Kutoka Twitter
UnalipajeNimelipia hii sema kwenye pc quality mbovu balaa
Naikubali sana hii show...sasa hv nimehamia moblandNdo namalizia Lioness ep ya 8 hapa, kumbe heka heka zote ni Revenge ya Aaliyah?
Yameshindwa kulinda mgongo?Tittle nzuri ndani umejaa ushoga
Mimi nikajua nakutana na ishu nzito nzito kama
The meg
In the heart of the sea
The last breath
Hakika ila nimekuwa sad wamemuua Alexsandra roho imeniuma kama demu wangu vile na ninavopenda wanawake wa kirusi...Ndo namalizia Lioness ep ya 8 hapa, kumbe heka heka zote ni Revenge ya Aaliyah?
Hata mume wa Joe alivyoondoka nimependa demu mbinafsi sana anajali kazi kuliko familia, akishakuwa protected na wamemkomboa kwanini akatae kurudi home ngoja abaki peke yake tuone kama atapambana na aaliyaNdo namalizia Lioness ep ya 8 hapa, kumbe heka heka zote ni Revenge ya Aaliyah?
Steringi sio mdada kikundi cha lioness ndio mastaa japo operation nyingi zinafanywa na wanawakeKuna series inaongelewa inaitwa lioness ndo hiyo ya operation za kijeshi starring mdada au?
NImesikitika sana mambo hadharaniYameshindwa kulinda mgongo?
Hata mume wa Joe alivyoondoka nimependa demu mbinafsi sana anajali kazi kuliko familia, akishakuwa protected na wamemkomboa kwanini akatae kurudi home ngoja abaki peke yake tuone kama atapambana na aaliya
Kauliwa baba yake na mchongo wa mtu aliyemuamini… hapo hapo kuolewa na mtu asiemtaka.. hapo hapo kupeperushiwa (blenda) yake… hiyo revenge Joe kazi anayo.. inazidi kuwa tamuNdo namalizia Lioness ep ya 8 hapa, kumbe heka heka zote ni Revenge ya Aaliyah?
Kyle anakurupuka sanaaa anaudhiHakika ila nimekuwa sad wamemuua Alexsandra roho imeniuma kama demu wangu vile na ninavopenda wanawake wa kirusi...
Alijitolea kuwasaidia ule ni usenge wa kyle nimemchukia sana na ninafurahi pia season 4 wamemuondoa..
Sawa mkuu ndo hiyo hiyo kumbe ninayo kwenye pc mda mrefu s1 na s2 afu sijawahi kuiwaza kuangalia ngoja nianze kucheki mzigo leoSteringi sio mdada kikundi cha lioness ndio mastaa japo operation nyingi zinafanywa na wanawake