Mkubwa Mtembezi na wewe jiunge na klabu ya riadha ufanye mazoezi ya mbio.
Haya mazoezi ilifaa ayapate Heaven on Earth wiki kama 2 za nyuma mambo huenda yangekuwa tofauti.
Wewe najua kabisa hunitakii mema na ndio maana unachekelea, hii thread nilijua watakuja wanaume wenzangu humu kunipa ushauri lakini wote wameingia mitini, kina Asprin, Ruttashobolwa, EMT, BAK, Mwita Maranya, Jiwe Linaloishi, Filipo, Arushaone, Mzee wa Rula, PakaJimmy, LiverpoolFC, Mr Rocky, Mungi, Elli, Bujibuji, Mentor na wengine sijui wako wapi..............
mwambie dadangu anichukulie fomu ya usajili!!
ndo dawa yenu nyie!