Series (Special thread)

Series (Special thread)

1. Conspiracy (makubliano baina ya watu kufanya jambo la hatari/baya)
2. Secret project (ikiwa inafanyika kwenye facility moja chini ya ardhi)

Hivyo Neagley kama star wa muvi analo jukumu la kusambaratisha hivyo vyote huku akikumbana na vikwazo vya askari ambao ni corrupt wakipewa nguvu na watu wenye UKWASI
Ooh sawa hii inaonekana kali ngoja niishushe
 
1. Conspiracy (makubliano baina ya watu kufanya jambo la hatari/baya)
2. Secret project (ikiwa inafanyika kwenye facility moja chini ya ardhi)

Hivyo Neagley kama star wa muvi analo jukumu la kusambaratisha hivyo vyote huku akikumbana na vikwazo vya askari ambao ni corrupt wakipewa nguvu na watu wenye UKWASI
Ooh sawa hii inaonekana kali ngoja niishushe
 
nipo nacheki mda huu
 

Attachments

  • 1790878103161.jpg
    1790878103161.jpg
    528.8 KB · Views: 7
Nimemaliza na ninaweza kui recommend. Kama unapenda damu damu hivi na mikasa ya kifamilia na ikiwa unapenda waingereza wanavyo charaza kingereza hii itakufaa.

NB: haina actions(mapigano) ila ina story nzuri na shoka linatembea kwenye miili ya watu hasa.
1791053292586.jpeg
 
Things gonna get messy.

Jiandae kuishusha kwa 1080p october 30 kama wataachia yote.

View: https://youtu.be/nTOf1FIsBcs?si=McrekTi0B4u38_VQ

Aisee masela na ma mamiloo mlioko hapa don't miss this one

Kwanza kabisa naungana na baadhi ya wadau wengine app ya Jamiiforum ni mbovu sana nimefuta nimerudisha web version😄

Huu mwaka unaishia vizuri sana aisee
Mpaka resurrection ikiwa hewani naimani Mobland season 2 itakua imesogea and Slowhorses itakua imekamilika.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom