Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

Sielewi Mama Ngina anataka kufanya nini...!

Babu DC naomba kwanza nikutakie heri ya mwaka mpya naamini ulivuka salama
Hapo kwa kweli namhrumia Mtambuzi maana chochote kinaweza kutokea huo utaalam akiendelea kuwa nao Mama Ngie wake maana siku akirudi na majibu yasiyoeleweka au akichelewa kurudi au akirudi na alama za lipstick ajue kuwa kibano kitamhusu na tutaenda kumuokotea ICU hajitambui


snowhite sasa hata kama kuna sehem Mtambuzi kashaharibu si Mama Ngina aseme kuliko kumuendea mtu kwenye mazoezi kimya kimya bila taarifa aise
Heri ya mwaka mpya
Mtambuzi alipoenda kuharibu alitoa taarifa?
mwaka sio wa heri wala nini huu !
 
Last edited by a moderator:
Najua unachohofia mkuu.

renne-top-ten-female-bodybuilder.jpg

​







Mwache shem aendelee na mazoezi.....anaweza kuwa reserve military hardware, siku moja akakuokoa!

So, shaka ondoa ila nakushauri nawe uingie gym ASAP ili kama vipi mtoke droo itakapobidi.

top-10-most-extreme-men-women-bodybuilders10-1297241936.jpg

​
 
Atakua anajifua aweze kukabiliana na watoto wa mbwa siku akikutana nao,wala usitie shaka!
 
Kweli ndoa kiboko! Tulizoea kusikia wanandoa wakipigana au kuzozana, sasa linavuka mipaka, yaani amekwenda kukufanyia mazoezi! Siku zijazo watu watakuwa wanakodi majeshi kumdhibiti mke/mume. Au maandalizi ya ndoa itakuwa kununua silaha au kujiweka fiti katika upande wa ndondi kabla ya ndoa.
 
Mtambuzi umeniua kwa chekoo khaa unaogopa kudubdwaa
 
Mkuu Nunua helmenti kabisa halafu yale makoti yako ya suti yashonee sponch nene,
kwa ndani pamoja na suruali shonea uzio kwa mbele,
ukitoka kazini unazitinga hizo.
 
mwambie dadangu anichukulie fomu ya usajili!!
ndo dawa yenu nyie!

Muumba hakuwa mjinga kumtaka mke amweshimu (asirushe ngumi kwa mume) Mume, hizo jeuri zenu ndio maana siku hizi hatuishi kuwaacha mkawe wasimbe sie tunachukua toto nyingine tunatia ndani.........
 
Hey dude i don't think that,that s a thread to ur life u can also join them n practice.
 
aisee kwel hata mim cjajua hapo mama ngina anakusudi gan aiseee cpati picha kabisa yan ndio ameanzisha tifu cjui itakuaje
 
Hahhhaahha Mtambuzi mie naungana na bibi yangu.....safi sana tena wacha nimtaftie nguo za karate hasa ole wako umchokoze utakiona cha moto😛😛😛😛
 
Last edited by a moderator:
[TABLE="class: outer_border, width: 500, align: center"]
[TR]
[TD]hahahahaaaa!!!! naona Mtambuzi sasa muda si mrefu anaanza kushikishwa majukumu ya upande wa pili,

osha vyombo, pika, ogesha watoto, tawaza watoto, peleka watoto shule, fagia uwanja!!

by the way, nakushauri umuwahi mapema, kabla hajakomaa sana kwenye gemu!!

mwambie kwamba una alergy na karate, kila ukimuona anacheza karate unakosa hamu ya kuendelea kuishi!!!

angalau hiyo itasaidia kidogo kumsimamisha..![/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Last edited by a moderator:
Atakua anajifua aweze kukabiliana na watoto wa mbwa siku akikutana nao,wala usitie shaka!

ahaaaaa!!!

aisee umenikumbusha dada kitu fulani bana!!

basi mwacheni mama ngina afanye mazoezi ya karate tu.. and this is serious!

leo nimekutana na habari gazetini inayozungumzia kuhusu kundi la watoto wa mbwa mwitu ambalo ni kundi la vibaka ambao kazi yao kuu ni kukaba na kubaka wanawake maeneo fulani hapa ndani ya jiji la dar es salaam!

jamani lile kundi limetisha, lakini kwa mujibu wa habari, vijana wale wameuliwa kwa kupigwa mawe mpaka kufa!!!! tena mbele ya mzazi wao (what a painful day to a mother!!!!), japo ni wahalifu, lakini imemuuma sana yule mama!!! wale ni watoto wake, amewabeba tumboni na amewahangaikia sana katika matunzo!!! this is serious jamani...!!!

wachungeni wake zenu.... hali si shwari mjini hapa!!!
 
Duh! Mama ngina c mwaminifu kwako,tena inaonekana anakuficha mengi,hilo umebaini,je mangapi usiyojua juu ya mama ngina? Kucheza karate c dhambi,hiyo ni self defence,lakini kwa nini yeye akufiche? Ni dhahiri kwamba mama ngina has a bad intention against you,watch out! Women are the greatest betrayers and devil followers likewise!
 
Back
Top Bottom