Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

We mwache aendelee tu na karate maana atatusaidia katika mgogoro kati yaTanzania na Malawi kuhusu Ziwa Nyasa pia kati ya Tanzania na Kagame kuhusu majeshi yaliyoko Kongo.
 
Hahahahahahaaaaa!
Mtambuzi leo umenichekesha sana!
...
Yaani mwenzio anaweka mwili sawa na kufuta manyama uzembe huku wewe umeshajifikiria kuchapwa!!!!!
...
Ni wewe ndie umtambuae mama ngina vizuri! Just determine whether mama ngina anamkono mwepesi or not;
...
Akiwa ana mkono mwepesi, mwambie abadili mazoezi!
Laa sivyo siku moja utakosha vyombo vyote vya ndani!!!!
Hahahahahahaaaa!
 
something different-curiosity...nadhani nimeeleweka ...hamu ya kufanya kitu tofauti na mazoea yako..

sa kwan unafkr mama ngina alizoea kumpa dijhaaaaa dijhaaaaaa Mtambuzi?
ahahahah ndo anata kutry something different!oh
 
Last edited by a moderator:
Tulia hapo hapo, niko kijijini namloga mamake paw kwanza hapa. Binduki niliacha inasafishwa, nikija tu tunaenda kumpoteza mtu hata udongo aliokanyaga haubakii. Jeshi la mtu 2. Hahaha babu Dark City lazma awe mupoleee.
weye tena!!
ehehehehe kwanza kuna mtu kanivuruga twende tukafanye pre testing kabla ya kujisajili kwa mjeshi!
 
Last edited by a moderator:
Tulia hapo hapo, niko kijijini namloga mamake paw kwanza hapa. Binduki niliacha inasafishwa, nikija tu tunaenda kumpoteza mtu hata udongo aliokanyaga haubakii. Jeshi la mtu 2. Hahaha babu Dark City lazma awe mupoleee.

ahahahaha ndo mana nilikumisiga!!
 
Last edited by a moderator:
Kuna jambo ambalo mwenzenu linanitatiza kwa kweli na hapa nahitaji ushauri wenu.

Jirani na mahali ninapoishi amehamia dada mmoja mwanajeshi, na nyumba anayokaa imezungushiwa ukuta na ina nafasi ya kutosha watoto kucheza hata mpira, sasa huyu dada kaanzisha darasa la kufundisha watoto kucheza KARATE wakiwemo mabinti wa hapa mtaani kwetu.

Awali mimi sikujua kama huyo dada Mwanajeshi anafundisha mazoezi ya kucheza KARATE hivyo mama Ngina aliponiomba ruksa kwamba anataka kujiunga na mazoezi ya kujenga afya nilimkubalia bila kinyongo maana mimi ni mpenzi sana wa mazoezi ya kujenga afya na huwa namsisitiza tuwe tunakimbia uwanjani pamoja lakini akawa hataki, sasa baada ya kuniomba kwamba anajiunga na darasa na maozezi ya kujena afya nikamkubalia, lakini jana nimerudi mapema kutoka kazini nikasikia kelele zinazofanywa na wacheza karate hapo kwa huyo jirani yetu nikaona nifanye udadisi ili kujua ni kitu gani kinaendelea, nilipochungulia getini nikamuona mama Ngina anajifunza kucheza KARATE, nikashangaa kweli.........

Aliporudi nyumbani nikataka kumuuliza lakini moyo wangu ukasita. Ukweli ni kwamba mimi na mama Ngina huwa tunatofautiana, lakini hatujafikia hatua ya kushikana zaidi ya kupishana lugha. Sasa kwa kitendo chake cha kujifunza hayo makitu ameniweka roho juu maana nachelea siku tukitofautiana anaweza kunipa za uso......

Hebu nishaurini nimkataze kucheza hayo makitu au nikae kimya nimuache aendelee kujiweka fit........

Mwache aendelee kujenga mwili wake. Usihofu. Huwezi kupigwa na mwanamke hata siku moja. Ukipigana na mwanamke unajitafutia mada kesi.

 
sa kwan unafkr mama ngina alizoea kumpa dijhaaaaa dijhaaaaaa Mtambuzi?
ahahahah ndo anata kutry something different!oh
Wewe najua kabisa hunitakii mema na ndio maana unachekelea, hii thread nilijua watakuja wanaume wenzangu humu kunipa ushauri lakini wote wameingia mitini, kina Asprin, Ruttashobolwa, EMT, BAK, Mwita Maranya, Jiwe Linaloishi, Filipo, Arushaone, Mzee wa Rula, PakaJimmy, LiverpoolFC, Mr Rocky, Mungi, Elli, Bujibuji, Mentor na wengine sijui wako wapi..............
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom