana siijui siku wala saa

shikamoo Mtambuzi...
mimi nasubiria thread yako ya "mama ngina kanivunja shingo".....

mwache ajifunze ili siku mkivamiwa na majambazi awe msaada mkubwa.....

kwani amekwambia anajifunza kupigana ili akupige? anafanya kwa afya, mtie moyo utafurahia minyumbuliko itakavyo ongezeka. ila sasa na wewe ufanye ya kwoko asije akafika mwisho akawa fit wewe tumbo kuleee, sec 30 pumzi imekata.

Eti anafanya kwa afya...! Ni nani alikwambia kwamba karate ni mazoezi ya afya, wewe kweli hujui

ahahahahaha muonee huruma huyu mzee!
maisha yake yatakuwa magumu muda si mrefu!

Bora wewe umeona wengine hapa wanashabikia wala hawajui hatari iliyoko mbele yangu

utakoma nakuambia unaonaga raha kumfanya mwenzako mlinzi wako.
Bravo mama ngina tena akimaliza hapo anajifunza :boxing: :boxing:
amu unajua sikuelewi ujue.... hivi wewe uko upande gani...?

women supporting each other.
Tyta embu kapicha kidogo mama ngina keshahitimu black belt.
Ha ha ha nacheka sana Mtambuzi ole wako ujichanganye.
amu... halafu weweeeee....
 
Last edited by a moderator:
wewe sasa naona unashabkia shari. Unajua hiyo makitu bora ajifunze mwanaume na siyo mwanamke.....




Mimi nina aleji na ugomvi siwezi kabisa kujifunza hayo makitu



wewe hunitakii mema ungemuona jinsi anavyoruka yang kibadachi wala usingenishauri nmsogelee



wala sitaki na wala sina wazo la kujifunza karate



namba sikupi na wala sikushauri ujifunza, mwenzi hapa nakuna kichwa maana siijui siku wala saa







eti anafanya kwa afya...! Ni nani alikwambia kwamba karate ni mazoezi ya afya, wewe kweli hujui



bora wewe umeona wengine hapa wanashabikia wala hawajui hatari iliyoko mbele yangu

amu unajua sikuelewi ujue.... Hivi wewe uko upande gani...?


amu... Halafu weweeeee....

utajibeba!
 
Last edited by a moderator:
hahahaha @ Mtambuzi tumbo joto mama ngina kashapata blackbelt lol jiandae kupata za kijet lee.....ameona mwenendo hapo home sio bora aanze mapema
 
Hebu nishaurini nimkataze kucheza hayo makitu au nikae kimya nimuache aendelee kujiweka fit........

Ninyi si mwili mmoja kaka, muulize dhumuni la hayo mazoezi ni nini haswa?

Ila kama ulikuwa umezoea kumchapa makofi nadhani hata usimuulize maana anaweza kuanzia homework kwako...
 
Ninyi si mwili mmoja kaka, muulize dhumuni la hayo mazoezi ni nini haswa?

Ila kama ulikuwa umezoea kumchapa makofi nadhani hata usimuulize maana anaweza kuanzia homework kwako...

hahhaha na hivyo amepewa homework maswali 100 mzee mwenzangu analo
 
Mama keshasema anataka kuweka mwili fit. Issue ni kuwa kwa nini dingi Mtambuzi anajishuku na kujistukia?!
Ninyi si mwili mmoja kaka, muulize dhumuni la hayo mazoezi ni nini haswa?

Ila kama ulikuwa umezoea kumchapa makofi nadhani hata usimuulize maana anaweza kuanzia homework kwako...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom